ดู: 19323|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] หน้าเรียวโดยตัดไขมันกระพุ้งแก้มค่ะ มีคลิปให้ดู

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ทราบว่าหมอท่านใดทำได้บ้างคะ สนใจมาก พอดีเราเคยตัดกรามที่ยันฮี แล้วหมอบอกจะเอาไขมันกระพุ้งแก้มออกให้ แต่ผลปรากฎตื่นมาเห็นไขมันที่หมอเอาออกให้ ไม่ใช่แบบในคลิปซักนิดค่ะ มันเป็นชิ้นเล็กๆ 10 กว่าชิ้นได้ สีขาว หมอเก็บใส่ขวดไว้ให้ค่ะ

แต่ในคลิปมันออกมาเป็นถุงๆ เท่าเม็ดลูกอมเลย

http://www.youtube.com/watch?v=uW8zcIzfEwQ&feature=related

http://www.youtube.com/watch?v=XPmkdwOEjEA&NR=1
ไขมันที่คุนหมอเอาออกให้คงเป็นชั้นใต้ผิวหนัง หรือ subcutaneous fat มั้งคะ
เพราะว่าไขมันที่เอาออกเป็นไขมันชั้นใต้กล้ามเนื้อ buccal fat ซื้อทั้งสองส่วนมีคนทำให้ใบหน้ากลมเหมือนกันอ่ะคะ
ให้เดาคุณผ่าตัดกระดูกกรามโดยผ่านผิวหนังรึป่าวคะ ไม่ได้ผ่าตัดในช่องปาก
แนะนำ ที่ HERS CLINIC ค่ะ เกมส์ทำมาที่นี้ค่ะ เพื่อนๆคนไหนสนใจดูรีวิวได้ในเพจคลินิกค่ะ ที่นี้รีวิวผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มเค้าเยอะมากค่ะ คุณหมอเชี่ยวชาญด้านนี้โดยเฉพาะค่ะ
drk beauty clinic หมอกลวัชธ์คะ อยากไปทำเหมือนกัน
ไปทำมาแล้ว บวมมาก ดูไขมันที่ออกมาไม่เรียวให้รู้ไป

แสดงความคิดเห็น

ทำที่ไหนมาคะ ราคาเท่าไหร่คะ อยากเห็นรีวิวจังคะ สนใจมั่กๆๆคะ  โพสต์ 2014-2-12 11:26
อยากทำ คัยเคยทำบ้างค่ะ
มือไม้อ่อนเรย  เสียววววว
อยากทำมากเลยคัฟฟฟ ที่ไหนมี่ทำบ้างอะคัฟ
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด ดูไปกรี๊ดไป กลัวอ่า
คัยเคยไปผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มบ้าง เปนงัยบ้าง ผลออกมาดีไหม
หมอธี BCS คลินิค ที่พระราม 2 ค่ะ  ราคา 15000  เคยถามคุณหมอ กะว่าจะไปทำอยู่เหมือนกันค่ะ ^^
อยากทำบ้างจัง
รีวิวให้ชมหน่อยสิคะ
อยากเอาไขมันที่แก้มออกอยู่เหมือนกัน เห็นคลิปแล้วน่ากลัวมากๆๆ
น่ากัวจัง แต่ดูแล้วคนไข้ไม่ยักกะเจ็บน่ะคะ ยังคุยได้เป็นปกติเรย เสียวววว
น่ากลัวจังเลยอ่ะ   อยากทำหน้าเรียวอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้