เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลุ้นศัลยกรรม ทำหน้าสวยฟรี รับปีใหม่ 2557

[คัดลอกลิงก์]
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

ปีใหม่นี้ ตั้งใจตั้งแต่ปีใหม่ให้เป็นเวลาที่จะเริ่มต้นเปลี่ยนตัวเองจริงๆ จากที่ละเลยมาเสมอ อยากจะเริ่มต้นชีวิตใหม่ที่ดีจริงๆอายุ25ปีแล้ว อยากจะปรับปรุงตัวทั้งนิสัยที่ไม่ดีให้ดีขึ้น ร่างกายภายนอก บำรุงดูแลร่างกายให้ดีกว่านี้ที่ตั้งใจจะไปสอบแอร์นอกจากเก่งแล้ว บุคลิกหน้าตาก้มีส่วนด้วยที่จะช่วยให้เป็นอย่างที่ตั้งใจ อยากมีเวลาให้กับครอบครัว ปรับปรุงนิสัยการใช้จ่ายค่ะ
สวัสดีครับ สิ่งที่จะทำในปีใหม่นี้ ผมกำลังจะขอเธอแต่งงาน เธออันซึ่งเป็นที่รักของผม แต่ว่าทางฝั่งครอบครัวของเธอ ยังไม่ยอมรับในตัวผมน่ะครับ เพราะผมมีรูปร่างที่อ้วน ตัวใหญ่ ผมพยายามลดน้ำหนักลง จาก 100 กก. ตอนนี้ผมน้ำหนัก 78 กก. แล้วละครับ แต่ถึงยังไง ผมก็อยากจะดูแลตัวเอง ทำให้ตัวเองดูดีที่สุด เพื่อเธอ และเพื่อให้ครอบครัวของเธอนั้นยอมรับผม ผมอยากจะสร้างครอบครัว อยากจะมีวันนั้น มันอาจจะดูเหมือนในละคร แต่ว่าสำหรับผมแล้ว ถ้ามันเป็นเหมือนละครจริงๆ ผมก็อยากให้จบอย่างมีความสุขบริบูรณ์ครับ
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท..... ขอบคุณเว็บดั้งโด่งและผู้สนับสนุนทุกคนนะครับ ขอให้ความฝันเป็นจริง ขอบคุณอีกครั้งครับ  
ปีใหม่นี้อยากได้รางวัล "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท ค่ะ
ปีใหม่ 2557 อยากจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง ?
" บริจาคร่างกาย "ค่ะ เป็นอะไรที่ใหม่สุดในชีวิตที่ทำแล้วมีความสุขที่สุดและมีประโยชน์ต่อคนอื่นด้วย
และแอ๊นก็ได้ทำการบริจาคร่างกายให้กับโรงพยาบาลมหิดลไปเรียบร้อยแล้วเมื่อเดือนที่แล้วค่ะ ( ได้บัตรมาแล้วด้วย ภูมิใจมาก )เผื่อจะได้มีสิ่งดีๆเกิดขึ้นกับตัวเองในทุกๆปี เพราะตัวแอ๊นเองคิดอยู่เสมอว่าสักวันตัวเราคงทำประโยชน์ให้กับคนอื่นไม่มากก็น้อยทั้งที่มีชีวิตอยู่หรือไม่มีก็ตาม แต่สิ่งใหม่ๆที่อยากจะให้เกิดขึ้นกับชีวิตทุกคนคือ ความรักสามัคคีและความเข้าใจกันของคนในสังคมไทย จึงอยากให้ปีใหม่ ปี2557 นี้เป็นปีที่ประเทศไทยมีแ่ต่ความสุข รักสามัคคีกัน ถวาย " พ่อหลวง " ค่ะ
ปล. ปีใหม่นี้ตื่นเช้าพบกับกระดาษเล็กๆใบนึง เป็น Gift Voucher ระบุว่า " ของขวัญจากซานต้าดั้งโด่ง "
โฮ๊ะ โฮ๊ะ โฮ๊ะ
สนใจ "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท" คะ
ปีใหม่นี้อยากเปลี่ยนตัวเองเป็นคนใหม่ ให้ดีขึ้นสวยขึ้นทั้งหน้าตาและจิตใจคะ
มีดีแค่อย่างใดอย่างนึง จะเป็นหน้าตาดีแต่จิตใจไม่ดีพอ ก็รู้สึกว่าตัวเราจะไม่มีคุณค่ามากพอต่อคนที่เรารักไม่ว่าจะเป็นครอบครัว เพื่อนหรือคนรัก
ถ้าหน้าตาไม่ดี แต่จิตใจดี บางครั้งเราก็รู้สึกน้อยใจในโชคชะตามากๆ หวังว่าปีใหม่นี้เราจะสมหวังกับสิ่งที่หวังไว้คะ
ปี 2557 นี้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น ซึ่งเป็นการเริ่มต้นที่ดีที่จะสร้างความมั่นใจให้กับตัวเอง แต่ไม่มีเงิน ถ้า
ได้ Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี จะทำให้ความฝันของเราเป็นจริงได้
รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ปี 2557 นี้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น ซึ่งเป็นการเริ่มต้นที่ดีที่จะสร้างความมั่นใจให้กับตัวเอง แต่ไม่มีเงิน ถ้า
ได้ Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี จะทำให้ความฝันของเราเป็นจริงได้
รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ที่เลือกอันแรกเพราะว่าอยากจะพาคุณแม่ไปทำ จมูกคุณแม่ไม่สวยแม่บ่นอยากจะไปทำๆๆๆ แต่ไม่มีงบมากพอ อยากจะให้คุณแม่เป็นของขวัญวันปีใหม่ค่ะ
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

