ดู: 24327|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำคลินิค แถวห้วยขวาง (หลังม. หอการค้าไทย)

[คัดลอกลิงก์]
พินิจนันท์คลินิค  หน้าซอยประชาสงเคราะห์ 23  ใกล้ธ.กรุงเทพ
(หลังมหาวิทยาลัยหอการค้าไทยคัฟ)

ถ้าเพื่อนๆๆคนไหนสนใจลงติดต่อไปดูได้นะคัฟ 02-277-8408-9
มี 2 หมอนะคัฟ
1. หมอศิริพงษ์   จะทำจมูกผู้ชายสวยมากๆๆๆ (ผมทำกับหมอนี้คัฟ)
2. หมอกันต์       จะทำจมูกผู้หญิงสวย ทรงเกาหลีเลยคัฟ

คุณหมอทั้งสองคนไปอบรมศัยกรรมจมูกที่เกาหลีโดยเฉพาะคัฟ
เพื่อนๆๆผมไปทำที่นี่ 4-5 คนแล้วคัฟทำแค่ครั้งเดียวไม่ต้องแก้ด้วยคัฟ ผู้หญิงก้อสวยเลย
และนางแบบหลายคนก้อทำที่นี่เยอะอยู่นะคัฟ แต่ผมจำชื่อไม่ได้ เพื่อนๆๆลองไปดูนะคัฟ เผื่อจะได้คลินิคที่ดีอีกที่หนึ่ง

แสดงความคิดเห็น

อยากถามรายละเอียดของหมอกัณต์ค่ะ  โพสต์ 2011-10-27 22:39
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-3 23:01:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
http://www.facebook.com/photo.php?pid=140823&id=100000664651831  รูปผมเองคัฟที่ไปทำมา
ราคาเท่าไหร่คะ มีรูปรีวิวรึเปล่าคะ กำลังหาข้อมูลอยู่อ่ะคะ สนใจอยู่เหมือนกันค่ะ เจ็บมากมั้ยคะ และบวมอยู่ประมาณกี่วัน ต้องติดพลาสเตอร์ที่จมูกรึเปล่าคะ ขอโทษนะคะที่ถามเยอะไปหน่อยจะไปทำเหมือนกันค่ะ และขอบคุณทุกๆ คำตอบนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 23:05:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ bluetime  : ไม่เจ็บคับ แต่จะเจ็บตอนฉีดยาชาเท่านั้นเองคับ
บวมมั้ยที่นี่ไม่ค่อยบวมนะคับ และก้อไม่ค่อยช้ำด้วยถ้าทำตามคำแนะนำของหมอ
แต่หมอยังคงต้องปิดพาสติกที่จะมูกคับประมาณ  4 วัน เพื่อไม่ให้สิริโคนเคลื่อนคับ
ถ้าใครผิดดี ก็ประมาณ 4-7 วันหายคับ
ร้านนี้ไม่มีเวบไซด์ให้ดูหรอค่ะ
มีบริการอะไรมั่งครับ
นอกจากเสริมจมูก

แล้วมีฟรีเซนเตอร์หรือยังครับ 555+
หมอ กันต์ เปิดคลีนิค ของหมอเองเลย อยู่แถวบ้านผมคับ แต่ไม่เคยเข้าไป
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-23 20:26:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีเว็ปคัฟ ลองเข้าไปดูในคลีนิคดูสิคัฟ
หมอกันต์ เปิดคลินิกของตัวเองที่  เกษตร-นวมินทร์ 81
แนะนำคลินิคแพทย์สมชาย  ห้วยขงางค่ะ 0819449595
ปายทำมาราคาเท่าไหร่อ่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-6 14:51:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
14,000  บาทคับ
น่าสนใจจัง ราคาแก้จมูกเท่าไหร่อะคะ อยากแก้อะ พอดีแฟนเรียนที่หอการค้าอะ เลยสะดวก เหอะๆแก้เสร็จก็มีที่พักเลยไม่ต้องไปหาที่พักอีก พอดีอยู่ต่างจังหวัดอะ บอกราคาแก้ให้หน่อยนะคะ แล้วคุณหมอมีโปรโมชั่นอะป่าวคะช่วงนี้
อยากดูรีวิว หมอกันต์ค่ะ
คลีนิค นี้ ไปทำมาละค่ะ เอาตามความจริงก่อนจะได้เงินพูดดีมากกระทั้งเจ้าของยัน พนักงาน พอทำละมีปัญหา พูดจาได้ไม่ได้เรื่องมากๆไม่รับผิดชอบ มีการบอกให้เราไปแก้ที่อื่นเหอะ แก้ที่นี้มา2รอบละนะ  หมดเงินไปเยอะไปก็โทดว่าความผิดเรา นัดให้หมอตรวจไม่เข้าใจให้นั้งรอผ่าตัดก่อนและเราค่อยตรวจทามไหม ไม่ให้คนไปตรวจตรวจก่อนจะผ่าตัดทั้งที่เวลาให้เค้าไปตรวจแค่5นาที่เท่านั้น นัดพบหมอที่ให้เข้าไป 3-4ทุ่ม ใส่แผ่นฟิมลที่เค้าบอกกั้นทะลุ 1หมื่นบ้าน ไม่ทราบกั้นตรงไหน ใส่มาไม่กี่เดือนใส่แน่วเลยจะทะลุอีกละ แพงก็แพงชื่อหมอนามสกุลไรมะมี ใบรับรองป้ายอะไรก็ไม่มีเหมือนทุกคลีนิค แย่ๆมาก ไม่ได้โจมตีนะ เคยโดยมากับตัวถึงมาบอก จรรยาบรรณไม่มีเลยทั้งๆที่ก็คิดแพงกว่าทุกที่ ที่ไปมา เสียดายเงินมาก แต่ถ้าใครจะไปก็ไปนะ เวลาไถามราคากะหมอนะ อย่าทำกะเจ้าของเพราะบอกราคาโครตแพง หึหึหึ โมโหเวอร์อะ ขอระบายที่เหอะ เสียเงินเป็นไม่รู้กี่หมื่นเราอุตส่าไว้ใจ เยอะนะ กับอาการที่ไปทำมากะคลีนิคนี้ ลาขาดลาตายอย่าเจอะเจอกันอีกเลน

แสดงความคิดเห็น

ใช่หมอกัน ทำให้รึเปล่า คะ ที่มีปัญหาน่ะค่ะ  โพสต์ 2014-2-16 13:09
ทำจมูกที่พินิจนันท์เหมือนกันค่ะ ทำกับหมอกันต์ค่ะ คุณหมอทำทรงสวยค่ะ
แต่ว่าปลายบางค่ะ จะทะลุแล้วค่ะ แบบว่าเสียดายเงินราคาสูงกว่าที่อื่นค่ะ  ตอนนี้กำลังหาที่แก้อยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้