ดู: 1465|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยเป็นผื่นที่จมูก

[คัดลอกลิงก์]
มีเรื่องสอบถามเพื่อนนะค่ะ คือเราทำจมูกเมื่อวันที่19 กันยายนที่ผ่่านมาค่ะ เลยมาถึงวันนี้ก็ 22 วันแล้วที่บริเวณจมูกมันมีเหมือนผื่นหรือเม็ดสิวนี่แหละค่ะ(ไม่แน่ใจว่าคือสิวหรือป่าว) จะเป็นเฉพาะช่วงกลางวันค่ะ พอตอนดึกไม่เป็น ลักษณะเป็นผื่นเล็กไม่คันไม่เจ็บค่ะ เรากลัวว่ามันจะแพ้สิลิโคนหรือป่าวไม่แน่ใจ และไม่รู้ว่าจะหายหรือป่าว ใครที่เคยเป็นแนะนำด้วยนะค่ะกลุ้มใจมาก ไม่มีรูปให้ดู เดี๋ยววันหลังจะเอาลงนะค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-11 19:42:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพไม่ค่อยชัดแต่เป็นผื่นน่ากลัวค่ะ
เราเป็นผื่นคะ เจ็บๆคันๆ อะ

แสดงความคิดเห็น

เราไม่คันนะแต่ผื่นจะขึ้นช่วงบ่ายๆอะ  โพสต์ 2012-10-12 18:09
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้