อยากเสริมจมูก กับ ตัดปีกจมูกค่ะ จะเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดีและสวยขึ้น ลดความอ้วน
เป็นคนดี ตั้งใจเรียนหนังสือให้จบ
อยากได้คอร์ส yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน จำนวน 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 30,000 บาท  หรือคอร์สหน้าอื่นๆก็ได้

ปีใหม่นี้จะทำอะไรใหม่ๆให้ชีวิต
อยากมีหน้าขาวใส เพื่อต้อนรับวันสำคัญของชีวิตอีก 1 วัน
คือวันรับปริญญา ที่ทุ่มเทให้กับการเรียน 4 ปีที่รามคำแหง

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nathapol.jumn เมื่อ 2013-12-29 22:32

::  ปีใหม่นี้ ท่านอยากได้รางวัลอะไร ใน 6 รางวัลนี้ (เลือก1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท )
===== > พร้อมทั้ง ตอบคำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

สิ่งที่จะทำใหม่ๆคือ  อยากให้รางวัลตัวเองบ้าง   เปลี่ยนสีผม  ย้ายห้อง ทำงานเพิ่ม แต่ตอนนี้เป็นนศ.ปี2 และก็ทำงาน คือผมหาเงินใช้เอง
เอาที่วางแผนจะทำไว้จริงๆเลยนะ คือผมไม่เคยทำเลยที่จะซื้อของแพงๆให้พ่อกะแม่เนื่องจากเป็น เด็กตจว.มาเรียนกทม.ตั้งแต่ม.ต้นดิ้นรนเองมาเยอะ เลยงกหน่อยหนะ แต่อยากให้รู้ว่าลูกคนนี้ไม่ลืมหรอกความกตัญญู แต่จริงๆก็ว่า จะเก็บเงินทำจมูกให้ได้ก่อนหมดเทอมสองก่อนสงกรานต์(อีกสามเดือน) อยากมีจมูกสวยๆไปเล่นสงกราน
และก็จะเก็บเงินต่อซื้อทองให้พ่อกับแม่ช่วงกลางปี
แต่ถ้าผมได้รางวัลนี้ ผมก็จะทำงานเก็บเงินให้ของขวัญ(ทอง)พ่อแม่น่าจะทันสงกรานต์ พร้อมเอาจมูกใหม่ไปอวดพ่อกะแม่ด้วย คงแฮปปี้น่าดูอ่ะเน่าะ >"<ได้ถ่ายรูปกะแม่เก๊ๆ เพราะบ้าถ่ายรูปพอกัน

