เจ้าของ: march7670
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครมีวีธ้ทำให้หน้าหายบวมเร็วจากการฉีดไขมันตัวเองรบกวนขอคำปรึกษษหน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
ฉีดแล้วอยู่ได้กี่เดือนครรับ  ต้องฉีดซ้ำบ่อยหรือเปล่าครับ
นั่นสิฉีดบ่อยมั้ยคะ อยู่ได้นานขนาดไหน
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 18:44:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัปเดตล่าสุดคับ ตอนนี้ทำมาได้สามสี่เดือนแล้วคับเข้าสู่ภาวะปกติแล้วคับ สวยไม่สวยยังไงช่วยติชมด้วยนะคับ
แต่ในใจก็ชอบนะคับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ดูดีมากๆเลยค่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-17 17:37:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อับเดตล่าสุดคับ ผ่านมาแล้วหกเดือน
สวยไม่สวยยังไงช่วยติชมหน่อยนะคับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ดูดีเลยค่ะเราก้อว่าจะไปฉีดร่องแก้มกะหมอเหมือนกันโทรไปแล้วเค้าคิดจุดละหมืน ชั่งใจอยู่เหมือนกันกลัวบวม
กำลังเก็บข้อมูลเรยครับ  สรุปบวม กี่เดือนอะครับ
หล่อมาก  ดูดีมากเรยคะ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 12:32:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บวมสี่ห้าเดือนก็จาเปงปกติแล้วคับ
4-5 เดือนเลยเหรอค่ะ นานจัง แล้วตรงเบ้าตาตอนนี้ลดไปเยอะไหมค่ะ แต่ดูจากในรูป Ok นะคะดูดีกว่าตอนก่อนทำมาก
โหบวมนานจิงๆ
แต่ทำแล้วหล่อขึ้นมากๆ
ฉีดไขมันที่ตานี่เพื่ออะไรเหรอคับ เติมร่องลึกใต้ตา หรือลดริ้วรอยตีนกาอ่ะคับ สนใจอยากฉีดเหมือนกัน แต่บวมนานมากเลยอ่ะ กลัวลางานไม่ได้ จขกท ทำออกมาแล้วดูดีมากเลยนะคับ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-24 12:25:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เติมเบ้าตาลึำให้ดีขึ้นคับ
แล้วถ้าหนังตาเราหลายชั้น  ตาเราจะตี่ขึ้นไหมอะครับ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 16:10:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่าจะทำได้นะคับเพราะผมก็มีหลายชั้นเหมือนกันคับ

ใช้ถุงชาร้อน ประกบ เช้า ก่อนนอน ดูซิคะ บรรเทาอาการได้นะ
สนใจอยากทำคะ ตอนนี้ ตาไม่ลึกอย่างเดียวยังมีชั้น สามชั้นเห้นจะได้ ...
อยากเห็นรูปหน้าตรง ชัดๆอ่ะครับ
โอคะ หน้าหล่อ เพอร์เพ็คเลย ทำรอบเดียว ไม่ต้องเติมอีกหรอคะ เห็นคนอื่นเค้าต้องเติมอะ แล้วทำไมบวมนานกว่าเคสอื่นจังคะ
ไปฉีดไขมันที่ตาบนเพราะเบ้าตาลึก ทำมาได้7 วันตาไม่เท่ากัน ใครเคยทำแล้วเป็นแบบนี้บ้าง_เครียดจัง แล้วมันจะยุบเท่ากันมั้ยเนี่ย!
ต้นฉบับโพสต์โดย march7670 เมื่อ 2010-12-11 01:43
มารีวิวให้ดูแล้วคัหลังจากที่เฝ้าดูอาการมา 1 เดือนเต ...

หวัดดีค่ะ
ชื่อพลอยนะคะ คือสนใจจะฉีดไขมันที่ตาเหมือนกันเพราะตาโบ๋มาก อยากสอบถามค่ะว่าเป็นไงบ้างตอนนี้ ผลออกมาพอใจไหมคะ คือมีเพื่อนไปทำมาก็บอกว่าบวมนานมากหลายเดือน และยิ่งกว่านั้นมันไม่ค่อยเรียบ ยิ่งเวลายิ้มจะเห็นเป็นริ้วๆ พลอยก็เลยกลัว  จึงพยายามศึกษาหาข้อมูลอยู่ ไงก็กรุณาช่วยตอบพลอยด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
เวลาฉีดมา เค้าไม่ให้ปะคบร้อนนะค่ะ ไขมันจะสลาย ไม่ให้ปะคบเย็น ไขมันจะตาย ห้ามอบซาวหน้า กินเนื้อ นม ไข่ เยอะๆ โปรตีนนั้นล่ะค่ะจะทำให้ปลูกไขมันติดไขมันจะได้อยู่กัยเรานานๆ ตอนนี้ที่ v-plast จุดละ 20000 บาทแล้วค่า แก้มสองข้าง 40000 ฿ แพงค่ะ แต่สวยค่ะ เราทำมาแสนกว่าๆ ไม่รู้จะอยู่กับเรานานแค่ไหน คุณหมอเก่งค่ะ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-25 16:27:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัปเดทล่าสุดคับสามปีแย้ว

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้