ดู: 1846|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] หาข้อมูลร้อยใหม ยกกระชับ แต่... ยกกระชับหน้าอกนะ มีใครรู้ มาแชร์หน่อค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าหาข้อมูลร้อยใหมยกกระชับมานานแล้วค่ะ แต่ เห็นมีแต่ร้อยแบบยกกระชับหน้าอ่ะค่ะ  ไม่มีแบบร้อยส่วนอื่นของร่างกายเลย  สนใจอยากร้อยใหมยกกระชับหน้าอกกับต้นแขน เห็นมีแบบร้อยใหม opd อะไรสักอย่าง เห็นโฆษณาว่าร้อยได้หลายส่วนของร่างกาย แต่ที่หาเจอ มีฮิตอยู่ที่เดียว คือที่หน้าอ่ะค่ะ  เลยอยากเข้ามาถามเพื่อนๆในนี้ว่า ใครรู้ว่าหาข้อมูลที่ใหนได้บ้างคะ?
เราก็อยากทำ ศึกษาอยู่เรื่องร้อยไหมละลาย ราคาก็แรงนะคะ แถมยังไม่รู้จะอยู่ได้ 2-3 ปีตามคำล่ำลือไหม เพราะมันยังใหม่อยู่มาก คิดว่าคนที่ไปทำมาก็ยังไม่มีใครทำมาเกิน 3 ปี เลยไม่รู้จะไปถามใครว่าอยู่ได้กี่ปีแน่ เคยเห็นนะ ทำแขนเคยเห็นรีวิว ก็ขึ้นนะ ส่วนหน้าอกนี่ยังไม่เคยเห็นรีวิวเลยค่ะ เราก็ลองโทรไปถามหลายหมอ บางคนก็บอกว่าทำตัวได้ บางคนก็บอกเค้าทำแต่หน้า มีอยู่หลายที่เหมือนกันทำตัวได้นะคะ ลองหาจากเน็ทอะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 23:08:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮืมมม... ถ้าไปได้ข้อมูลอะไรดีๆ ก็มาแบ้งกันบ้างนะคะ รู้จักคลีนิคที่ทำสามที่ค่ะ แต่บางคลีนิค ทั้งๆที่โฆษณาว่าร้อยใหมได้หลายส่วน แต่ไปถามเข้าจริงๆ เค้ากลับบอกว่า ร้อยแค่ที่หน้าเท่านั้น.... เลยไม่รู้จะไปหาข้อมูลที่ใหน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-19 01:22:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ้....มาแล้ว น่าสนใจค่ะ เข้าไปลิ๊กมาแล้ว ขอบคุณมากๆเลยค่ะ  แล้วเรื่องราคาล่ะคะ หรือว่าต้องโทรไปถาม?
ปรึกษาหมอโอภาสค่ะ หมอให้คำปรึกษาฟรีนะ
แนะนำอีกเสียงค่ะ หมอโอภาส
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้