12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Feer
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวด้วยคนค่า...สักปากชมพู กับคิ้ว 3 มิติ กะคุณเฟีย มาค่า (หุหุ ชื่อเดียวกะเค้า

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย ลอง เมื่อ 2012-3-11 01:08
สองสามวันที่แล้วเห็นคุณเดินแถวห้วยขวาง บอกตรงๆนะว่ ...

คุณ ลอง นี่เป็นแฟนขลับบบบ จิงๆ อิอิ

บ๊อบล้อเล่นน่ะครับ อิอิ
555++คุณบ็อบแซวกันแบบนี้ ไม่กล้าเข้ามาเลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น

555555 ล้อเล่นจ้าา นึกคำแซวไม่ออก อิอิ  โพสต์ 2012-3-11 01:36
ต้นฉบับโพสต์โดย BOBBY เมื่อ 2012-3-11 01:11
คุณ ลอง นี่เป็นแฟนขลับบบบ จิงๆ อิอิ

บ๊อบล้อเล่นน่ ...

พอดีมีคนส่งอะไรมาให้อ่านเล่นๆเกี่ยวกับพฤติกรรมที่มันแย่ๆของร้านนี้ให้อ่านเลยเข้ามาซะหน่อยค่ะ ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวแต่อย่างใดค่ะ

แสดงความคิดเห็น

มีคนส่งมาให้อ่านเหมือนกันค่ะ น่าจะเป็นเรื่องเดียวกัน  โพสต์ 2012-3-18 20:50
ต้นฉบับโพสต์โดย ลอง เมื่อ 2012-3-11 01:33
พอดีมีคนส่งอะไรมาให้อ่านเล่นๆเกี่ยวกับพฤติกรรมที่ ...

มีคนมาอับเดท ล่าสุดเมื่อวานครับ
เฮ้อออ เหนื่อยใจกับ ....... จริงๆ ครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย BOBBY เมื่อ 2012-3-11 01:37
มีคนมาอับเดท ล่าสุดเมื่อวานครับ
เฮ้อออ เหนื่อยใจกั ...

คุณบ็อบบี้เหนื่อยหน่อยนะคะ ขนาดหนูไม่ใช่เจ้าของบ้านยังเหนื่อยแทน

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย ลอง เมื่อ 2012-3-11 01:41
คุณบ็อบบี้เหนื่อยหน่อยนะคะ ขนาดหนูไม่ใช่เจ้าของบ้ ...

สักปากอย่างเดียวเท่าไรคะ
สักปากอย่างเดียว 7,000 ค่ะ ได้สีชมพูธรรมชาติมากๆ
เพื่อนเราก็ไปทำร้านเฟียมา 4 คนสวยทุกคนเลย
อดใจไม่ไหวเดี๋ยวจะไปทำมั่งอยากสวยแบบนี้มั่งจังจองคิวเรียบร้อยแล้วค่ะ
ขอบคุณนะค่ะสำหรับเจ้าของกระทู้สวยมากๆ
เบอร์ร้านเฟียเบอร์นี้ใช่ป่าวค่ะ 0860111410   -  0809991104 ขอบคุณค่าา
ตกลงเรื่องไหนจริง เรื่องไหนเท็จ กันเนี่ย เรามาหาข้อมูล จะแก้คิวที่สักถาวรมา ต้องการแก้ทรงใหม่ให้เป็นสามมิติ คุณเฟียแก้ได้ไหม แฟนเราบอกอยากให้ทำคิวใหม่ ที่สักมาแบบเก่าสมัยก่อนแฟนบอกแก่....ไป อยากให้ทำแบบดกหนาพอดีเข้ากับหน้า ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เครียดเห็นว่าที่รายคุณเฟียทำสวย จริงไหมค่ะ  ใครรู้ช่วยตอบทีต้องการแก้ด่วน จ้า รบกวนหน่อย ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย สู้สู้ เมื่อ 2012-5-17 20:41
ตกลงเรื่องไหนจริง เรื่องไหนเท็จ กันเนี่ย เรามาหาข้อ ...

