เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอร่วมไว้อาลัย และกำหนดการสวดอภิธรรมให้กับ คุณโย อดีต Mod ดั้งโด่งดอทคอมครับ

[คัดลอกลิงก์]
R.I.P ค่ะ สู่ภพภูมิที่สบายนะคะ
เดินทางปลอดภัยครับพี่ชาย ตกใจมาก สาเหตุมาจากอะไร
ขอให้ไปสู่สุขคติภูมินะคะ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยคนนะคะ
ร่วมไว้อาลัยด้วยครับ
ร่วมไว้อาลัยค่ะ Y~Y"
ร่วมไว้อาลัยด้วยคนค่ะ ขอให้ไปสู่สุขติค่ะ
ขอร่วมไำว้่อาลัยด้วยค่ะ ขอให้คุณโยไปสู่สุขตินะคะ
ไว้อาลัยให้คุณโยไปสู่สุขคติหลับให้สบายนะคะ
ขอให้พี่โยไปสู่ภพภูมิที่ดี
ขอร่วมไว้อาลัยค่ะ ขอให้ไปสู่สุขคตินะค่ะ
ขอให้ไปสู่สุคตินะครับ
ขอร่วมไว้อาลัยครับ เคยเข้าไปดูรีวิวน้องเขาหลายครั้ง และเป็นหนึ่งในแรงบันดาลใจครับ

เกิดแก่เจ็บตายเป็นวัฏจักรชีวิต ขอให้น้องเขาไปสู่ภพหน้า หมดเวรหมดกรรมในภพนี้
ขอร่วมไว้อาลัยให้คุณโยไปสู่ภพภูมิที่ดีสุดนะคะ
ค่ำวานนี้ ผมก็ได้มีโอกาสไปกราบศพ และไปร่วมสวดอภิธรรมมาแล้วเป็นคืนสุดท้ายน่ะครับ

สำหรับวันนี้ จะมีพิธีเผาศพ เวลาประมาณ 16.00 น. ที่วัด กระทุ่มเสือปลา แถวๆ อ่อนนุช 67 น่ะครับ

สำหรับใครที่ต้องการไปส่งพี่โย ก็สามารถไปร่วมงานเผาศพได้น่ะครับ

สำหรับโอกาสสุดท้าย นี้ครับ

รักและอาลัยครับ
R.I.P ครับ ไปสู่สุขคตินะครับโย
ขอให้พี่โย หลับให้สบายนะค่าบ

ขอร่วมไว้อาลัยคะ
ขอร่วมอุทิศผลบุญให้ไปสู่ภพภูมิที่ดี หลับให้สบายนะค่ะ
ถ้าชาติหน้ามีจริงขอให้พี่เกิดมาสวยหล่อไร้ที่ตินะค่ะ
ร่วมไว้อาลัยคะ ตอนรีวิวคุณโยเป็นคนให้กำลังใจมดดำมาเสมอคะ  
ไมได้เข้าเวปดั้งโด่งมาหลายวัน วันนี้เข้ามาแบบยัง  งงกับข่าวน้องโย
น้องคนที่รีวิวน้องโย ที่เราเคยเข้าไปดูรีวิว น้องเค้าน่ารัก
ขอรวมไว้อาลัย และขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของน้องโย ขอดวงวิณญาณของน้องโยไปสู่ภพภูมิทีดีด้วยค่ะ
ขอให้ไปสู่สุคติ นะคะ หลับให้สบายค่ะ ร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ
ขอให้ไปสู่สุขติ นะคะ
ร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ ขอให้คุณโยไปสู่สุขตินะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้