ดู: 699|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หลังเสริมหน้าอก บอกลาขาดฟองน้ำตลอดชีวิต

[คัดลอกลิงก์]
จากหน้าอกแบนๆ มาเป็นหน้าอกโตๆ วันนี้ชีวิตดี๊ดี แฮปปี้มากๆ จากคนที่เครียดเรื่องหน้าอกตัวเองมาตลอดเพราะใส่ชุดอาไรก็ไม่สวยเลย เวลาไปเที่ยวกับเพื่อนคือเศร้าใจอยู่คนเดียว เพราะส่วนใหญ่เพื่อนที่หน้าอกเล็กๆ เขาไปเสริมหน้าอกกันหมดแล้ว เหลือเพียงเราคนเดียวรู้สึกเป็นแกะดำมาก ที่เราไม่กล้าไปเสริมเพราะเอาจริงๆ เรากลัวเจ็บมากๆ กลัวอันตราย ก็เลยชั่งใจไปนาน จนตอนนี้ไม่กลัวละเพราะอยากสวย อยากสวยก็ต้องทนต้องทำใจ ตอนที่คิดตัดสินใจเราก็ปรึกษาเพื่อนๆ ในกลุ่มว่าไปทำที่ไหนกัน แล้วเป็นยังไงบ้าง เพื่อนเราก็แนะนำให้เรามาเสริมหน้าอกที่ The SiB ทำกับคุณหมอดารินทร์  

พื้นฐานเดิมหน้าอกเราคือไม่มีเนื้อเลยค่ะ ซึ่งการใช้ชีวิตที่ผ่านมาอาศัยแต่ฟองน้ำมาโดยตลอด โดยเราคิดนะว่าหน้าอกเล็กแบนๆ แบบนี้ รูปร่างเราก็ผอมบางมากๆ แล้วทำหน้าอกจะสวยตรงไหน แต่พอเห็นของเพื่อนที่เอามาให้เราดูภาพก่อนและหลัง ให้ดูของจริง จับหน้าอกเพื่อนที่ไปทำมาคือหน้าอกสวยม๊าก จับแล้วนมนิ่มมากเหมือนนมปกติเลยค่ะ ยิ่งได้รู้แบบนี้คือเรายิ่งอยากรีบทำเลย พอวันถัดมาเรารีบโทรไปที่ call centerคลินิก โทรไปที่เบอร์ที่เพื่อนให้เรา 088-2228660 ก็ได้คิวนัดคุณหมอ เราสะดวกวันเสาร์ซึ่งคิวคุณหมอค่อนข้างแน่นมาก คนไข้เยอะ ทางคลินิกก็นัดเวลาให้เราเป็นช่วงบ่ายโมง พอถึงวันนัดพบคุณหมอเราก็เตรียมตัวเตรียมคำถามที่อยากจะปรึกษาคุณหมอหลายอย่างเลย พอถึงคิวพนักงานก็เรียกเข้าพบคุณหมอ รู้สึกตื่นเต้นมาก คุณตัวจริงดูยังสาวยังสวยอยู่เลยค่ะ คุณหมอแนะนำเราเลยว่าให้เราเสริมแบบทรง Barbie Breast เพราะทำออกมาจะดูเป็นธรรมชาติมาก เราเลือกเป็นซิลิโคลน Mentor ขนาด 375cc. ค่ะ

มาดูกันค่ะหลังเสริมหน้าอกทรง Barbie Breast

สวยได้ขนาดนี้ ไม่ต้องขยี้ตานะค่ะ นี้คือหน้าอกจริงๆ เลยค่ะ

ตอนนี้มีน้องนมใหญ่ๆ สวยๆ แบบที่เราต้องการแล้ว ชีวิตโครตมีความสุข เวลารวมกลุ่มเพื่อนปาร์ตี้ชุดว่ายน้ำ ไม่อายอีกต่อไปแล้ว มีโชว์เหมือนกัน55555555 ดีนะที่เราเชื่อเพื่อน บอกเลยว่าคุ้มค่ามากๆ จากคนที่กลัวการผ่าตัดพอมาถึงวันนี้ อยากแชร์บอกความในใจสำหรับคนที่สนใจแต่ก็มีความกลัวเหมือนเรา จะบอกว่าอย่าไปกลัวค่ะ เพราะความสวยนั้นสำคัญ ขนาดเรากลัวพอเราได้ทำมาคือเจ็บเหมือนกันแต่เจ็บไม่มากทนได้จริงๆ  เรื่องความปลอดภัยเรายกให้ที่นี้ปลอดภัยร้อยเปอร์เซ็นต์ ทั้งคุณหมอที่มีความเชี่ยวชาญอีกทั้งเครื่องมือก็ทันสมัย ใครมาทำที่นี้รับรองไม่ผิดหวังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้