ดู: 2608|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] จมูกโด่งพุ่ง ปากเล็กได้รูป หน้าคมเข้มสไตล์เกาหลีต้องที่เอเมดคลินิกเท่านั้น

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคับเพื่อนที่น่ารักทุกๆคนเลย ก่อนอื่นต้องขอบคุณที่สนใจกระทู้และเข้ามาอ่านรีวิวของผม เข้าเรื่องเลยหล่ะกัน...ผมไปศัลยกรรมเสริมจมูก+ทำปากกระจับที่เอเมดคลินิก แต่ขอเล่าก่อนว่าผมเคยเสริมจมูกมาแล้วมันเบี้ยว และไม่โด่ง ส่วนปากก็หนาเกินไป เลยอยากเอาออกนิดหน่อย แต่ก็ไม่อยากให้บางมาก งานเริ่มต้นขึ้น คือ เราต้องมานั่งหาคลินิกที่ไว้ใจได้ ซึ่งก็ Search ดูตามอินเตอร์เน็ตและเว็บไซต์ทั่วไป จนมาเจอเอเมดคลินิกเนี่ยแหละสะดุดเลย คือ มีแต่เน็ตไอดอลดังๆเบอร์ต้นๆ ไปทำทั้งนั้นเลย เลยขอทำปากและแก้จมูกใหม่ที่นี่เลยแล้วกัน

และอีกสิ่งที่อยากให้เพื่อนๆเห็นคือ การเปลี่ยนแปลงของปากด้วยคับ  ปากระจับแบบผู้ชายไม่บางและเป็นกระจับมาก อย่างที่ต้องการเลย

เพราะแบบนี้ผมเลยต้องทำศัลยกรรม

พอวันรุ่งขึ้นก็มาที่คลินิกเลย อยู่แถวๆสีลม ชั้น 4 อาคารดวงทิพย์ หาง่ายอยู่คับ ตอนพบคุณหมอเพื่อปรึกษาแก้จมูกและทำปากกระจับ-ปากบางล่างด้วย คุณหมอพูดง่าย ถามความต้องการของเรา ดูใจดีด้วย^^  วันถัดมาก็ได้คิวทำเลยคับ ดีมากเลยแต่มีเวลาเตรียมตัว 1 วัน ส่วนตัวค่อนข้างพร้อมเพราะจะได้หน้าตาดีอย่างที่คาดไว้(ไม่รู้จะเป็นไปตามคาดหรือเปล่า) ตอนที่เข้าห้องผ่าตัด ผมไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไหร่ เพราะเคยทำมาแล้ว พอผ่าตัดเสร็จ เจ็บมากกกก อาจเพราะยาชาหมดฤทธิ์เร็วไปหน่อย 555555+

หลังจากทำมาผมก็ทานยาแก้ปวดทันที ดื่มน้ำมะพร้าวที่ไม่ผสมน้ำตาล วันละ 3-4 ลูก เพื่อลดอาการช้ำและบวมครับ ซึ่งอาการช้ำก็ไม่ค่อยมี ถ้ามีก็น้อยมาก แต่ตอนทำปาก ลำบากเรื่องกินนิดหน่อย เบื่อข้าวต้มไปอีกนานเลยครับ ส่วนจมูกจะหายไวกว่าเยอะเลย มาดูการเปลี่ยนแปลงกันเลย

มาดูจมูกกับปากของผมกันต่อเลยว่าจะออกมาเป็นยังไง หลังจากไปตัดไหมมาแล้ว

สุดท้ายผมชอบจมูก+ปากที่เอเมดเนรมิตให้มากๆเลยคับ แถมยังมีการรับประกันหลังทำ 90 วันด้วย ที่สำคัญจมูกก็โด่งได้ดั่งใจแถมปากก็ไม่ห้อยอีกต่อไป มั่นใจขึ้นมาก แถมหน้าไม่หวานเกินไป สำหรับใครมองหาที่เสริมหรือทำปากกระจับที่ฮิตในช่วงนี้ ที่นี่เป็นอีกคลินิกที่คุณควรเลือกนะคับ

ทำเท่าไรคับ อยากทำบ้าง
ปากสวยขึ้นนะคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-19 17:53:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mkii ตอบกลับเมื่อ 2016-7-20 23:16
หล่อ ตี๋ เกาหลี มากๆ

ขอบคุณครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-4 15:57:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
poppee112 ตอบกลับเมื่อ 2016-7-30 19:55
ปาก คล้าย ซี ศิวัฒน์ เลย

ไม่หรอกคับ พี่เค้าหล่อกว่าเยอะ
ปาก คล้าย ซี ศิวัฒน์ เลย
ปากบางขึ้นเลยครับ
หล่อขึ้นคะ หน้าหวานขึ้น สอบถามหน่อยนะคะ คือถ้าเราจัดฟันอยู่เนี่ย ไปทำจมูกได้ไหมคะ สอบถามมาหลายที่แล้ว คุณหมอบอกว่าต้องจัดฟันเสร็จก่อนอะคะ
หล่อ ตี๋ เกาหลี มากๆ
จมูกทรงสวยนะ
ปากบางขึ้นอ่ะ ดีจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้