ดู: 1354|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกครั้งเดียวจบ ดูทรงสวย ดูธรรมชาติ ต้องยกให้ thesib clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีเพื่อนๆ กลุ่มดั่งโด่งทุกคน วันนี้เรามารีวิวหน้าอก ซึ่งเป็นคลินิกที่เราเลือกมาทำศัลยกรรมเสริมหน้าอก ชื่อ thesib clinicค่ะ
สาเหตุที่เลือกทำที่นี่เพราะดูรีวิวจากเว็ปนี้เลย ดูบ่อยมากว่างเมื่อไหร่ก็กดคลิกเข้ามาดู จนตัดสินละว่าจะเสริมหน้าอกที่นี่ ก็เลยเข้ามาปรึกษาคุณหมอ
คิวคุณหมอแอบเยอะจริงๆ เพราะคนทั้งจองคิวปรึกษาแล้วก็คิวผ่าตัด

พอถึงคิวเข้าพบคุณหมอ รู้สึกตื่นเต้นเพราะตัวเราเองไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อนกูรู้สึกเกรงๆ แต่พอได้พบได้พูดคุยกับคุณหมอ คุณหมอใจดีและน่ารักมากเรารู้สึกสบายใจจากนั้นก็จองคิวมัดจำทำเลยค่ะนัดคิวทำเลย

ไม่ใช่ว่าจองคิวแล้วมาผ่าตัดได้เลยนะค่ะ คือเราต้องไปตรวจสุขภาพก่อนตามขั้นตอน ถ้าตรวจมาไม่ผ่านถึงมีเงินก็ทำไม่ได้นะค่ะ เพราะคุณหมอต้องดูว่าเราทำได้ไมเพื่อความปลอดภัย

เราไม่ใช่เป็นคนกรุงเทพเราอยู่สระบุรี ขนาดไกลเราก็เลือกมาทำที่นี่เพราะเรามั่นในฝีมือคุณหมอ ซึ่งตอนที่กังวลเรื่องเดินทางเมื่อถึงเวลาผ่าตัด คุณหมอก็น่ารักให้คิวเราทำตั้งแต่บ่าย เพื่อให้ทำเสร็จแล้วเดินทางกลับได้สะดวกไม่ดึกมาก
ถ้าเสริมหน้าอกเสร็จแล้วเราจะกลับบ้านได้ ซึ่งพอถึงวันผ่าตัดก็เป็นไปตามนั้นเราผ่าตัดบ่าย 6โมงก็ได้กลับ ซึ่งก่อนกลับคุณหมอประเมินอาการแล้วว่าเราแข็งแรง ให้เรากลับได้ อุ้ยลืมบอกว่าเราไม่ได้ขับรถกลับเองนะ เอาพี่สาวมาดูแลขับรถให้ เพราะคนที่เสริมหน้าอกหลังผ่าตัดไม่ควรขับรถให้แผลอักเสบ

หลังผ่าตัดเรามีอาการคือไม่ได้เจ็บมากอะไรนะค่ะแต่อาการคืออยากกินโน้นกินนี้555 เหมือนหิวตลอดจนพี่สาวแซวบอกคุณหมอผ่าตัดโดนจุดอยากอาหารเหรอ คือเราเลือกกินอาหารนะ กินเยอะแต่กินแต่อาหารที่มีประโยชน์เพื่อบำรุงรางกาย การดูแลรักษาแผล หลังผ่าตัดคือต้องงดอาบน้ำช่วงบนไปก่อนเกือบ14วัน เพื่อไม่ให้แผลโดนน้ำเลย หลังจากตัดไหมแล้วเราค่อยอาบน้ำเต็มตัว ช่วงที่ไม่ได้อาบก็แค่เช็ดทำความสะอาดเอาค่ะ ดูแลตัวเองแค่นี้ง่ายๆ แผลของเราหายไวมาก เพราะว่าแผลที่คุณหมอผ่าตัดไม่ได้ใหญ่แผลเล็กแค่4เซ็นเอง

ที่วันนี้เรามีโอกาสมาเขียนรีวิวก็อยากจะแนะนำทุกคนที่สนใจอยากจะเสริมหน้าอกแล้วคิดอยู่ว่าจะต้องที่ไหน เราแนะนำเลยค่ะเสริมหน้าอกแบบครั้งเดียวจบต้องที่นี่ thesib clinic คุณหมอดารินทร์ แพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านศัลยกรรมหน้าอก ที่สำคัญคุณหมอดูแลคนไข้ด้วยตัวเองทุกขั้นตอน รับรองว่าปลอดภัย

เราเสริมซิลิโคนทรงกลมขนาด 375cc. ค่ะ ตอนนี้ผ่ามาเดือนกว่าแล้ว หน้าอกคือเข้าที่ ทรงสวยมาก ดูธรรมชาติเลยค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2022-4-2 17:58:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสริมแล้วสวย เลยอยากบอกต่อทุกคนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้