ดู: 2577|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรดูดไขมัน/VASER] กำลังคิดอยากจะดูดไขมันต้นขากับทำตาอ่ะค่ะ มีใครพอแนะนำได้บ้างคะ อยู่ขอนแก่นนะ

[คัดลอกลิงก์]
จริง ๆ  เป็นคนตัวเล็กนะคะ  แต่มีปัญหาที่ขา  สะโพก กะพุง (เยอะไปมั๊ยเนี่ย)  แต่ที่ซีเรียสที่สุดคือช่วงขาค่ะ  แบบว่าต้นขาใหญ่มัก ๆ  ออกกำลังกายก็แล้ว  ควบคุมอาหารก็แล้ว  น้ำหนักลดอกก็แฟบแล้วแฟบอีกจนจะเหลือแต่ซี่โครงอยู่แล้ว  แต่ไอ้ส่วนที่เราอยากให้ลงมันก็ไม่ลงซั๊กกะที  ที่ผ่านมาเรื่องศัลยกรรมไม่ค่อยกล้าคิดเพราะกลัวเข็มกลัวเจ็บ  เลยลองหาทางเลือกเป็นพวกสถาบันลดน้ำหนักดูแต่ด้วยราคาที่แพงแสนแพงแถมยังไม่มั่นใจว่าจะได้ผลจริงรึเปล่าอีก  ด้วยราคาขนาดนี้คิดว่าไปทำศัลยกรรมเลยดีกว่ามั๊ย   คิดได้ดังนั้นเลยเริ่มหาข้อมูลด้านศัลยกรรมดูค่ะคิดว่าจะทำแน่ ๆ  แล้ว  แต่ก็ยังไม่รู้ว่าจะทำที่ไหนอะไรยังไงดีเพราะข้อมูลน้อยมากเกิดยังไม่เคยทำศัลยกรรมค่ะนอกจากจัดฟัน

เลยอยากรู้ว่า
-  ถ้าอยากดูดไขมันเฉพาะส่วน หมอที่ขอนแก่นที่ไหนน่าสนใจและเชื่อถือได้บ้างคะช่วยแนะนำหน่อยค่ะ  ราคาประมาณเท่าใหร่  หรือว่าต้องไปทำที่ กทม. ดีคะ  
-  ที่มีปัญหาอีกส่วนคือตาค่ะ  อยากทำทั้งบนทั้งล่างเลยคือมีปัญหาภูมิแพ้อ่ะค่ะใต้ตาก็เลยจะบวม ๆ  คล้ำ ๆ  ทำให้ดูโทรมมาก ๆ  ต่อให้อายครีมเทพยังไงก็ช่วยไม่ค่อยจะได้อ่ะค่ะต้องศัลยกรรมอย่างเดียว
-  หนังตาบนจริง ๆ  แล้วเป็นสองชั้นค่ะแต่มองไม่เห็นว่าเป็นสองชั้น (มันหลบ)  แถมไม่ค่อยจะเท่ากันอีกต่างหาก  อยากได้ตาสองชั้นโต ๆ  เหมือนนางเอกเกาหลีอ่ะค่ะ

ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคะ  ใครมีประสบการณ์มาแชร์ด้วยก็จะดีมาก ๆ  เลยค่ะ  ทำศัลยกรรมน่ากลัวอย่างที่คิดรึเปล่า
ต้นขาใหญ่เหมือนกันค่ะ ซื้อคอร์สคาร์บ็อกซี่แล้ว ยังไม่ได้ไปทำเลย (ต้่องออกกำลังคู่ไปด้วย)
ฝันอยากมีต้นขาเรียวงามแบบคนอื่นเขาเหมือนกันค่ะ
กางเกงยีนก็ใส่เดฟมะได้ รุสึกเหมือนขาหมูมาตัดต่อ ต้องทรงกระบอกอย่างเดียว กระโปรงก็ทรงเอ/บานๆ T-T อัดอั้นตันใจยิ่งนัก เหมือนกันค่ะ

ว่าแต่อยากเห็นตาของคุณจัง ลองโพสรูปดูไหมคะ เพื่อนๆจะได้ช่วยกันดูค่า
ขาใหญ่เหมือนกันเลย
ขาใหญ่เหมือนกันเลยค่ะ คิดเหมือนกันเลย อยากไปทำเหมือนกันแต่ต้องรอไปอีกนานเลยล่ะค่ะ ไม่รู้ว่าตอนนี้จขกท อาจจะได้ดูดไขมันไปแล้ว ยังไงก็แบ่งปันข้อมูลบ้างนะคะ แต่เรื่องใส่กางเกงเดฟนี้เข้าใจเลย อยากใส่อะไรที่โชว์ขาบ้างก็ทำไม่ได้ น่องก็ใหญ่อีก ทั้งๆที่ตัวเล็กมาก เวลาแต่งตัวก็ต้องใส่ชุดกระโปรงแล้วก็ใส่เล็กกิ้งปิดทับ แย่จัง T^T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้