ดู: 101103|ตอบกลับ: 791
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
มาทำความรู้จักกันดีกว่าครับ จะได้สนิทสนม ใกล้ชิดกันมากขึ้นไงครับ

เริ่มจากผมก่อนเลยครับ

ชื่อ หนึ่ง ฉายา เดนนิส(มาจากแบบจมูกที่เอาไปให้หมอดูอ่ะครับ แต่หลังๆ ทำอย่างอื่นด้วย ผสมมั่วกันไปหมดละ)
อายุ 22 ปีครับ
ศัลยกรรม  จมูก/ตา/คาง/โบทอก ครับผมโครงการต่อไป  ยังไม่ทราบครับ

คะแนน

8

ดูบันทึกคะแนน

ตามมาด้วยผมเองคัฟ

บ๊อบบี้คัฟ
อายุ 23 ปีคัฟ
ศัลยกรรม จมูก และตาคัฟ (กำลังรอดำเนินโครงการต่อไป คือตัดปีกจมูกคัฟ)
สวัสดีทุกคนคัฟ

คะแนน

2

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอเป็นคนที่สี่นะ

หนิงเองค่ะ

อายุ....ปี (ไม่บอกได้มะแบบว่าอายน่ะ เอาเป็นว่าหลัก 3 ก้อแล้วกันเนอะ) 555+
ศัลยกรรมจมูก โครงการต่อไปก็ทำตาจร้า

สวัสดีทุกๆคนนะจ๊ะ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โต้ง อายุ 24 ปี
ศัลยกรรม : ปากบาง(หมอคมกริช) และคาง(หมอเฉลิม)
โครงการต่อไป : จมูกกับหมอเฉลิม แล้วอยากแก้ปากบนให้บางกว่านี้อีกนิดกับหมอรณชัย
หมดนี่พอ นอนตายตาหลับและๆๆ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ นกค่ะ อายุ๒๗
สวัสดีครับชื่อ เจได ครับ
อายุ 29ปี(ใกล้บอกลาเลข 2 ซะแล้วเรา T T)

ประสบการณ์เจ็บตัวที่ผ่านมาแล้ว
1.ตา : หมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์
2.จมูก : หมอเฉลิม ฟอร์จูน

นับถอยหลังความเจ็บตัวครั้งต่อไป
1.จมูกทรงใหม่ : หมอเฉลิม ฟอร์จูน
2.ตัดปีกจมูก : หมอเฉลิม ฟอร์จูน
ขอเป็นคนที่สี่นะ

หนิงเองค่ะ

อายุ....ปี (ไม่บอกได้มะแบบว่าอายน่ะ เอาเป็นว่าหลัก 3 ก้อแล้วกันเนอะ) 555+
ศัลยกร ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-5-6 23:54

ขอแซวนิดนึงนะครับ พี่หนิง
ที่ไม่บอกอายุนี่ไม่ทราบว่า อยู่ที่หลัก3 หรือว่า 3หลัก เหรอค้าบบบ อิอิ
ผมวินอายุ 27 ปี เพิ่งทำศัลยกรรมจมูกครั้งแรกกับคุณหมอเฉลิม เมื่อเดือน เมษา ที่ผ่านมานี้
ต่อไปจะศัลยกรรมตากับหมอเฉลิมคนเดิมนี้แหละครับ  ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนครับ
แก้ไขล่าสุด Arty เมื่อ 2009-5-7 09:45

อาร์ทค่ะ

อายุ 24 ปี เพิ่งทำจมูกเป็นครั้งแรก กะหมอเฉลิมเมื่อเดือน เมษา ค่ะ

สิ่งที่อยากทำอีก ในอนาคตอันใกล้นี้ : ทำตา เสริมคาง ทำปากบาง เหลากราม ตัดโหนกแก้ม ดัดฟัน ทำหน้าอก

เฮ่อออ คิดแล้วก็เหนื่อยใจ อยากทำหลายอย่างเกิน ก็คนมันไม่ได้สวยมาตั้งแต่เกิดนิเนอะ
arm ครับ
ยังไม่ได้ทำอะไรเลยครับ เหอะๆ
ขอแซวนิดนึงนะครับ พี่หนิง
ที่ไม่บอกอายุนี่ไม่ทราบว่า อยู่ที่หลัก3 หรือว่า 3หลัก เหรอค้าบบบ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย Jedi เมื่อ 2009-5-7 07:13

เจได้หนิแซวพี่เยอะๆระวังนะ

ทำจมูกใหม่จะไม่หล่อด้วยนะเออ ฮิฮิ..

