ดู: 37406|ตอบกลับ: 96
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] โด่งเนียนแค่ไหนถามใจดู By หมอตุ๊ก ปาลิดา Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Baobucha เมื่อ 2016-9-11 02:55

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ ชาวดั้งโด่งทุกคน

แนะนำตัวก่อนเนอะ,,  ชื่อส้มค่ะ พร้อมจะรีวิวจมูกแระ หลังจากผ่านมาเกือบจะ 2 เดือน ที่ Dmor Clinic (ลาดพร้าว) กับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา

แรกเริ่มเดิมทีไม่ได้มีความคิดที่อยากจะทำ เพราะก่พอมีดั้ง แต่มันมีเวลาเราเอียง 45 องศานี่ซิ ใครเป็นบ้าง!! >.<

แล้วตรงหน้าผาก หัวตา ปลายจมูก และคาง มันไม่รับกันเลยยยย,,  เลยมีความคิดว่าไหน ๆ ก่เนอะ ขอสวยชาตินี้แระกัน

ก่เลยหาข้อมูลจากพี่กู (เกิล) ครั้งแรกเลยสนใจที่คลินิกแห่งหนึ่งย่านรังสิต (ไม่ประสงค์เอ่ยนาม) ค่ะ คลินิกนี้ดังเลยแหละ แต่พอเข้าไปปรึกษา

คุณหมอแกคงเครียด ลค เยอะหรือยังไงไม่ทราบ พูดไม่เพราะเลย ดึงปลายจมูกเราอย่างแรง บอกว่าใส่ได้แค่หัวตาแหละ ถ้าเธอไม่อยากเป็นแม่มด!!!

แทบจะร้องไห้ เดินคอตกออกคลินิก แล้วพับโครงการนี้ไป 2 ปี หวังในใจลึก ๆ ว่า ชั้นจะเจอคนที่ใช่ เอ้ย ๆ เจอคลินิกที่ตรงใจ.

จนฟ้าประทานคลินิกนี้มาให้เฉิดฉายอยู่หน้า Facebook แอ่นแอ๊นนนน Dmor Clinic นั่นเอง...

ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ ไม่ทราบราคาเท่าไหร่หรอคะ
สวยขึ้นแบบเนียนๆเลยค่า มีความปังมาก ทรงนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ
สวยมากคะ ชอบทรงจมูก
เข้ามาอ่านรีวิวแล้วอยากเข้าไปทำมากๆเลยค่ะ
มีเพื่อนแนะนำที่นี่อยู่เหมือนกัน
ตอนทำเจ็บมากไหมคะเป็นคนกลัวเข็มมากๆเลยค่ะ
อยากทราบราคาค่ะว่าตอนนี้ราคาเท่าไหร่คะ
ชอบทรงจมูกคนนี้มากเลยค่ะ ใช้ซิลิโคนอะไรคะ
แล้วที่นี้รับประกันกี่เดือนค่ะ
หลังทำก็สวยเลยนะคะ ไม่บวมเลยดีจัง
สวยคะ อยากเข้าไปทำจัง
จองคิวนานไหมค่ะ
เปลี่ยนไปมากค่ะ ดูสวยคมขึ้นมากเลย จมูกก็เป็นทรงสวยมากค่ะ
เปลี่ยนไปมากค่ะ ดูสวยคมขึ้นมากเลย จมูกก็เป็นทรงสวยมากค่ะ
ควรงดอาหารอะไรบ้างค่ะ
พักฟื้นนานไหมคะ ลางานอาทิตนึงจะหายบวมไหม
คุณหมอทำนานไหมค่ะ
ชื่อทรงอะไรค่ะ สวยดีนะคะ
ดูดีมากเลย ใช้ยาสลบหรือยาชาค่ะ
ที่นี่รับฉีดผิวไหมค่ะ
มีกี่สาขาหน่อออออ
สวยเเละเป็นธรรมชาติมากๆ
ทรงสวยดีคะ ชื่อทรงอะไรนะคะ
ที่นี่รับประกันนานมากก
สวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ดูไม่เป็นเเท่งๆ
ตอนบวมเจ็บไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้