เจ้าของ: ก้องตะวัน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เมนู วันนี้ หรือ วันไหน สไตล์ Opel

[คัดลอกลิงก์]
ทานแล้วคัฟวันนี้ อร่อยมากกกก

อิ อิ
เสา อาทิตย์ เปืดไหมครับ  ผ่านประจำ เดี๋ยว แวะไป อุดหนุน นะครับ  โอเปิ้ล
ต้นฉบับโพสโดย pond เมื่อ 2009-7-16 20:59

ปิดคัฟผม เปิด จันทร์-ศุกร์อ่าคัฟ
น่าทานจังเลยค่ะพี่
ต้นฉบับโพสโดย ramina เมื่อ 2009-7-16 21:01

ขอบคุณน้าคัฟน้องมีนา น่ารักเจง ๆ
โห งั้นก็อดกิน
เพราะไป กทม เสาร์-อาทิตย์
ทานแล้วคัฟวันนี้ อร่อยมากกกก

อิ อิ
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-7-16 21:02

จิงน้าบ๊อบบี้ อย่าแกล้งชมกันน้า อิอิ
กินข้าวหน้าไก่แล้ว อยากกินอย่างอื่นอีก ไว้จะแอบไปอีก
แวะมาเก็บค่าโฆษณา ร้านคับ

จ่ายมาซะดีๆ
ไอ้พวกสรรพากร
เกบเงินแล้ว กัวจาเข้ากระเป๋าตัวเองอ่าจิ
อยากกิน เกี้ยวน้ำไก่ทอด จังเลย มีดิลิเวอร์รี่ป่าวน้า

เดวจาแอบย่องไปกิน คิคิ
อยากกิน เกี้ยวน้ำไก่ทอด จังเลย มีดิลิเวอร์รี่ป่าวน้า

เดวจาแอบย่องไปกิน คิคิ ...
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-7-16 21:21

เดี๋ยวพี่แบกไปส่งให้ที่ออฟฟิศอชิละกัน

ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-7-16 21:21

ผมจารอพี่อชิน้าคัฟ อิอิ
ไอ้พวกสรรพากร
เกบเงินแล้ว กัวจาเข้ากระเป๋าตัวเองอ่าจิ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-16 21:18

ระวังเค้าฟ้องน๊าโอเปิ้ล คิคิ

เรามะได้เอาเข้าเป๋าตัวเองซักหน่อย ถ้ากระปุกตัวเองอ่ะไม่แน่ คิคิ
ผมจารอพี่อชิน้าคัฟ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-16 21:23

แล้วจะไป surprise น้าคราฟฟฟฟฟฟ
เอ่อ... ไปมั่งจิ น่ากินจัง แต่มีเมนูพิเศษ แบบไม่มีแป้งเผื่อผมมั่งไหมครับ
แต่เกี๊ยวหน้าไก่ทอด น่ากินมากๆ ... เฮ้อสงสัย จะแหกกฎซักมื้อแล้วดิ{:13_947:}
ยังอิ่มจน ณ บัดนาว
น่ากินมากเลยครับดูไปท้องร้องไปเลยนะครับเนี่ย
ยิ่งชอบกินไก่อยู่้ด้วยหวังว่ามีโอกาสได้ไปอุดหนุึนนะครับ(ถ้าไปถูก){:13_957:}
แล้วจะไป surprise น้าคราฟฟฟฟฟฟ
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-7-16 21:25

รอ ร๊อ รอ แน่ ๆ คัฟพี่อชิ
เอ่อ... ไปมั่งจิ น่ากินจัง แต่มีเมนูพิเศษ แบบไม่มีแป้งเผื่อผมมั่งไหมครับ
แต่เกี๊ยวหน้าไก่ทอด น่ากินมากๆ . ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-7-16 21:50

ตั้มกะกินเกี๊ยวน้ำก้อได้นี่น่า
ไม่ใส่เส้น แต่ใส่จัยสำหรับทุก ๆ คนเลยน้า
คราวหน้า ใครจะไปร้านโอเปิ้ล พี่ว่าเรานัดเจอกันที่ร้านทรูมูฟ ตึกอื้อจือเหลียงก็ได้อ่ะครับ
แก้ไขล่าสุด 0pEL เมื่อ 2009-7-16 22:29
น่ากินมากเลยครับดูไปท้องร้องไปเลยนะครับเนี่ย
ยิ่งชอบกินไก่อยู่้ด้วยหวังว่ามีโอกาสได้ไปอุดหนุึนนะครับ( ...
ต้นฉบับโพสโดย hanabiki เมื่อ 2009-7-16 21:56

ขอบคุณน้าคัฟที่คิดจาไป
ร้านหาง่ายคัฟ หวังว่าคงได้เจอกันน้าคัฟ

อยากกินเมนูนี้เหมือนกัน หุหุ  จายตรงกันเลยคร้าฟฟฟฟฟฟฟ
ต้องแวะไปอุดหนุดพี่ OpEL ซะแล้วจิ   
เอ  ลงสถานีไหนใกล้สุดอ๊ะคับ   อืมม มีที่จอดรถป๊ะคับ
ไปรถไฟใต้ดิน ลงสถานีลุมพินีค่ะ
BTS ลงช่องนนทรี ต่อมอไซค์ หรือสุรศักดิ์ นั่งรถเมล์ย้อนขึ้นมาเส้นพระราม 4 ได้ค่ะ
เอารถมา จอดในปั๊มค่ะ โอเปิ้ลว่างั้น
อยู่ตรงข้าม รร.บันยันทรี อยู่ระหว่าง ตึก CIMB Thai กะโชว์รูมรถ เปนศูนย์อาหารใหญ่พอสมควร

ละเอียดพอมะโอเปิ้ล

เอาค่าประชาสัมพันธ์มาซะดีดี
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 22:47:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
วันนี้ก้อฟรีหนิคะ เพื่อนกั้งเลี้ยง อิ่มจนจุกเรย 555
อยากกินบ้างอ่า..น้องรัก

พี่หนิงจะได้กินมะเนี่ย อิอิ..เค้าจาบอกว่าวันนี้เค้าได้เตาทำทาโกะยากิแร้วนะ

พรุ่งนี้จะทำกินแร้วแหละ เด๋วจากินเผื่อน๊าจร๊า ข้าวหน้าไก่นี่ของโปรดพี่เรยอ่า

ถ้าได้ไปกรุงเทพจาแวะปายกิน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้