จาหล่อกานไปหนายเนี่ยจ๊ะ..หนุ่มๆแต่ละคนเนี่ย
อาร์ทค่ะ

อายุ 24 ปี เพิ่งทำจมูกเป็นครั้งแรก กะหมอเฉลิมเมื่อเดือน เมษา ค่ะ

สิ่งที่อยากทำอีก ในอนาคตอันใกล ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-7 09:44

อาร์ท ทำเยอะขนาดนนี้ จะไปประกวดมิสทิฟานี่ ป่าวเนี่ยย

อิ อิ

ล้อเล่นน่ะคัฟ
สวัสดีครับชื่อหนุ่ม
ยินีที่รู้จัทุกคนนะครับ
อาร์ท ทำเยอะขนาดนนี้ จะไปประกวดมิสทิฟานี่ ป่าวเนี่ยย

อิ อิ

ล้อเล่นน่ะคัฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-7 11:44

พี่ว่า พวกมิสทิฟฟานี่ เค้ายังสวยกว่าพี่เลยอะค่ะ บ๊อบ

ต้องแทนตัวเองว่าพี่ซะและ ก็เรามันแก่แล้วอะเนอะ
หวัดดีค่ะ ชื่อบัว
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่า
แคท   อายุ 3_  ปี

ซวยจริง ทำจมูกไบโอไปได้ไง
แก้จมูกกับหมอ เฉลิม  จ้า
หวัดดีคร้า ชือเปิ้ลนะคะ มาหาข้อมูลเกี่ยวกับการทำศัลยกรรมคะเพราะว่าอายุเยอะแร้ววววอยากทำให้หน้าอ่อนๆๆลง
Hi I'm Jeabka.
I have plan to do surgery my nose this August.

Nice to meet u ka

ps. My notebook cannot type Thai version ka.
จะบอกว่าไปทำตากับจมูกที่เมโกะมาอยากจะร้องไห้ค่ะเสียดายเงินเหลือเกินอยากแก้มากทำได้ยังไม่ครบ2อาทิตยือยากจะแก้มากกลุ้มใจเหลือเกินก็ไม่สวยก็เลยอยากทำแต่หมอทำแบบนี้ไม่ทำจะดีกว่ามั้ยไม่ได้โด่งแถมตาก็ชั้นใหญ่มากดันไปซื้อคอร์สทำหน้าอีกรวมคอสรวมทำตาหมดไป110,000ไม่ได้ช่วยให้สวยขึ้นเลยอยากบ้า
สวัสดีค่ะ ชื่อ แพทตี้
อายุ 19 ปีค่ะ
ขึ้นปี 2 นิเทศฯ ม.กรุงเทพ

สิ่งที่ทำคือ .. จมูกค่ะ( เสริมแต่ดั้ง ) กับคุณหมอพิชญ์ที่ยันฮีค่ะ
รู้สึกว่าตอนนี้ตี้เด็กสุดในนี้นะคะ ก๊ากก ๆๆๆๆ

คะแนน

1

แปบ ยี่สิบขวบคัฟฟ

ทำจมูก หมอ เฉลิม วันที่ สิบสอง เมษาอะคัฟฟ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคัฟฟ

คะแนน

1

แฮ่ะๆๆๆ พี่อาร์ท
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-7 12:15

เศร้าอะ อย่าตอกย้ำสิ บ๊อบ

พี่แทนตัวเองว่านู๋ มาตั้งนาน

แอบเนียนต่อไปไม่ได้แล้ว

แก่ ก็ แก่ฟระ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้