เราก็เป็นคนนึงที่ติดตามมาเรื่องร้านคุณเฟียพักนึงแล้วค่ะ เราเองก็สนใจ อยากม่เสียทำก็อยาก กัวก็กัวนะ แต่ก็ลังเลจนลองโทรไปจองคิวและมัดจำดูแค่ 500 เอง เราชอบทรงคิ้วที่เค้าเอามาโพสตั้งหลายอันเราว่าสวยดูเป็นธรรมชาติดี  พอถึงวันนัดไปถึงที่ร้านก็ดูสวยน่ารักดีค่ะ เจ้าหน้าที่ก็ให้คำแนะนำดีบริการดีค่ะ เสริฟน้ำ เสริฟขนมด้วย^^ แต่ก็ยังไม่แน่ใจ แต่ก็อยากทำค่ะ เลยนั่งคุยและถามโน่นนี่นั่นไปเยอะค่ะ แล้วก็ขอดูตัวอย่างลูกค้าก่อนทำและหลังทำ มีตัวอย่างเยอะมากๆค่ะ ก็แสดงว่ามีลูกค้ามาทำจริง แบบสวยค่ะ คุณเฟียให้คำปรึกษาดีค่ะ คุยนานพอสมควร ดูใจเย็นดีค่ะ เริ่มแรกก็ออกแบบคิ้วให้ดูก่อนค่ะ แล้วก็อธิบายให้เราฟัง ว่ามันดียังไง โหงวเฮ้งหน้าเราต้องเป็นคิ้วแบบนี้นะ ตรงไหนไม่ดีแก้ยังไง ออกแบบมาเราชอบรู้สึกว่าหน้าเราเฉี่ยวขึ้น ดูเปรี้ยวๆนิดๆ ชอบค่ะ ก็เลยโอเค ทายาชาแล้วก็สัก รวมเวลาแล้วประมาณ ชั่วโมงกว่าๆค่ะ ไม่เจ็บนะค่ะ แต่รู้สึกบ้างบางจุดค่ะ ไม่ถึงกับเจ็บ
ส่วนเรื่องสักคิ้ว 3 มิติ ทับรอยสักที่เคยสักทึบมาแล้วในอัลบั้มรูปก็มีตัวอย่างนะค่ะ สวยดีค่ะ ไม่เห็นรอยทึบเดิมเลย ได้ยินลูกค้าอีกคนถามเจ้าหน้าที่คุยกันประมาณว่า "ไม่ต้องลบคิ้วก่อน สักทับได้เลย" จำได้ประมาณนี้ค่ะ อันนี้ลองไปโทรไปเช็คทีร้านเลยดีกว่าค่ะ เพราะเราเองชอบ เราว่าสวยโอเคนะ ร้านสะอาดน่าเชื่อถือค่ะ และยังให้เรามาเติมคิ้วฟรี 1 ครั้งด้วยค่ะ ไม่เสียตังเพิ่มแล้ว ส่วนคนอื่นเราว่าแล้วแต่พิจารณานะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย domland เมื่อ 2012-5-20 20:00
เราก็เป็นคนนึงที่ติดตามมาเรื่องร้านคุณเฟียพักนึงแ ...

......

ร้านคุณเฟียร์นี่ดังจริงๆมีแต่นางแบบพริตตี้ทำแต่ที่นี่กันทั้งนั้น
แสดงว่าฝีมือเค้าดีจริงๆทำออกมารสวยทุกคนเลย
เบอร์ร้านคุณเฟียร์ใชั้เบอร์นี้ใช่ป่าวค่ะ 0860111410

โฉมหน้าทีมงานช่างเฟียจากซ้ายไปขวา>> ช่าง>> พรีเซ็นเตอร์(เมีย)>> น้องสาว(หน้าม้า+จัดคิว)

โดยภาพรวมก็ดูดีหน้าเชื่อถือช่างก็หน้าตาดีเกาหลีขนาดนี้
พรีเซ็นท์เตอร์ก็สวยไม่ใช่พรีเซ็นท์เตอร์ไก่กาตามท้องถนน
น้องสาวก็หน้ารักดี
โดยภาพรวมแล้วก็ไม่เห็นมีอะไรไม่หน้าทำนิค่ะ ยิ่งทำให้อยากสักร้านนี้มากขึ้นไปอีก ขอบคุณนะค่ะ
12345678
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้