เจ้าของ: abpleza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำดั้งมาแล้ว6วันอยากเอาออก

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 00:14:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาแปะรูปให้ดูเล่นค่ะผ่านไปแล้ว9วัน
ยังยุบได้อีกกกกก เย่ เย่

Picture 251.jpg (43.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

Picture 251.jpg
เหงม้า ตะเองนอยเกินไปอ่า ยังยุบได้อีกเยอะเรย
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 00:24:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหงม้า ตะเองนอยเกินไปอ่า ยังยุบได้อีกเยอะเรย
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-12 00:18

แฮ่ๆ
ทำจมูกนี่ทุกคนจาผ่านจุดอยากเอาออกแบบนี้เป่าน้า
ดีน้าที่ได้กำลังใจดีๆจากเพื่อนๆดั้งโด่งไม่งั้นบ้าตายแน่ๆ เหอะๆ
แล้วแต่บางคนค่า 90 เปอร์ จะนอย จิตตก เนื่องจาก เกิดวิกฤตินาเนีย อยู่บนหน้า แบบว่าเหียกได้อีก อะไรแบบเน้
พอผ่าน 1 อาทิตไป จะเริ่มนอยน้อยลง
2 อาทิตย์ จะเริ่ม เออสวยเลิศศศศ  
3 เดือนปั๊บ ทำไมตอนนั้นไม่เอาโด่งกว่านี่วะ 555

แต่บางคนจะไม่นอยเรย ชีจะสามารถเริงร่าได้ตั้งแต่ วันที่ 2 ชีจะไปแรดแท่ดๆๆๆๆ ได้ทุกที่ ไม่อายสายตาประชาชี บวมนิสนึงช่างมัน เหลืองหรอ  สนที่ไหน แบบว่า ชีเกิดมาเพื่อสิ่งนี้
555+
พี่ปลาหมายถึงใครหว่า ?
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 00:51:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วแต่บางคนค่า 90 เปอร์ จะนอย จิตตก เนื่องจาก เกิดวิกฤตินาเนีย อยู่บนหน้า แบบว่าเหียกได้อีก อะไรแบบเน้
พอ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-12 00:30

555+
ขำได้อีกอ่ะค่ะ
พอ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-12 00:30

รู้นะว่าโดน ครายยยย

อิอิ
ก็สวยแล้วนี่คะ
จมูกยาวดีออก
ถ้ายุบแล้วคงสวยกว่านี้มากเลยค่ะ
โอ้ว มันยังยุบได้อีกเยอะมากค่ะ ใจเย็น ๆ

บางคนยุบเร็ว บางคนยุบช้า

กินยาลดบวม กับทาเรพาริล ให้สม่ำเสมอ พอครบเดือน น่าจะยุบจนเกือบเข้าที่ได้ค่ะ

อย่าเพิงนอยด์ไป
สวยอยู่แล้ว ใจเย็นๆ เดี๋ยวผ่านจุดจิตตกไปได้ก็โอแล้วค่ะ ขอให้สวยๆนะค่ะ
เราว่าดูสวย และดูเป็นธรรมชาติดีนะคะ แต่คิดว่าซักเดือนนึงก้อน่าจาดูเรียวๆขึ้นอีก
เห็นมั้ยดีขึ้นแล้ว
สวยดีออก.. เป็นจมูกในฝันของสาว ๆ หลายคนเลยน้า.....  พี่ทำตา หมอบอก หนึ่งเดือนยุบ พอย้อนกลับไปดู หกเดือนโน้นกว่าจะยุบสนิท เป็นเพราะเราเป็นบวมน้ำด้วยอะ.. เลยยุบช้ามาก ๆ
ที่บอกว่าที่ทำงานบอกว่าไม่น่าทำอ่ะค่ะ
คือคนที่เค้าไม่เคยทำศัลยกรรมหรือไม่เคยผ่าตัดมาก่อน
จะไม่เข้าใจเลยว่า มันคืออาการของคนที่ผ่าตัดมาคือมันยังบวมอยู่มากๆๆๆ
ผลที่เค้าเข้าใจกันคือ มองแล้วตัดสินเลยทั้งๆ ที่จมูกเรายังบวมไม่เป็นทรงที่แน่นอน
จะเข้าใจว่าผลออกมาแบบนี้ อีกสักเดือน เค้าจะเปลี่ยนความคิดกันแน่นอน รอให้หายบวมและเข้าที่ก่อน
ที่นี่ก็จะมีแต่คนทักว่าไปทำอะไรมา สวยขึ้นนะ
ที่บอกว่าที่ทำงานบอกว่าไม่น่าทำอ่ะค่ะ
คือคนที่เค้าไม่เคยทำศัลยกรรมหรือไม่เคยผ่าตัดมาก่อน
จะไม่เข้าใจเ ...
ต้นฉบับโพสโดย kittynoey เมื่อ 2009-7-15 16:32

ถูกต้องล้านเปอเซนต์ค่ะ

เพราะบางคนที่ไม่มีความรู้ จะตัดสินทันทีจากภาพที่เห็นว่าเออมันไม่เห็นดีเลย

เขานึกว่าทำปุ๊ปจะต้องสวยทันทีน่ะค่ะ

คนทักบางทีอาจจะไม่ได้เจตนาก็ช่างเถอะค่ะ
รูปข้างบนๆ แอบเหมือนต่าย ซีซันเชนจ์อะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 20:10:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่กั้งมากๆนะคะ ที่คิดถึงกัน
พี่ๆน่ารักมากเลยค่ะ
หนูรู้สึกอบอุ่น และก็รู้สึกว่ามีเพื่อนที่น่ารักเพิ่มขึ้นอีกเยอะเลย
เด๋วนี้เข้าเวบ ดั้งโด่ง ทู๊กวันเรยยย อิอิ
วันนี้แวะมาแปะรูป 14 วันให้ดูค่ะ
มันยุบลงทุกวัน ดีขึ้นทุกวันค่ะพี่
ถ้าไม่ได้กำลังใจและคำแนะนำดีๆจากที่นี่หนูคงตัดสินใจผิดพลาดไปเอาซิลิโคนออก
ตั้งแต่อาทิตย์แรกแย้ววว

Picture 376.jpg (37.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

Picture 376.jpg
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 20:13:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีสิวแถมให้ด้วยวันนี้ เอิ๊กกกก

Picture 374.jpg (37.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

Picture 374.jpg
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 20:16:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปไม่ค่อยชัดค่ะ พอดีถ่ายจากคอม ต้องขอโทษเพื่อนๆด้วยนะคะ

Picture 371.jpg (37.5 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

Picture 371.jpg
ยังบวมอยู่อีกหน่อย แต่ไม่จิตตกแล้วใช่ม้าเปิ้ล ขอให้หายบวมเร็วๆนี้นะจ๊ะ
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 23:48:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังบวมอยู่อีกหน่อย แต่ไม่จิตตกแล้วใช่ม้าเปิ้ล ขอให้หายบวมเร็วๆนี้นะจ๊ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-16 22:04

หายแล้วจ้า
แต่มันก็มีบางมุมที่ยังตะหงิดๆอยู่อ่ะค่ะ อิอิ
น่าจะเป็นที่ตัดปีกแล้วจมูกแคบอ่ะ ยังไม่ชินน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้