เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลุ้นศัลยกรรม ทำหน้าสวยฟรี รับปีใหม่ 2557

[คัดลอกลิงก์]
รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ปีใหม่นี้ จะตั้งใจเรียนให้จบ และจะรีบหาเงินมาใช้คืนค่าเล่าเรียนให้คุณพ่อให้หมดค่ะ ท่านเหนื่อยกับเรามามากแล้ว
อยากให้พ่อกับแม่สบายบ้าง คงเป็นสิ่งเล็กๆที่วัยอย่างเราจะทำเพื่อท่านได้บ้างค่ะ
สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่ารัก อิอิ
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

....ก็ปีใหม่อีกละไม่รู้ว่าปีไหนจะได้ทำกับเขาสักทีนึง ไม่เคยมั่นใจในตัวเองเลยแค่คนมองหน้าก็คิดว่าเขาคงตำหนิติจมูกเราแน่ๆ คือ ว่าผมอยากทำจมูกคับปีใหม่นี้สิ่งที่อยากได้ใหม่คือ จมูกครับ
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท และสำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ? ปีใหม่อยากเปลี่ยนตัวเองให้สวยขึ้นค่ะเสริมจมูกมา3รอบแล้วค่ะจนแผลเป็นเต็มจมูกแล้วอยากสวยแบบได้ใส่ซิลิโคนไปตลอดชีวิตสักที
อยากได้รางวัลที่ 3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท
ปากเจ่อมานานดูรีวิวก็ไม่กล้าทำสักทีค่ะ กลัว 555
ปีใหม่นี้สิ่งที่อยากทำ คือขยันทำโปรไฟล์ตัวเองให้ดี ให้เพิ่มขึ้นว่าเดิม ขยันแคสงาน
และลดน้ำหนักเพื่อให้สัดส่วนอยู่ในระดับที่ดีกว่านี้
เรียนจะจบแล้ว ต้องหาเงินให้ได้เยอะๆค่ะ !
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
ปี2557 ทำอะไรใหม่ให้ชีวิต ทำตัวให้พ่อกับแม่ภูมิใจว่าเราสามารถเพิ่งตัวเองได้แล้ว อีกอย่างปีใหม่อยากได้หน้าใหม่ เพื่อจะไปเหยีบยหน้าคนเก่าที่มันเคยดูถูกเราไว้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Meowaa เมื่อ 2013-12-28 00:05

ปีใหม่นี้ อยากได้รางวัล   "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" คะ

และปี2557นี้สิ่งที่จะทำใหม่คือตัวเองค่ะ อยากจะเปลี่ยนตัวเองทั้งภายนอกและภายใน ภายนอกคืออยากจะทำตัวเองให้ดูดี เพราะหน้าตาคือใบเบิกทางในการทำหลายๆอย่างเช่นการงานเป็นต้น ส่วนภายในคือจะทำให้ตัวเองเปนคนใจเย็นขึ้นพูดจาไพเราะ มั่นนั้งสมาธิให้จิตใจสงบ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ปีผมอยากลองพยายามฟิตหุ่นให้ครับครับเอาบึกๆเลย 555+
เลือกรางวัลที่ 1. Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี มูลค่า 20,000 บาทค่ะ เพราะจมูกแฟบมาก และเป็นสิ่งเดียวในร่างกายทึ่แก้ไขยากที่สุดค่ะ และอยากมีความมั่นใจมากขึ้นเวลาทำงานค่ะ ขอบคุณค่ะ

ส่วนสิ่งที่อยากทำในปีใหม่ 2557 คือ ดูแลใส่ใจคนในครอบครัวและตัวเองให้ดีที่สุด ทำให้ดีกว่าปีก่อน ๆ เปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดีขึ้นทั้งนิสัย อารมณ์ และบุคลิกภาพค่ะ และดูแลใส่ใจพ่อ และแม่นมให้มากขึ้นและอยู่เป็นเพื่อนพ่อและแม่นมให้มากที่สุดค่ะ รักสองคนนี้ที่ซู๊ดดดดดเลย แค่นี้ก็มี happy แล้วค่ะ

สุขสันต์วันปีใหม่ที่จะถึงนะคะ^^รวยๆ เฮงๆ สุขๆ ค๊า
เลือกรางวัล Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher ท่านละ 1 รางวัล มูลค่า 10,000 บาท
ปีใหม่นี้สิ่งที่อยากทำคือดูแลพ่อแมีให้ดีที่สุด เพราะที่ผ่านมาละเลยหน้าที่ของลูก
รางวัลที่อยากได้คือ 3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท ปีใหม่2557นี้ก็จะเปลี่ยนตัวเองเป็นคนใหม่ที่มั่นใจขึ้นมีรูปปากที่ดีขึ้น ออกกำลังกายเตรียมตัวให้พร้อมเข้าสู่โลกของการทำงาน
รางวัลที่อยากได้รับ 1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

