เจ้าของ: dermalink
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

การร้อยไหมละลาย เทคนิค Beaute lift ดึงยกกระชับใบหน้า โดยไม่ต้องผ่าตัด นวัตกรรมจา

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบข้อมูลกับราคาค่ะ oil_kitty0810@hotmail.com
แถวทราบแถวท่าพระด้วยคนคับ ราคาอยู่ที่เท่าไหร่
จัดมาแล้วจร้า 19900 แต่ไม่ทั้งหน้านะเฉพาะบริเวณคางถึงใบหู เพระเราไม่มีปัญหาเรื่องริ้วรอยรอบดวงตา และหน้าผาก
แค่อยากคางเรียวๆ แล้วก็เก็บเหนียงที่คางเพราะว่าตอนนี้อืดขึ้นกว่าในรูป เราทำที่ AMED CLINIC คุณหมออดิศร ศิริสรรหิรัญ  
เดี๋ยวว่างๆจามาตั้งกระทู้ให้เพื่อนๆ เข้ามา comment กันนะคร้า
ที่เอเมดคลินิค หมอ เป็นอาจารย์สอนการร้อยไหมละลาย ยกกระชับใบหน้าโดยเฉพาะค่ะ ดีมาก แอนอายุ จะเลข 5 แล้ว หมออดิศร ร้อยไหม ยกกระชับสุดยอดแล้วค่ะ  ราคาเป็นกันเองด้วยค่ะ  

คลนิคอยู่ตรงสีลม ตรง รถไฟฟ้าศาลาแดงเลยค่ะ  โทร  02-266-9968  

www.amedclinic.com

ขอเชียร์แบบใจจริง ไม่เชื่อไปลองค่ะ เริดมาก
การร้อยไหมช่วยให้หน้าเรียวได้ไหม ถ้ากรามใหญ่ แล้วขอความกรุณาขอรายละเอียดคลีนิคที่ทำหน่อยนะคะ ราคาด้วยก็ดีค่ะ
วันก่อน เห็น คุณต้อมรัชนีก่อน สวยขึ้นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ    ยังงง ว่าทำไม หน้าเล็ก สวยเริดได้ขนาดนี้ ที่แท้แอบไป ร้อยไหมละลายนี่เอง    ตอนนี้หาข้อมูลให้เพื่อน กะว่า ตัวเองไปทำเองเลยดีกว่า   

คุณเจ้าของกระทู้แล้วถ้าอยู่แถว   พระราม 4 หมอตรงไหน ขอเก่งๆ ราึคาไม่เกี่ยวค่ะ  ขอเก่งมากๆ ค่ะ  

รบกวนตอบให้หลังไมล์ด้วยนะ
ราคาเท่าไรคะ ขอรายละเอียดด้วยแล้วอยู่ได้นานมั้ยค่ะ จะกลับเมืองไทยอาทิตย์หน้านี้จะได้ไปทำคะ amour_takky@hotmail.com
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-28 17:41:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ติดต่อ พีทได้ ที่ 983-2488897   

โทรเข้ามาสอบถามได้เลยครับ จะแนะนำหมอให้ครับ  
มาอัฟเดทให้ฟังกันครับ  ไปหาคุณหมอ ที่เก่งสุดๆ ที่ลือชื่อเรื่องการDesign รูปหน้า และการร้อยไหมมา ที่ เอเมดคลินิคมาแล้วครับ   ของผมมีปัญหาคือ กรามใหญ่  หน้าบาน  แล้วก็ จมูกไม่โด่ง   หมอเลยบอกว่า ให้ทำ ทั้งหน้าเลยครับ หรือจะทำเป็นจุดไปก่อนก็ได้   หมอบอกว่า จุดละ 19,900 โปรโมชั่นอยู่  คือผมอยากทำ ตรงหน้าที่บานๆ ให้เรียวเล็กก่อน  แล้วค่อยทำอย่างอื่นต่อ คุณหมอแนะนำดีมาก และ ก็ นัดวันทำเรียบร้อยแล้วครับ    ที่เอเมดคลินิคสวยมากกกกกกก   ดูแบบไฮโซมากมาย แต่ราคาย่อมเยาว์

มารีวิวโชว์แน่นอนครับ

แสดงความคิดเห็น

ก่อนหน้านี้ไปดูดไขมันกับหมออดิศรมาแล้ว แล้วจะร้อยไหมเพิ่มครับ  โพสต์ 2012-1-28 22:46
รอชมรีวิวนะคะ สนใจเหมือนกันค่ะ
เวิคมากๆ ครับ  การร้อยไหมเป็น อะไรที่ ทำให้หน้าเด็กได้ และ ดาราำทำ เทคนิคนี้กันเยอะมากๆ
เวิคๆๆ มากค่ะ  ขอการันตี  ว่าแล้วทำไมดาราหน้าเป๊ะ ยิ่งดาราเกาหลีนะ สุดยอดค่ะ หน้าเล็กเรียวเป๊ะ  เขาไม่ใช้โบท็อกซ์อย่างที่เราคิดไว้ค่ะ  ที่เกาหลี ใช้กันมานานมากกกกกกกกกกกกกกแล้วค่ะ   

