เจ้าของ: abpleza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำดั้งมาแล้ว6วันอยากเอาออก

[คัดลอกลิงก์]
ยังครับยัง ... ยังเข้าที่ได้กว่านี้ ดูจาก ตรงปลายครับ
ขอเล่าเคสตัวเองหน่อย ของผมพอทำเสร็จใหม่มันไม่โด่งเลย
เพราะมันบวมรอบๆ แต่ตรงดั้ง ไม่ขึ้นเลย จนนอยคิดว่า ตายแล้วทำไมหมอใส่ชิ้นน้อยจัง
พอครบอาทิตย์เท่านั้นล่ะ ......พระเจ้า สันมาแล้ว โด่งจัง......พอครบเดือน จะรักดั้งตัวเองเลยครับ เชื่อดิ
แล้วแต่บางคนค่า 90 เปอร์ จะนอย จิตตก เนื่องจาก เกิดวิกฤตินาเนีย อยู่บนหน้า แบบว่าเหียกได้อีก อะไรแบบเน้
พอ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-12 00:30

เหอะๆ  กิ๊ฟเป็นแบบหลังเลยยย

ทำกลางคืนวันเสาร์ เช้าวันอาทิตย์ ลงไป....ซื้อน้ามแข็ง ครั้งแรกแอบก้มๆ หลบๆ นี๊ดดนึง

หลังๆนี่ เชิดจมูกนาเนียร์ใส่เลย

จขกท. ไม่ต้อง นอย นะคะ

เป็นเหมือนกันเลย กัวสันใหญืเกิน สรุป ตอนนี้ โอเคแล้วคะ

มานอย อย่างเดียวคือ กลัวว่ามันจะ ยุบเยอะ จนอยากโด่งมากกว่าเดิม เหมือนที่หลายๆคนบอก

เป็นกำลังใจให้นะคะ
ตัดปีกด้วยหรือเปล่าคับ  รูปสุดท้ายก้อดูสวยแล้วนะ
ใจเย็นๆคับ เดี่ยวมันก็หายบวม ของแบบนี้ต้องใช้เวลา
เมื่อมันเข้าที่เข้าทางทุกอย่างก็ไปได้สวย
สู้ๆๆๆคับ
เดียะยุบมาก็สวยแล้ว ใจเย็นๆๆแล้วความสวยจะมาเยือนน่ะ คราฟ
เดี๋ยวก้สวยแล้วครับ ใจเย็นๆๆ
สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *-*
สวย ๆ โด่งดีจังเลย ของเรานะวันแรกบอกหมอว่า หมอโด่งไปป่ะหมอ พอวันนี้นะ  9 วันได้และ รู้สึกว่าทำไมโด่งน้อยจังเลย หมอทำไมทำให้โด่งน้อยจังวะเนี่ย ทั้ง ๆ ที่มันยังไม่ยุบดีเลยนะ ตรงปลายจมูกมันยังดูใหญ่ ๆ ไงก้อไม่รู้
เราว่าสวยออก เข้ากะหน้า จขกท อย่างแรง อิอิ

เข้าที่รับรองเกิดแน่คะงานนี้ *-*
ดูจากรูป ตอนบวมก้อสวยนะคะ แต่ถ้ายุบแล้วคงสวยกว่านี้แน่ แน่ จ๊ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวย ๆ โด่งดีจังเลย
สวยกว่าของนู๋อีกอ่ะ  นู๋ยังไม่ยุบเลยยุบนิดหน่อยเองนี่ก็สองอาทิตย์แล้ว  รอเหมือนกันเนอะ.............
พอเริ่มยุบแล้ว ก็ดูสวยมากน่ะเนี้ย
ผิวหน้าดีจัง
เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ
โด่ง มาก เยย ครับ รออีก นิด ก็คง เข้ารูป แน่ๆ อิอิ
ทรงสวยมากครับ ยุบแล้วจะสวยมาก
สวยนะเอมว่า สวยดีอ่ะ พี่ทำมาแล้วเหมือนเกาหลีเลย
ต่อไปนี้ดั้งสวยแล้วคนต้องทำหน้าให้สวยด้วยนะค่ะ
อย่าทำหน้าบึ้ง อิอิ กันคิ้วให้รับกับจมูกและดวงตาที่สวยนะค่ะ รับรองหน้าจะดูเลิศมากๆ
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-21 21:29:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิดถึงทุกคนนะค้า
หายไปหลายวันเรยเรา
แวะเอารูปมาฝากให้วิจารณ์อ่ะค่ะ
ก็ผ่านไป19วันแล้วค่ะ
เริ่มรู้สึกว่ามันยุบช้าลงเรื่อยๆ
แทบจามองไม่เห็นความเปลี่ยนแปลง
เพื่อนๆช่วยดูให้หน่อยนะคะว่ามันยังยุบได้อีกมั้ย
รู้สึกว่าปลายจมูกมันยังชึ้หน้าชาวบ้านเค้าอยู่เรยย
อยากรู้ว่าปลายจมูกเรามันยังยุบได้อีกมั้ยแล้วความโด่งเนี่ยยมันจาลดลงได้อีกมั้ย
เดินเล่นนอกบ้านตอนนี้รู้สึกว่าจมูกคนอื่นเนี่ยมันเล็กซะเหลือเกิ๊นน ช้านโด่งล้ำหน้าชาวบ้านเค้าไปหมดแระ
อยากให้มันโด่งน้อยลง
ยังพอจามีความหวังใช่มั้ยจ๊ะ เพื่อนๆดั้งโด่ง

Picture 431.jpg (36.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

Picture 431.jpg

Picture 434.jpg (34.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

Picture 434.jpg

Picture 435.jpg (34.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

Picture 435.jpg

Picture 441.jpg (39.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

Picture 441.jpg

Picture 430.jpg (36.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

Picture 430.jpg
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-21 21:31:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆนิดนึงนะคือว่าเราเป็นแผลเป็นอ่ะ
ไม่ค่อยได้ดูแลตัวเอง
มีครีมไรเจ๋งๆแนะนำหน่อยนะคะ{:13_932:}
เฮ้ย...  สวยโคตร ๆ อิจฉาอะ... อยากได้อย่างงี้ ๆ  ๆ สวยอะ...
สวยขึ้น ๆ เลิกคิดมากได้แล้วนะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-21 23:34:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เวลาถ่ายรูประยะใกล้ มันจะดูบวมๆแบบร้อ่ะ พี่เชื่อว่าตัวจริงน้องต้องสวยแน่นอน

เอาใจช่วยนะเปิ้ล น้องรัก ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-21 23:30

พี่กั้งน่ารักที่ซู๊ดดดดดดดด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้