ดู: 417|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตาสองชั้น ออกมาตาหวานเว่อร์!!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน บุ๋มน้า อิอิ ฤกษ์งามยามดี วันนี้รีวิวตาสองชั้น ที่เพิ่งไปทำมาได้ ประมาณ 2 สัปดาห์แหละ บุ๋มทำที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซนะคะ (เผื่อใครที่สนใจ) เดี๋ยวบุ๋มทิ้งไลน์ไว้แล้วกันเนอะ

แต่งตาแน่นมากกก แต่ชั้นตาไม่ชัดเลย เสียดายเครื่องสำอางมาก

ขอออกตัวแรงๆ ว่าตัวเองเป็นคนชั้นตาไม่ชัด บางวันไม่มี บางวันก็มีชั้นเดียว บางวันเกือบจะสองชั้น555 เบื่อมากกกกก คือเคยซื้อเทปตาสองชั้นมาติดนะ แล้วกว่าจะติดได้แต่ละข้าง คิดดูสิ ติดไม่ถึงครึ่งวันเอาออกค่ะ ทำไมน่ะหรอ รำคาญมาก 555 คือมันเคืองๆ คันๆ  และเหมือนจะหลุดๆ หลังจากนั้นก็ไม่ติดอีกเลย

เอาจริงๆ บุ๋มคิดอยู่ตลอดว่าจะทำตาสองชั้นค่ะ อยากทำ เพราะอยากมีตาสวยๆ ชัดๆ ยิ่งเห็นคนอื่นเขาทำมา คือตาสวยมาก ตาหวาน แต่งตาแนวไหนก็สวย คืออิจหนักมาก หลังจากนั้นน่ะหรอ กิเลสมาจ้า หาคลินิก หาที่จะทำให้ได้เลยค่ะ หาจนหัวหมุน สุดท้ายต้องหยุดที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ คือเขาเป็นถึงโรงพยาบาลศัลยกรรมตกแต่ง เลยมั่นใจในฝีมือค่ะ รีบแอดไลน์ไปขอคิวปรึกษาเลยค่ะ (จริงๆ คือคิวแน่นนะ แต่เจ้าหน้าที่เค้าจัดการตารางคิวให้เราได้เร็วมากค่ะ )

ไม่ขอพูดเยอะ วันผ่าตัดเลยดีกว่า

เตรียมขึ้นเขียงกัน ที่จำได้คือจะฉีดยาชาก่อนนะคะ ไม่ต้องกลัวว่าจะเจ็บ

หลังทำจ้าชั้นตาชัดเว่อร์ อยากเห็นตอนหายดีเร็วๆ แล้ว

วันแรก...เอ่อ ยังได้อยู่ บวมแดงนิดหน่อยแต่ไม่รู้สึกเจ็บแล้วค่ะ ทำงานได้ตามปกติเลย ชิวมั๊ก

ทำงาน ทำงานกันค่า ตามาแล้ว เดี๋ยวเก็บตังทำอย่างอื่นต่อ555

วันที่ 7 กลับมาหาคุณหมอเพื่อตัดไหมค่า

ก่อนและหลังค่ะ 555 แตกต่างเว่อร์ ก่อนทำคือชั้นตาไม่เท่ากัน หลังทำคือสวย ชอบมาก ชั้นตาเท่ากัน เพื่อนเห็นเพื่อนยังทักว่าดูเป็นสาวตาหวานมากๆ

หวานกว่าน้ำตาลก็ตาบุ๋มนี่แหละค่ะ อิอิ

สำหรับบุ๋ม หลังทำตาสองชั้นคือชอบมากค่ะ จากที่ชั้นตาไม่เท่ากัน คุณหมอก็เสกให้ออกมาสวย เป๊ะเว่อร์ เพิ่มเติมคือตาหวานโดนใจบุ๋มมากๆ สำหรับใครสนใจต้องมาลองเองแล้วล่ะค่ะ ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซเค้าขึ้นชื่อเรื่องศัลยกรรมตกแต่งอยู่แล้ว รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่ๆ (สำหรับคนที่สนใจนะคะ แอดไลน์เลยจ้า @masterpiececlinic)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้