ดู: 1166|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมสวย เหมือนนมจริง และปลอดภัย เราเลือกทำที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อหมวยขอสวัสดีทุกคนนะจ๊ะ เราอยากจะมาเขียนรีวิวซึ่งเอาจริงๆ คือเป็นการเขียนครั้งแรกเลยค่ะ ที่มาเขียนเพราะรู้สึกประทับใจอยากให้คนอื่นที่มองหาคลินิคทำนมละก็ มองที่นี่เลยค่ะเดอะซิปคลีนิค ต้องทำกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย เท่านั้นค่ะ คุณหมอเก่งจริงๆ เราทำมาแล้วสวยจริงๆ ไม่มีช้ำ ไม่อักเสบ ไม่บวมเลย  

ทำออกมาก็ได้ตามนี้ค่ะ เพียงแค่เดือนกว่าๆ หน้าอกก็เริ่มสวยแล้ว

หมวยรู้จักเดอะซิปคลินิกเพราะเพื่อนมาทำก่อน แล้วเราก็เลือกมาทำบ้าง ตอนเราเห็นของเพื่อนคือเขาทำมานานแล้วเกือบ6เดือน ได้เห็นถึงข้างในและได้สัมผัสนมนิ่มมากๆ เหมือนกับคนที่ไม่ได้เสริมเลย เหมือนกับได้นมแท้ๆ แม่ให้มาอย่างนั้นเลย เราเลยสนใจอยากไปทำบ้าง ซึ่งความกังวลไม่ได้กลัวเรื่องทำแล้วจะสวยหรือเปล่า แต่สิ่งที่กังวลคือกลัวเจ็บ กลัวทนไม่ไหว พอได้ถามเพื่อนว่าทำแล้วความรู้สึกเป็นยังไง นางเลยบอกว่าทำมาแล้วผ่านมาแล้วไม่เจ็บอย่างที่คิดเลย เจ็บแค่ไม่กี่วันเท่านั้นเดี๋ยวก็ดีขึ้น พอเราได้ทำก็จริงอย่างที่เพื่อนบอก ถ้าคนที่สนใจอยากทำหน้าอกเราแนะนำให้ควรลางานหรือหาเวลาพักหลังเสริมไม่ต่ำกว่า 3 วันค่ะ จะทำให้เราได้พักฟื้นหลังเสริมหน้าอก วันที่ 4 ก็สามารถใช้ชีวิตเดินทางเองได้ แต่ก็ไม่สามารถขับรถเองได้นะค่ะจะขับรถได้ควรให้หน้าอกเข้าที่สัก 1 สัปดาห์ก่อนค่ะ

เรื่องราคาที่เราไม่คือถ้าเทียบกับคุณภาพแล้วเรามองว่าไม่แพงเลย เสียเงินแต่หน้าอกที่ได้คือสวย นมชิด ดูไม่เป็นบล็อกแค่นี่ก็คุ้มแล้วค่ะ สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่อยากมีหน้าอกสวยๆ ดูเป็นธรรมชาติละก็เราแนะนำโทรติดต่อที่คลินิก 088-2228660 หรือ Add line @Thesibclinic เรื่องการบริการไม่ต้องเป็นห่วงที่นี่พนักงานดูแลเป็นอย่างดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้