ปีใหม่นี้อยากได้ Gift Voucher ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ค่ะ
และ ปีใหม่ 2557 ก็อยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง (ศัลยกรรม) ค่ะ เพราะเป็นผู้หญิงความสวยต้องมาที่ 1
อยากได้รางวัล Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ปีใหม่ 2557 จะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิต อยากให้จมูกดูดีขึ้นคะ
ครับของรางวัลที่ผมอยากได้คือ Centrallaser Clinic Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกครับ
สำหรับปีไหม่นี้สิ่งที่ผมจะทำคือ ทำสิ่งที่ผมไม่ได้ทำในปีเก่าๆที่ผ่านมาครับ
โดยผมจะเริ่มจากเปลี่ยนตัวเอง( ทั้งในและนอก) ภายนอกเลยผมจะทำจมูกก่อนเลยฮะ(ฮ่าๆ) เพราะผมไม่อยากโดนล้อว่าไอ้บานอีกแล้ว ( T ^ T )
และภายในผมก็จะรับผิดชอบหน้าที่ของตัวเองให้มากขึ้น ช่วยเหลือคนอื่นให้มากขึ้น เป็นลูกที่กตัญญูต่อพ่อแม่ และที่สำคัญอ่ะไรที่ผมเคยทำพลาดกับปีเก่าๆผมจะนำมันมาเป็นบทเรียนในปีไหม่นี้และจะไม่ให้มันเกิดขึ้นอีก
ท้ายสุดเลย ผมอยากลองดูหนังผีแบบไม่ปิดตาดู( มันทำไม่ได้ซักที = = )
"อยากได้รางวัลClinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท  ปีใหม่นี้อยากเปลี่ยนตัวเองใหม่ จะได้มีงานดีๆทำ จะตั้งใจเรียนและช่วยแบ่งเบาภาระแม่ และส่งเสียตัวเองเรียน เพราะตอนนี้แม่ก็ทำงานอยุ่คนเดียว และจะทำประโยชน์เพื่อสังคมค่ะ
สวัสดีปีใหม่2557ค่ะ ปีใหม่นี้สิ่งที่อยากทำคือ ทำบุญต้อนรับปีใหม่แต่ดิฉันเชื่อว่า ทำบุญสวยชาติหน้าทำหน้าสวยชาตินี้ร่วมสวดมนต์ข้ามปีเพื่อเสริมบารมีแก่ตัวเอง อยากได้ราวัลที่1เสริมจมูก+ตัดปีกจมูก ค่ะ ทำให้สุดแล้วหยุดที่ความจริง
อยากได้รางวัล  Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่ 2557 จะทำตัวเป็นลูกที่ดีของพ่อแม่, จะตั้งใจเรียนให้จบ(เหลืออีกไม่กี่วิชา)
อยากได้รางวัลที่ 3 ค่ะ ทำปากบาง
อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้มีความมั่นใจมากขึ้น เวลาเขาถ่ายรูปไม่ไปยืนหลบมุมเพราะเวลายิ้มไม่สวย
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท และสำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง ?
     - อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้สวยขึ้น แล้วหาแฟนให้ได้สักคน เพราะไม่ว่าจะเป็นปีเก่า ปีใหม่ หรือปีไหนๆ ยังไงๆยังหาแฟนไม่ได้สักที
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท และสำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง ?
     - อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้สวยขึ้น แล้วหาแฟนให้ได้สักคน เพราะไม่ว่าจะเป็นปีเก่า ปีใหม่ หรือปีไหนๆ ยังไงๆยังหาแฟนไม่ได้สักที
ของรางวัล Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ตอบคำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง
- ปีใหม่นี้ ผมอยากมีครอบครัวที่แสนสุขครับ เพราะผมเป็นผู้พิการ ผมอยากเสริมจมูกเพราะต้องการให้หน้าตาดูดีขึ้นครับ
- ต้องการให้แม่ภูมิใจสักครั้งในชีวิต
- ต้องการใช้ชีวิตแบบปกติที่เหมือนคนอื่นๆ
- ต้องการให้คนอื่นๆไม่ดูถูกในสิ่งที่ผมเป็น ถึงผมพิการแต่ก็สามารถทำอย่างอื่นได้
ปีใหม่นี้อยากได้รางวัล "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี คะ

ในปี 2557 อยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อตัวเองและคนที่เรารักคะ ถึงแม้ว่าคนเราจะไม่ได้คบกันที่หน้าตา แต่ อยากทำตัวเองให้ดีขึ้น เพื่อเพิ่มความมั่นใจในตัวเอง และ ทำให้คนรอบข้าง คนที่เรารักรู้สึกดีกับเราด้วยคะ ^^
อยากได้ 3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท
ปีใหม่ 2557  นี้  จะปรับปรุงตัวสิ่งไหนทำพลาดก็ให้พลาดน้อยลง  จะดูแลและรักเอาใจใส่ครอบครัวมากขึ้น  อีกอย่างจะเป็นคนดี ซือสัตย์ สุจริต ยึดหลักศีล 5 ครับ

สิ่งที่จะทำในปี 2557 คือ อยากสวยยยยขึ้นกว่าปีนี้ 5555555
2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

ปีใหม่นี้ สิ่งที่อยากจะทำคือ
อยากจะเปลี่ยนตัวเอง ให้เป็นคนมีทัศนคติที่ดีมากขึ้น
คิดบวกกับทุกเรื่องที่จะผ่านเข้ามาในชีวิต
แล้วสิ่งดีๆจะเข้ามาแน่นอน : )
Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก
  จะลืมอดีตที่ไม่น่าจำจากปี 56 แล้วเริ่มใหม่กับปี57
ยิ้มให้มากขึ้น พยายามคิดในสิ่งที่เราเห็นในแง่บวก เลือกคบและเชื่อเพื่อนที่เราไว้ใจได้
ทำให้พ่อแม่สบายใจ ไม่เป็นห่วง รับผิดชอบหน้าที่ของตัวให้มากขึ้น
ตั้งใจเรียนเพื่ออนาคต . (อย่าสนใจคำดูถูกคน)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้