ดู: 878|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปลี่ยนหน้าหมวยๆ ธรรมดา ให้เป็นหมวยอินเตอร์ ดั้งพุ่ง กับคุณหมอ กิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ คร้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาว ดั้งโด่ง เราชื่อ แตงโมนะคะ

เมื่อ 1 เดือนก่อน แตงโมไปเสริมจมูกมา กับคุณหมอ กิตติศักดิ์ ที่ รพ. เลอลักษณ์ ค่ะ เลยจะมาอวดเพื่อนๆสักหน่อยและอยากให้เพื่อนๆ แสดงความเห็นด้วย สามารถติ ชม แตงโมได้ คร้าาา

1 เดือนที่แล้วก่อนจะทำจมูก แตงโมมีรูปมาให้ดูเป็นตัวอย่างด้วย 1 รูป ค่ะ แท๋นนนแทนน

5555 สวยหมวยไม่มีดั้ง ถ้าไม่ติดว่า ขาวนี้ก็หมดกัน รับตัวเองไม่ด้ายยยยยย ตัดสินใจ มาเสริมจมูก เพราะเข้ามาดูรีวิวในดั้งโด่งนี้แหละค่ะ เห็นรีวิวคุณหมอ กิตติศักดิ์ แล้วแตงโมชอบมาก เพราะ เป็นจมูก ทรงในฝัน ฝันว่าอยากได ้จมูกแบบนี้ๆ เลยโทรเข้าไปคุญกับทาง รพ. และบอกเจาะจงเลยว่า ทำจมูก กับคุณหมอ กิตติศักดิ์ ทรง i dol nose ค่ะ พอนัดเสร็จแล้ว ได้วันที่ว่าง ก้นับวันรอ ไปเสริมจมูก
เดินเข้ามาในรพ. สิ่งแรกที่แตงโมรู้สึกได้ คือ รพ. สวยมากๆ ผ่อนคลาย เจอพีอาร์ พูดจาดี พาเราไปพบคุณหมอ แตงโมคุญกับคุณหมอ แปปนึง อธิบายหมอว่า อยากได้ แบบนี้ พอคุณหมอเข้าใจ ก็เปลี่ยนชุด ขึ้นเตียงค่ะ ใช้เวลาไม่นานนัก ก็เสร็จ จากเด็กผู้หญิง เบ้าหน้าหมวยไม่มีจมูก ก็กลายเป็นจมูกพุ่งในเวลาแค่แปปเดียว กลับบ้านพักฟื้น ทำตามที่คุณหมอสั่งอย่างเคร่งครัด ไม่มีอาการบวมเขียว อักเสบเลย ครบ 1เดือน เลยเอารูปมาให้ดูกันค่ะ

แตงโม อยากบอกว่า แตงโมชอบจมูกของตัวเองตอนนี้มาก ทำแล้วถูกใจที่สุด  วันนี้ไม่มีอะไรแล้ว แตงโมขอตัวก่อนนะคะ ขอบคุณที่อ่านรีวิวของแตงโมค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยขึ้นเยอะเลยครับ เป็นกำลังใจให้น้าาาา

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากเลยจ๊ะ มีมิติขึ้นมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้