เจ้าของ: ahunna
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กลูต้าตัวไหนดี ตัวไหนถูกของแท้ โบทอก ลดไขมัน สถานที่ฉีด ถามได้เรย เราฉีดมาทุกตัว

[คัดลอกลิงก์]
ปลอดภัยสุด ก็จะไม่ขาวไวสุดนะคะ ซึ่งก็เห็นว่าปลอดภัยสุด ดีกว่าขาวไวสุด ไม่งั้นก็จะตายไวสุดค่ะ
ตอบเค้าด้วยน่ะ ถามทางข้อความแล้วค่ะ
อยากรู้เหมือนกันอ่ะครับ เป็นคนดำ อยากได้แบบขวาขึ้นมากนิดหน่อยๆ พออ่ะครับไม่ต้องเว้อมากอ่ะครับ ดูใสก็ได้ครับ หน้าใสด้วยก็ดี.  ขอบคุณครับ
บอกสูตรเราด้วยจิ เอาขาวๆๆๆๆเลยนะ อิอิ
ขอสูตรด้วยคะ อยากขาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ทางศรีราชา - บางแสนอ่าคะ อยากทราบที่ฉีด ขอบคุนนะคะ
ขอด้วยคนครับ
อยากฉีด Liponsaure มีใครแนะนำได้บ้างค่ะ อยากได้ที่ซื้อและสถานที่ฉีดค่ะ
ขอสูตรด้วยนะคะ
คือเราอยากฉีดแบบตัวที่เหนผลเร็วอะ เราเปนคนผิวออกคล้ำๆๆน่อยนะ ขอข้อมูลนะคร่ะ
ขอ สูตร ด้วยนะค่ะ อยากขาวเร๊วๆจ้า
มาขอสูตรขาวเร็ววิ๊งๆด้วยคนคร่า

ตัวไหนขาวเร็วมั่งคะ
อยากฉีดโบทอกทำหน้าเรียว กับอยากขาวใสอ่ะ ควรฉีดอะไรที่ไหนดีคับ ตอบด้วยน้า certifybymo@yahoo.com   facebook > motangmo
ขอมั้งจิ ไม่เคยฉีดเลยสักครั้ง อยากรู้ตั้งแต่เริ่มแรกเตรียมตัวยังไง แล้วค่าใช้จ่ายอ่า เราผิวออกเหลืองหน่อย ขอแบบปลอดภัยน๊าาาา ขอบคุณค่ะ
อยากรู้ที่ฉีดแถวอ่อนนุชอ่ะจ้า ถามไปใน PM สงสัยยังไมไ่ด้เปิดอ่านง่ะ
ชอสูตรด้วยจ้า
มีที่ฉีดแถวบางนา อุดมสุขบ้างไม๊คะ
มีที่ฉีดแถวบางนาหรืออุดมสุขบ้างไหมคะ
ฉีดแล้วขาวไวก็ต้องดูด้วยการการสร้างเซลล์ใหม่ กับการผลัดเซลล์ผิวในร่างกายเราไวด้วยไหม

เพราะแต่ละคนมันไม่เท่ากัน
อยากได้ที่ฉีดแถวปิ่นเก้าเพรชเกษมตลิ่งชันอ่าคร่า

แสดงความคิดเห็น

มีอยู่นะ  โพสต์ 2012-1-30 17:55
สอบถามเมโสแฟตตัวไหนหน้าเรียวบ้างคะ
อยากทราบโบทอกคะ ขอรายละเอียดด้วย
อยากได้สถานที่ฉีดแถวศรีราชาหน่อยอ่าค่า ^_^
อยากถามโบทอกลดไขมันจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้