เจ้าของ: pomtmb
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมรูป ดารา นักร้อง พระเอก Before & After ครับ

[คัดลอกลิงก์]
เยอะมากมายอ่ะ
โฮ ดาราสมัยก่อน หล่อจัง
โหววววววววววว

ขนาดนั้นเลยยยย ดาราหรือเนี่ย
^^ โทนี่หล่อมากมาย อิอิ
ดูเพลินเลยอ่ะ

ขอบคุณครับ
ป๊าดดดดดดดดดดดด เปลี่ยนมากกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆ
อยากหล่อมั้งจัง
ความเปลี่ยนแปลงที่..

เริศค่ะ
ชอบ คิมบอม แบบเดิมมากกว่า ^^

แก้ม ยุ้ย น่ารัก
ตอบกลับ 87# SawnoiPaPanG

อันนี้เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ เป็นคนหนึ่งที่ทำศัลยกรรมแล้วดูแย่ลง(ความคิดผมนะ)
มีอีกไหมคะ ชอบ ชอบ
แอบชื่นชอบธีร์มานานแต่ก่อนศัลยไมมันอุบาทว์ได้ใจ(เหอๆๆ)แต่สู้นาธานไม่ได้ทำยังไงก็ไม่พัฒนาความหล่อเลย
แบบนี้รีบๆเก็บเงินไปทำทั้งตัวเลย(จะดีหรือบ้านะเนี้ย)
ศัลยกรรม ทำให้คนเปลี่ยนไป๊
เเวะเข้ามาชมคะ
หน้าตาเปลี่ยนไป  จากดูเหมือนเด็กด๊องแด๊ง  ดูเท่ห์  หล่อ  น่าคลั่งไคล้ยิ่งนัก  อย่างนี้ถ้าใครไม่ศัลยกรรมก็จะสวย หล่อไม่ทันเค้าหนะสิคะเนี่ย  ว้าว  ว้าว  แต่ยังไม่กล้างะ
สุดยอดต้นแบบน่าสนใจสุดอยากหล่อบ้างจัง
ตอบกลับ 94# ต้น9999

ขอดูดาราผู้หญิงบ้างนะค่ะ จะได้เป็นแรงบันดาลใจอ่ะค่ะ
สุดยอดไปเรยค่ะ
kodomo ครับ
เค้า เป็น คน เวียดนามนะครับ
อิกอย่าง เค้ามิได้ทำ ศัยกรรมที่ไทยนะครับ เค้าทำที่เวียดนามครับบ เจ้าตัวเป็นคนยืนยันเอง
โอ้โห ความหวังมาเป็นกองเลยยยย ขอบคุณมากนะครับ^^
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-23 10:09:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูลิงค์ นาวิน ต้าร์ ได้นะครับ สำหรับ คนที่ใฝ่ฝันอยากมีหน้าเรียวๆ--

อยากบอกว่า ดูดีขึ้นมากมาย อยากหล่อ อยากสวย อย่ารอช้าครับ สู้ๆ ทุกคนนะ

02nvv123184-1-1197.jpg (87.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

บางคนก็ไม่ได้ทำนะคะ เพียงแต่ว่าพอเข้าวงการก็บำรุงผิวอะไรแบบนี้
แล้วรูปafter บางรูปที่เอามาเปรียบเทียบ บางรูปก็มาจากการถ่ายแบบซึ่งแน่นอนว่าต้องตกแต่งรูปมาแล้ว บางรุปก็เป็นมุมกล้อง แสง และอะไรหลายๆอย่าง
อีกเคสนึงคือรูปbefore บางคนหน้าตายังไม่เข้ารูป เช่นน้องเราตอนเด็กๆตาตี่มาก
พอมาชั้นประถม ชั้นตาข้างขวาเริ่มมา พอม.ต้นข้างซ้ายเริ่มมา หน้าตามาเข้าที่ตอนนี้ก็ตอนปีหนึ่งแล้ว
หน้าเปลี่ยนไปเยอะเหมือนกัน แล้วบางบางคนอาจเกี่ยวกับน้ำหนักด้วยนะคะ อ้วนผอมอะไรแบบนี้
เพื่อนเราพอน้ำหนักขึ้นอ้วนออกหน้าออกคอ ทำให้หน้าดูบานๆ มีเพื่อนผู้ ญ คนนึง ตอนม.ปลายเรียกได้ว่าไม่สวยเลย พอขึ้นมาลัยเพื่อนเราเริ่มลดน้ำหนักจนตัวเล็กนิดเดียว หน้าเปลี่ยนไปเลย พอผอมชั้นตาก็เพิ่มมาขึ้น เห็นชัดค่ะ เพื่อนเก่าบางคนจำเพื่อนเราคนนี้ไม่ได้เลย ก็เลยพูดเล่นๆกันว่าทั้งตัวแสนเจ็ด 55+ แต่ว่าจริงๆแล้วเพื่อนเราไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ

นี่อาจเป็นกรณีศึกษานะคะว่าบางคนอาจไม่ได้ทำก้ได้ค่ะ แต่อย่างรุจ กัน เติ้ล นี่เห็นชัดว่าทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้