เจ้าของ: tatai_
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำดั้งกะหมอจุฑามาอ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-1 23:52:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คลินิคชื่อว่า ปากน้ำศัลยกรรมตกแต่ง จะผ่านช้างสามเศียรมาประมาณสองป้ายรถเมย์
สังเกตุง่ายๆมันจะอยู่ใกล้กับป้ายโฆษณากระทิงแดงใหญ่ๆอ่ะคร๊
คลินิคอยู่ติดถนนใหญ่คร๊
น้องต่ายค่ะ ถ้าไม่เป็นการรบกวนพี่ขอดูรูปหน้าตรงได้ใหมเอ่ย... เเละที่ว่าโทรไปเช้าเย็นทำเลยเหรอค่ะ??? ไม่ต้องรอคิวเป็นเดือนของหมอท่านอื่นใช่ใหมค่ะ เริมสนใจอีกหละเรา อิอิ:) ขอบคุณร่วงหน้าค่ะ
ดูกลมกลืนสวยดีค่ะ:)
ดูไม่ค่อยบวมนะค่ะ สวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ตัดปีกจมูกอีกนิดจะสวยขึ้นเยอะๆๆเลยอะคับ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-12 20:39:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้า แอบโทรมมากมาย
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-12 20:39:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้า แอบโทรมมากมาย
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-12 20:40:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-12 20:46:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงรูปแล้ว แต่มันไม่ติดอ่ะคร๊
ขอบคุนสำหรับคำติชมคร้าาา อิอิ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-15 04:28:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ง่าาาา รูปเบิ้ลเลย เหอๆๆ
พอยุบแล้วสวยมากเลยนะค่ะ ดูสวยเปลี่ยนไปเลย
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ  ดูพอดีเหมาะกับหน้ามาก
สวยค่ะน้องต่าย เข้ากับหน้าน้องมาก
ทำกะหมอมาเหมือนกันคะ นานแล้ว

อยากได้ปลายใหม่จัง ว่ามันสั้นไปหน่อย
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 21:59:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่  20 ธค.54 ก้อครบหนึ่งเดือนแระ
แล้วจะมาลงรูปให้ดูใหม่นะคร๊
หลังจากสามเดือนมันจะยุบลงอีกอ่ะป่าวคร๊
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 21:57:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
          Thanks: gclub ibcbet 1เดือนคร่า ครบรอบพรุ่งนี้ อิอิ รูป ปัจจุบันดั้งใหม่หมอจุฑาคร๊

68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 22:01:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอให้หายไวไวนะค่ะ
โอ้ววว สวยจริงๆนะเนี่ย แถมหน้าแทบไม่มีรอยช้ำเลย หมอเก่งจริงๆนะคะ
อยากรุว่าถ้าโทรไปแล้วจะได้ทำเรยรึป่าวคะ??
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 17:24:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ทำเลยคร๊
นัดวันแล้วก้อไปเลยนะ
ได้ทำชัวร์คร๊
ชะแว๊บบบมาดูน้องต่ายคนสวยกะดั้งงามๆ หลัง 1 เดือนไปแล้วยิ่งเห็นชัดว่าจมูกน่ารักจุ๋มจิ๋มเหมาะกะน้องต่ายมั่กๆ กดกลับไปดูรูปก่อนและหลังทำ 4 รูปที่น้องต่ายวางไว้ด้วยกันยิ่งเห็นความแตกต่างกันชนิดที่ทำให้พี่เกิดอาการแบล๊คเอาท์เลยค่ะ คุณหมอจุฑาท่านฝีมือสุดยอดอยู่แล้ว ยิ่งประสบการณ์ไม่ต้องสงสัยเลย ตอนแรกพี่ก้อสงสัยอยู่ว่าทำไมราคาน่าสนใจกว่าหมอที่ดังๆท่านอื่น (ตอนนี้ก้อยังสงสัยอยู่นะ) เพราะท่านก้อเป็นหมอที่มีชื่อเสียงและมีฝีมือ เคยกดเสิร์ชอ่านข้อมูลของคุณหมอมาหมอแล้ว เพราะสนใจทำน้องนมกะคุณหมอ อยากทำให้มานตู้มๆมั่ง เพราะตอนนี้จอ LCD ยังแพ้พี่โล่ด ต้องโทรไปสอบถามรายละเอียดซะแล๊ววววอย่างงี้ เทคแคร์นะจ๊ะน้องต่ายคนงาม ระวังอย่าเอาหน้าไปทิ่มอะไรเดี๋ยวจมูกเสียหายนะจ๊ะ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 19:20:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คร้าาาาคุนพี่
ว่าแต่คุนพี่จะไปอั๊พน้องนม เมื่อไหร่ละคร๊
อืมม..แต่ต่ายก้อคืดอยู่เหมือนกัลนะว่าทำไมคุนหมอจุฑาคิดราคาทำดั้งถูกจัง
แต่ตอนนี้ไม่สงสัยแระ ความงามไม่จำเปนต้องราคาแพงเสมอไป อิอิ
่านมาได้หนึ่งเดือนแระ ไม่มีปัญหารัยเลยคร๊ ดั้งตลกดี ไม่เอียง
คุนหมอ สุดยอดคร๊ ไม่เสียแรงที่ไปทำกะคุนหมอ
ขอบคุนพี่ๆนะคร๊ ที่แวะมาชมความเปลี่ยนแปลงของน้องต่าย
ไม่โด่งเว่อร์ สวยดีจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้