ดู: 701|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] >>> สอบถาม คลินิก ทำหน้าอกค่ะ !!! <<<

[คัดลอกลิงก์]
คือ อยากจะทำหน้าอก ค่ะ
สูง 165 นน 50 ค่ะ

ทรงไหนก้อได้
รบกวนช่วยแนะ คลินิก ที่ปลอดภัย และราคาไม่แพงมาก
มีผ่อนยิ่งดีเลยค่ะ ><

ขอแบบราคานักศึกษานะคะ

แนะนำเพิ่มเติมได้ที่ Line : ploiixaholic534 ได้เลยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
เราก็ดูๆอยู่ PSC Clinic หมอพีระ ก็โอเคนะ เห็นว่าผ่าตัดที่โรงพยาบาลด้วย
ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอที่เชอรี่คลินิกดูค่ะ หมอที่นี่ทำสวย เรื่องความปลอดภัยไว้ใจได้ค่ะ เครื่องมือพร้อม และดูแลโดยคุณหมอจาก รพ. บางปะกอก 9 ตอนไปปรึกษาคุณหมอก็จะอธิบายและก็ช่วยเลือกซิลิโคนด้วย เพราะมันมีหลายแบบมั่กๆ ถ้าเรื่องราคาเทียบกับคุณภาพและความปลอดภัย รวมถึงฝีมือของคุณหมอก็คุ้มนะคะ นี่ได้หน้าอกใหม่สวยเด้งมากค่ะ ใส่เสื้อผ้า ใส่บิกินี่ก็สวย
แนะนำที่เลอ แบ็งค็อคค่ะ ราคาไม่แพง ลองไปปรึกษาคุณหมอดูค่ะ
แนะนำหมอโอภาส ที่ เลอแบ็งค็อค คลินิก ค่ะ เพื่อนเราทำมา นมสวยเป็นธรรมชาติค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้