ดู: 5238|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[รีวิวศัลยกรรม] รีวิว เติมไขมันหน้ากับคุณหมอกัน ธีรธรณ์คลีนิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Takkylovelove เมื่อ 2018-2-9 17:05

สวัสดีค่า วันนี้ตั๊กจะมารีวิวฉีดไขมันที่เพิ่งฉีดมาค่ะ ตั๊กฉีดกับหมอกัน ที่ ธีระธรณ์คลีนิค ตรงแถวห้วยขวางนะคะ
  หลายคนคงเคยได้ยินเรื่องการฉีดไขมันที่หน้ากันมาบ้างแล้ว ตอนนี้ไม่ต้องบินไปทำไกลถึงเกาหลีแล้วค่ะ ที่ไทยก็มีคลีนิคที่สามารถทำได้แล้ว
  ต้องออกตัวก่อนนะคะว่าตั๊กรีเควสหมอว่า ยังอยากได้หน้าเดิมของตัวเอง คงลุคโมเดลเอาไว้ แต่ขอให้หน้าดูละมุนขึ้น ซึ่งคุณหมอทำออกมาได้ถูกใจแบบที่ตั๊กต้องการเลยค่ะ เดี๋ยวมาดูกันเลยดีกว่า ว่าหน้าเปลี่ยนขนาดไหน^^

นี่คือรูปก่อนทำนะคะ

และนี่คือรูปหลังทำ25 วันค่ะ

หน้าสดดูเด็ก และ ใต้ตาดำหายไปเลย

ส่วนตัวคือชอบมาก หน้าดูหวาน ละมุนขึ้น แต่ดูไม่แปลกตา
คุณหมอเก่งและมีเทสมากๆ ในการดูและเติมจุดบกพร่องบนหน้า
เพื่อนๆทักกันทุกคนเลยค่ะว่าสวยขึ้น ปลื้มมากก
#ใครมีข้อสงสัยอะไรยินดีตอบนะคะ
ขออภัยรูปน้อย ใช้ไอโฟนโพสลงรูปยากมากเลยค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้