ดู: 2821|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิว ร้อยไหม กับคุณหมอปาล์ม เทคนิคเกาหลีที่เอเมดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hi_baby เมื่อ 2013-5-9 11:09

ก่อนตัดสินใจที่จะร้อยไหม คือคิดมานานมากแล้วค่ะ แก่ขึ้นเพราะทำงานอีอฟฟิต เวลาผ่านไปไวมากแทบจะไม่รู้ตัวเลย โดยส่วนตัวแล้วเริ่มรู้สึกเมื่อปีก่อน (อายุ 39) ตอนนี้เลขเหยียบ 40 แล้ว จึงทำจริงจังหาข้อมูลหลายคลินิก แล้วก็ดูขั้นตอนในการร้อยไหมด้วย ก็ดูผลงานหลายที่นะค่ะ แต่น่าเชื่อถือได้ก็มีที่เอเมด เพื่อนๆเคยไปทำและแนะนำมา เราก็หาข้อมูลเพิ่มรีวิวต่างๆ ค่าใช้จ่ายก็ไม่แพงมากเพราะติดต่อผ่าน dungdong เอเจนซี่โอ๊ต ค่ะ 082-333-7800 ได้ราคา 25,000 ค่ะ ผลงานก็ตามนี้เลยค่ะ ให้คะแนน 9 เต็ม 10 ค่ะ
คุณหมอแนะนำดีมาก คือส่วนตัวอยากทำ3 อย่าง คุณหมอก้แนะนำว่าร้อยไหมอย่างเดียวก็พอ โบท๊อกซ์ ฟิลเลอร์ ไว้ทีหลัง รอดูร้อยไหมก่อนแล้วรุปหน้าจะสวยขึ้นโดยที่ไม่ต้องเสียเงินเยอะๆ คือประทับใจมากค่ะ บริการดี คลินิกสวย แต่รอนานนิดนึง T_T ขอหัก 1 คะแนน

แสดงความคิดเห็น

หน้าเรียวสวยขึ้นมากเลยครับ  โพสต์ 2013-5-9 14:39
ภาพนี้ก่อน -หลัง กี่เดือนครับ ผมอยากลดเหนียง
หน้าเด็กลงเยอะเลยค่ะ สวยมากกก
ร้อยไหมไปกี่เส้นอ่ะคะ ช่วงกรามลดลงเห็นได้ชัดเลย
ขอแอบถามนิดนึงนะ สังเกตุเหมือนภาพที่สองปากคุณเจ้าของกระทู้บางลงอ่าอยากรู้ว่าทำปากมาด้วยรึเปล่าคะ?
ทรงสวยเป็นธรรมชาติดีค่ะแต่ถ้าไม่ได้ทำก็ขอโทดด้วยนะคะ
หน้าเรียวขึ้น ปากก็สวยขึ้น ไม่ทราบว่าทำที่เอเมด เหมือนกันหรือเปล่า ราคาเท่าไหร่ค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-10 10:23:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ จริงๆ แล้วปากเนี่ยทำมาตั้งแต่ต้นปีแล้วค่ะ หากอยากเห็นรีวิว เดี๋ยวจะลองหารูปมาลงรีวิวให้ดูค๊า

อยากเห็นตอนเปิดตามากๆค่ะ สวย น่ารัก แน่ๆเลย

อยากร้อยไหมบ้างแต่ ไม่รู้จะทำที่ไหนดี
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-31 17:59:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย suaywuar เมื่อ 2013-5-30 10:39
อยากเห็นตอนเปิดตามากๆค่ะ สวย น่ารัก แน่ๆเลย

อยากร้อ ...

ไม่ได้เชียร์เอเมดนะค่ะ ลองศึกษาที่อื่นดูก่อนก็ได้ แต่เราไปทำที่เอเมดก็เอารีวิวมาฝากค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ :) เชื่อว่าใครได้ลองร้อยไหม ก็ต้องสวย น่ารัก ติดใจแน่นอนค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย lollipop_p เมื่อ 2013-5-9 15:13
ร้อยไหมไปกี่เส้นอ่ะคะ ช่วงกรามลดลงเห็นได้ชัดเลย
ขอ ...

บอกไม่ได้หรอกว่าช่วงกรามลดลง  เพราะผมบัง และ รูปเปรียบเทียบ ก่อนและหลังทำไม่ใช่หน้าตรง แต่ถ่ายเอียง หลบมุมกล้องคะ555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้