ดู: 2104|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] กำลังจะไปเสริมจมูกที่โรงพยาบาลครบุรี ใครเคยทำที่นี่บ้างคะขอคำปรึกษาหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะไปเสริมจมูกที่โรงพยาบาลครบุรี ใครเคยทำที่นี่บ้างคะขอคำปรึกษาหน่อย
ก็เห็นเพื่อนไปทำหลายคนเหมือนกันน่ะคับ ทำมาแล้วบางคนก็สวย สวนมากก็จะเป็นหน้าแข๊งๆๆอ่ะคับ ที่เห็นๆมาน่ะคับ  แนะนำว่าคิดดีๆๆก่อนน่ะคับ มันไม่แพงก็จริงถ้าทำแล้วโอเครก็ดีไปครับที่นี่แต่ส่วนมาก ก็เห็นแก้กันเยอะคับ  

ปลใไม่ได้โจมตี หรือ พูดในแง่ลบน่ะครับ แต่ที่เห็นมาส่วนมาก มันจิงอ่ะคับ

ในโคราชก็มีอยู่หลายที่น่ะครับ มีที่นึงที่เค้าไม่ค่อยโปรโมทเท่าไหร่ จำชื่อหมอไม่ค่อยได้ว่าหมออ่ะไร อยู่แถวๆๆ ทางไปบุ่งอ่ะคับ หมอสุภัฑามั้งคับจำชื่อไม่ได้ที่นี่ก็ทำสวยน่ะคับ ที่เห็นๆๆ   
หมอสวัส อันนี้ก็สวยคับ บางคนคับ ปล.เพื่อนเคยทำแล้วได้แก้ แบบว่าหมอแกเอาสิริโคนใส่สั้นมาก
หมอที่ยุตรงข้านคลังอ่ะคับที่ที่ อันนี้ธรรมชาติมาก

แนะนำว่าเข้ามาทำที่กรุงเทพกับหมอที่พี่ๆๆ น้องๆๆ ชาวดั่งโด่งที่ รีวิว ดีกว่าคับ ดูรีวิวเยอะๆๆ ศึกษาเยอะๆๆ จะได้ไไม่ต้องแก้หลายรอบับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-8 06:37:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pongthep.jess เมื่อ 2013-2-7 23:44
ก็เห็นเพื่อนไปทำหลายคนเหมือนกันน่ะคับ ทำมาแล้วบางค ...

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้