12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Thenewii
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รบกวนเพื่อนๆแนะนำหน่อยคับ ว่า ผมควรทำอะไรกับหน้าบ้างคับ (อยากหล่อๆ)

[คัดลอกลิงก์]
จิงค่ะ ดูดีทั้งหน้าแล้วค่าไม่ต้องทำก้อหล่อนะ อิอิ ไม่ต้องมำอะไรเลยอ่ะตัวเองนอกจากตัวเองไปหาซท้อ สกินแคร์ที่เหมาะสำหรับผิวหน้าของตัวเองบำรุงทุกวัน ทานวิตตามินเปนประจำ อะไรๆๆก้อดีขึนแล้วค่า ผช.ผิวสีนี้ก้อสวยอยู่แล้วนะค่ะ แค่บำรุงให้ผิวเนียนไปเปนสิว สีผิวไม่กระดำกระด่างก้อหล่อแล้วค่า
ทำหน้าใสๆ ผิวขาวๆ  เนียนๆ ไม่ต้องทำไรแล้ว นอกจากผิว กับความเลอะเทอะของหน้า หนวด เครา สิว ผม ทำให้เนียบๆ ก็พอแล้ว
เสริมคางนิดหนอ่ยคะ นิดหนอ่ยนะคะ แล้วไปทำหน้าไส บำรุงผิว กอ้ขั้นเทพแล้วคะ   
อย่าทำตาเด็ดขาด ไม่งั้นจะเสียใจ
ทำหน้าไห้ไส บำรุงผิวไห้สวย กอ้ หลอ่มากมากกกกก แล้วคะะ
หล่อแล้วอ่ะเอาจริงๆนะ ดูเรื่องผิวนิดหน่อยให้ขาวกว่านี้ ก็เทพเลย
หล่อแล้วครับ ไม่ต้องทำไรเพิ่มแล้ว อิๆ แค่ดูแลตัวเองให้สุขภาพดี โอเคแล้วนะผมว่า
จมูกเหมือนทำมาแล้วเลยครับ ในรูปเหมือนเบี้ยวด้วยครับ ถ้าไม่ได้ทำก็ขอโทษด้วยน่ะครับ
พูดจริงๆนะ หน้าคุณ จขกท เป๊ะอยู่แล้วนะคะ
ทั้งตา คิ้ว จมูก ปาก รูปหน้า
ต่อให้เช่นตาอาจจะดูหลบในนิดๆ หรืออะไร แต่ความหล่อมันไม่ได้หมายความว่า ต้องตา สองชั้นหนาซักสองมิล. คือมันไม่ได้ต้องเป๊ะอะไรขนาดนั้น แค่ดูรวมๆ จากองค์ประกอบทั้งหมด = หล่อ ลงตัว

ลองเปลี่ยนเป็นทำให้ผิวขาวขึ้นดีกว่านะ น่าจะหล่อขึ้นอีกเยอะเลย
โด่งแล้วครับไม่ต้องแก้หรอก
จัดฟันให้ฟันดูน้อยลงซักนิส หล่อเป๊ะๆๆ ทุกอย่างบนหน้าโอเครแล้วอะัคัฟ
ทำให้ผิวเนียนๆๆพอค่ะจมูกก้อดีแล้วค่ะ ปากก้อดีแล้ว เข้ากันดี เน้นผิวอย่างเดียวค่ะ ทำให้ผ่อง ให้ดูสะอาด
หล่อแล้วนะคับนั่น
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้