เจ้าของ: an-ny
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปร้อยไหมละลาย ที่เอเมดคลินิก เทคนิคเกาหลี มาแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-22 10:40:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาจารย์ อดิศร มือเบา และร้อยไหมได้แบบว่า ปรับรูปหน้าได้สวยเลย ค่ะ    ในช่วง สองวันแรกจะบวมๆนิดหน่อย เวลาทานข้าวหน้าตึงๆบ้าง  แต่พอ ผ่านไปสัก 3 วัน ปกติทุกอย่าง แต่ที่ เห็นชัดๆคือ หน้าตึงกระชับ ใสเด้งขึ้นจนทุกคนทัก  

เพื่อนๆบางคน ไปทำมา แล้วเขียวก็มี แต่ที่นี่ ไม่เขียวนะ เพราะหมอบอกว่า แกใช้ไหม อย่างดี เป็นไหมคอลลาเจน ที่อาจารย์ที่เกาหลีหลีใช้เลยค่ะ  

แนะนำเพื่อนใ้ห้ไปทำหลายคนแล้วค่ะ    เห็นผลดี ราคาเหมาะสม   

เดี๋ยวแอนมารีวิว นะค่ะ
สวยมาก kaaaaa.... how much kaa??? for botox na kaa??
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pooklookka เมื่อ 2012-1-26 12:00

ตอนแรกกะว่าจะไป ร้อยไหมลดน่อง  5555  สรุปคือ คุณหมอ อดิศร แนะนำให้ดูดไขมันไปเลยค่ะ เพราะของเรา น่องใหญ่มาก หมอบอกว่า น่องแบบนี้ ดูดไขมันไปเลยค่ะ  จุดละ 19,900 บาท โปรโมชั่น ซื้อ 4 จุดฟรี 1 จุด เหลือจุดละ 15,920 ประหยัดมาก  หลังจากดูดไขมันเสร็จ คุณหมอบอกว่า ต้องใช้วิธีการร้อยไหมร่วมด้วย เป็นเทคนิคของอาจารย์ที่เกาหลี  เห็นผลถาวรเลยค่ะ แต่ที่สำคัญคุณหมอหน้าใสเด้ง หล่อมากค่ะ  

นัดทำ ดูดไขมัน อาทิตย์หน้า จองมัดจำไว้แล้วค่ะ

แล้วจะมารีวิวค่ะ  ตื่นเต้นๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

หมอดูดเวอเซอไหมคะถ้าไม่ชำนาญจะเป็นแผลเป็นความคุณในความมีน้ำใจนะคะ  โพสต์ 2012-10-7 11:07
เหมาแบบไม่อั้นโบท็อกซ์ กับ ฟิลเลอร์ ที่เอเมดคลินิค โปรโมชั่น 19,900 บาท ถูกมากค่ะ  คลินิคไฮโซมากๆๆ มีรูป ดารา      miss thialand universe มาใช้บริการทั้งนั้นเลยค่ะ      
อยากทราบว่าถ้า ทำหน้าแล้วยังออกกำลังกายต่อได้เปล่าครับ ใครรู้ตอบด้วยครับ
นัดเวลาไว้แล้วเหมอืนกัน วันจันทร์ตอนเที่ยง ราคาโอมากๆๆเราจะไปร้อยยกแก้มร่องแก้ม โปรโมชั่นดีมากๆๆ 19900 ทำแล้วจะมาเล่าให้ฟังนะคับ
ร้อยไหม จุดละ 19,900 บาท ราคาน่าสนมากครับ    ผมจะไปร้อยหน้าเรียวแล้วก็ เก็บเหนียง ใครที่เอเมด คลินิค ตรงสีลม กับหมอ อดิศร  มารีวิว 2 จุดนี้หน่อยครับ
ไปมาแล้ว ที่ เอเมดคลินิค โอเคมากๆ  คลินิคดูไฮโซมาก แต่ราคา เหมาะสม และที่สำคัญ นัดแล้วครับ  เพราะผมไปดูดไขมันมาแล้ว กับหมอ อดิศร แล้วหมอก็ ร้อยไหมให้ด้วยร่วมกับจุดที่ดูด ไม่ต้องใส่ชุด กระชับนานๆ แค่ เดือนเดียวเอง  แล้วก็ร้อยไหม แล้วตอนนี้ นัดไปทำ หน้าเรียว  และ ฟิลเลอร์กับ ที่นี่ด้วย  

คุณแอน เข้าคอร์ส โบท็อกซ์ กับ ฟิลเลอร์แล้ว ขอรีวิวด้วยครับ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-29 12:46:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครไปทำแล้ว แล้ว แอนไม่ได้โม้ใช่มั้ยค่ะ  หน้ายก ตึงเด้งออกมากันเป็นแถวๆเลยละค่ะ   ของดีและ ราคาเหมาะสม ต้องบอกต่อ

อิอิ
อัพรูปลงให้ดูหน่อยนะคะ อยากจะไปทำเหมือนกันกำลังเก็บข้อมูลอยู่ค่ะ
รอดูรูปคุณแอนอยู่นะคะ
วันจันทร์เที่ยงพรุ่งนี้แล้วนัดไปร้อยตอนเที่ยงแล้วจะมาเล่าให้ฟังอีกคนนะคัฟ
  สุดยอดเลยค่ะ
หมออดิศร หล่อน่ารักจังค่ะ   ดูอบอุ่ม และดูแบบว่า เก่งมากค่ะ  ไปนัดมาแล้ว   ลดน่องด้วยไหมละลาย เทคนิคสุดยอดของเกาหลี ลดได้ 3 ปี แล้วคุณหมอก็ฉีดโบท็อกซ์ ลดน่องด้วย     