ว่าแต่ คุณ topfy ทำไม คุณหมอ อดิศร เอเมดคลินิค คิดแค่ 19,900 ทำกี่จุดค่ะ   ทำไมหมอคิดเราแพงกว่านั้นอ่าาาา  

แต่ก็เริดค่ะ  น่องดูตึงๆ ตอนนี้  และดูเล็กลงเลยละค่ะ

แต่ที่หน้า  รอนัดทำอีกที นะีค่ะ   
กำลังสนใจและหาที่ทำอยู่ค่ะอยากทำทั้งหน้าเพราะจะเข้าเลข 4แล้วเหมือนกัน.....ช่วย UPDATEรูป BEFORE&AFTER ให้ดูด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
เริดมากค่ะ นวัตกรรมนี้  หน้าเด้งทันที ตึงมากกกกกกกกก แล้วก็ยกกระชับได้ดีมากค่ะ  หน้า่เรียวเล็กเลยค่ะ ของเรา หมอ ที่เอเมดคลินิค ทำให้  เป็นแบบเทคนิคยกกระชับ  ดีมากเลยค่ะ   เริดมาก  
น่าตึงเด้ง กันไปทั่วหน้าเลยนะ   ดาราเกาหลีทำกันมานานแล้วครับ เมืองไทยเพิ่งมาบูม
ถามเพื่อนๆกันนิดนึงว่า  ฉีดฟิลเลอร์ แล้วร้อยไหมจมูก แบบเกาหลี  ทำแล้วสวยแค่ไหนครับ
เพิ่งไปร้อยที่เอเมดมาได้ 3 วัน เราผิวอักเสบง่ายยังบวมๆๆอยู่เลยยังไม่เห็นผลชัดเจน แต่คุณหมอบอกว่าจะเห็นผลดีและชัดเจนภายใน 1 เดือน เรือ่งจริงๆแน่ๆคือคุณหมอใจดีมากๆๆคุยเข้าใจง่าย  เด๋วเดือนหน้าพี่สาวเราก็จะไปร้อย  เด๋วให้หายสนิทจะเอารูปก่อนหลังมาให้ช่วงเม้นท์กันนะคัฟ ว่าเห็นผลไม๊ เราก็ลุ้นๆอยู่เหมือนกัน  ปัญหาเราคื่อหนวดแมวลึกมากๆๆ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-5 15:40:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลูกค้าทุกท่าน  สามารถดู รายชื่อ คุณหมอ ที่ผ่านการอบรม เรื่องการร้อยไหม เปลี่ยนรูปหน้า เทคนิค beaute lift  ได้ที่ www.dermalink-thailand.com  นะครับ  แล้วถ้าจะใช้บริการกับคุณหมอ  บอกเลยนะครับว่า เอาเทคนิค Advanced beaute lift  หรือถ้าจะให้พี่พีทประสานงานให้  ยินดีนะครับ  

สอบถามพี่พีท โทร 083-248-8897
เทคนิค beaute lift ดาราเกาหลีทำกันเยอะมาก  ถ้าเป็นเทคนิคนี้ในการร้อยไหม จะต่างกับทุกเทคนิค เพราะจะเห็นผลเร็วและ กระชับใบหน้าได้เร็วมากค่ะ   
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-11 11:06:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
การร้อยไหมมีเทคนิคหลายเทคนิค แต่ทำไมดาราถึงใช้ไหม beaute lift เพราะการดึงยกกระชับและ สลายไขมันไปในตัวจะต้อง เป็นไหม ชนิด beaute lift เท่านั้น  

ดาราเกาหลี ทำbeaute lift มานานแล้วนะครับ  แต่เมืองไทย เพิ่งนำเข้าเทคนิคนี้มานะครับบบบบ  

ข้อมูลอาจารย์หมอ ด้านการร้อยไหม ทั้งในกรุงเทพและ ต่างจังหวัด  สมาชิกดั้งโด่งทุกท่าน สอบถามได้เลยครับ

พีท 083-248-8897
เพื่อนไปลองมาแล้ว เห็นผลเกินคาดจริงๆ หน้าดูเด็กลงและ ดูสวยขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเจนเลยครับ   
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-12 12:11:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่งข้อมูลให้กับสมาชิกชาวดั้งโ่ด่งแล้วนะครับ   หมอที่เก่งการร้อยไหมเทคนิค beaute lift นี้ มีแค่ 20 คนในประเทศไทยครับ
เทคนิคนี้ เป๊ะจริงๆ หน้าเล็ก ทันใจ หน้าเด็กทันที  beaute lift
สนใจการร้อยไหม มากค่ะ อยากทราบชื่อ คุณหมอ และชื่อ คลีนิค ที่ภูเก็ตนะค่ะ ขอเบอร์โทรด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
ปกติเป็นลูกค้าของ พฤกษาาคลีนิค ทั้งทรีตเมนท์ เลเซอร์
สนใจทำร้อยไหม ร่องแก้ม และรอบดวงตา เวลายิ้มจะเป็นตีนกาตั้งแต่เด็กๆแล้ว
ไม่ทราบว่า หมอที่พฤกษา มีที่ผ่านการอบรมเทคนิคนี้โดยตรงหรือป่าวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้