2 ข้าง ก็39,000 บาท   จัดหนักไปเลยค่ะ  

แต่หน้าทำไม หมอคิดเรา 40,000 บาท   หมอบอกปรับทั้งหน้า

เดี๋ยวมารีวิวให้ดูกันค่ะ   คลินิคดูดี มากค่ะ   ขอบคุณคุณหมอมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

โห่ๆๆๆๆ อิจฉาอ่ะ ฟังดูแล้วคุ้มมากมาย แล้วต้นแขนลดได้ไหมค่ะ?  โพสต์ 2012-3-2 18:54
ลืมบอกอีกอย่างค่ะ ตอนปุ๊กไป ดารามานั่งรอทำอะไรไม่รู้ ขอเม้านิดนึงค่ะ
คุณ Anny ทำอออกมาได้ผลเริ่ดมากค่ะ หน้าเด้งตึงกระชับมากค่ะ.....พลอยก็กำลังสนใจและหาที่ทำอยู่ค่ะอยากทำทั้งหน้าเพราะจะเข้าเลข 4แล้วเหมือนกัน.....ช่วย UPDATE รูปเรื่อยนะคะขอบคุณค่ะ
ร้อยไหมละลาย ยกกระชับใบหน้า  เริดค่ะ   เห็นผลชัดเจน ไม่ต้องพัก  ไม่ต้องผ่าตัด ดึงหน้า ทำหน้าเรียวได้หมดเลยค่ะ  ของเกาหลีดีมาก
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-5 15:14:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้หน้ตึงมากค่ะ ชอบมาเลย และ ที่สำคัญ  วิตามิน ที่เอเมดคลินิคให้มา ทานควบคู่  เห็นผลดีมาก ตึงกระชับมากๆ  ไม่ทราบว่า เพื่อนๆได้ วิตามินที่หมอ ให้มามั้ยค่ะ
สุดยอดเลยค่ะคุณแอนนี่ หนูว่าจะไปทำเหมือนกัน แต่เราเข้าไปปรึกษาก่อนได้ป่ะคะ แบบว่าจะได้เก็บตังค์อ่ะ ว่าจะไปทำ V shape กะอัพดั้ง แหะๆ
คุณแอนนี่ ทำไมหายไปเลย ไม่เห็นลงรูปล่าสุดให้ดูเลย อยากเห็นค่ะ
ไปร้อยลดน่อง กับ ฉีด โบท็อกซ์ เทคนิคเกาหลี  ขอบอกค่ะว่า เริดมาก ไม่ต้องศัลยกรรมเลย  ร้อยไหม กับฉีดโบท็อกซ์ลดน่องมา ได้ 2 อาทิตย์แล้วค่ะ   ลงเร็วมาก ขาเล็กจนเพื่อนที่ทำงาน บอกว่า ไปทำไรมา เห็นผลดีมากค่ะ  ขอบคุณคุณแอนมากค่ะ ที่แนะนะำ คลินิค และ คุณหมอที่ ดีจริงๆ  คอนเฟริม แต่ขอบ่นนิดค่ะ  รอนานมากกกกก ตอนเข้าไปหมอก็ ร้อยไหมยกหน้าใครไม่รู้ แต่ที่รู้ๆ ออกมา หน้าตึงเลยอะ   

ว่าแต่ รอรูปรีวิวคุณแอน ด้วยค่ะ  เดี๋ยว ปุ๊ก ลงด้วยค่ะ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-6 17:30:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอให้หน้าเข้ารูปกว่านี้เลยดีกว่า ค่ะ คือ จะได้เห็นชัดๆไปเลยค่ะ แต่ตอนนี้หน้าพอใจมาก กับหมอ อดิศร เลิศมากค่ะ  ขอเชียร์ๆ
ขอมาบอกอีกเสียงว่า  หมออดิศร เอเมดคลินิค  ร้อยไหมละลาย เทคนิคเกาหลี ได้เริดที่สุดแล้วค่ะ  และที่สำคัญแกร้อยไม่อั้นไหมด้วยค่ะ  ไม่งกไหม เพราะ แกคิดเป็น จุด คิดเป็นคอร์สไปเลยค่ะ  

ส่วนตัว ร้อยไหมยกหน้า เรียวเล็ก และ ร้อยไหมกับฉีดโบท้อกซ์ ลดน่องแบบเกาหลี  เห็นผลชัดเจนหลังทำเสร็จ แน่นอนคะเพื่อนๆ  ขอบคุณ พี่แอนด้วยค่ะ ที่แนะนำคุณหมอเก่งๆให้ คุณหมอ หล่อมากค่ะ หุหุ
ใครไปร้อยไหมกับแก แล้ว เป็นไงบ้างครับ สุดยอด การร้อยไหมจริงๆที่นี่   ยอมรับ นับถือเลย  แกดูดไขมันให้ผมครับดูดออกมาไ้ด้เยอะมาก ทำเสร็จกลับบ้านได้เลย พอหลังจากดูดเสร็จ 1 เดือน ก็มาร้อยไหม บอดี้ เพื่อยกกระชับ ใช้ไปหลายร้อยเส้น  กระชับดีมากครับ เทคนิคเกาหลี   

ร้อยไหมดึงหน้า ขั้น Advanced ที่เอเมดคลินิค  เท่าไหร่ค่ะ  สนใจอยากทำที่นี่ เพื่อนไปทำมาแล้ว หน้าสวยเด้งขึ้นอย่างเห็นได้ชัด แบบมากที่สุด  หน้าเล็ก แก้มยก ตายก

ขั้นAdvanced การร้อยไหม ทั้งหน้า ที่ เอเมดคลินิค เท่าไหร่ ตอบด้วยๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้