สิ่งที่จะทำในปี 57... คือ ทำทุกสิ่งทุกอย่างที่เราคิดว่าเรามีความสุข คนรอบข้างเรามีความสุข และไม่ทำให้ใครเดือดร้อนค่ะ  เพราะชีวิตของเรานั้นเป็นสิ่งที่ไม่มีวันแน่นอน เราจะตายวันไหนก็ไม่รู้ เพราะฉะนั้น ก่อนที่เราจะจากโลกนี้ไป ก็ขอทำในสิ่งที่คิดว่าเราทำแร้วเรา กับ คนรอบข้างมีความสุข ก็เพียงพอแร้วค่ะ เมื่อเราตายไปเราจะได้ไม่ต้องเสียใจ ว่าเรายังไม่ได้ทำในสิ่งที่เราต้องการอยากจะทำ...
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

NEW YEAR NEW BOYFRIEND คะ ปีใหม่นี้สิ่งที่อยากทำ คือหาแฟนใหม่ค่ะ เป็นโสดมานานเกิน นานมาก คนสวยๆหน้าเป๊ะ เค้ามีคู่ควงกันหมดแล้ว คนไม่สวยอย่างเราจะทำยังไงได้ ต้องไปทำดั้งใหม่ กับ Centrallaser Clinic นี่แหละค่ะ โอกาสที่รอคอย หวังว่าปีนี้หนูจะมี NEW LIFE  กับเขาสะทีนะค่ะ

เชื่อว่าความรักชนะทุกอย่าง ขอให้ชนะเกมส์นี้เด้อออออออออออออออออออออออออออออออออค่า
รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ปีใหม่ พ.ศ.2557 นี้ ตั้งใจจะเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้น เทอมนี้กำลังจะเรียนจบ(เกียรตินิยมอันดับสอง) เป็นเทอมสุดท้ายที่จะได้ใบปริญญา ถ้าได้รางวัลนี้เป็นของขวัญจะยอดเยี่ยมมาก อยากให้ตอนถ่ายรูปรับปริญญาออกมาสวยๆ เรียบจบ กลางปีนี้จะได้เริ่มทำงานสักที จะตอบแทนบุณคุณแแม่ที่ส่งเสียให้เรียน จะทำให้แม่ภูมิใจ ให้แม่ได้พัก ทำทุกอย่างเพื่อให้ครอบครัวมีความสุข
และในโอกาสนี้,,,ขออวยพรให้ทุกท่านทุกคนมีความสุขในวันขึ้นปีใหม่นี้และตลอดไป :) สุขสันต์วันปีใหม่ค่ะ
อยากได้รางวัล

"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?  

- ปี 2557 จะตัดสินใจทำศัลยกรรมสักทีค่ะ หลังจากนั่งส่องรีวิวคนอื่นๆในเว็ปดั่งโด่งจนผ่านมาเป็นปี เริ่มรู้สึกว่าความสวยรอไม่ได้อีกแล้ว
อยากได้รางวัลที่1
เพื่อจะทำให้เธอ(คนนั้นที่กำลังจะแย่งแฟนฉันไป)ได้รู้ว่าฉันทำออกมาสวยไม่แพ้เธอแน่นอน ถ้ารักอย่างเดียวไม่พอก็ขอเพิ่งศัลยกรรมนะค่ะ
อยากได้รางวัล 1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ในปี2557 อยากให้ชีวิตดีขึ้นกว่าเดิม สวย รวบ กว่าเดิม ถ้าได้ทำจมูกใหม่ จะสวยกว่าเดิมมากก เพราะอันเก่าทำมาไม่ค่อยดี
ดูโหง้วเฮ้งไม่ดี ถ้าได้รางวัลจะดีมากค่ะ ทำใหม่ ให้สวยกว่าเดิม มีงานดีๆ เข้ามาแน่ๆเลย
ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

-สำหรับปีใหม่นี้ จะไปทำบุญกับครอบครัว ตั้งใจขายของเพื่อส่งตัวเองเรียนให้จบ จะเปลี่ยนแปลงตัวเองทุกอย่างเพราะปีนี้อกหักเสียคนรักให้กับผู้หญิงที่สวยและรวยกว่า แต่ไม่เสียดายหรอกค่ะ เพราะเราจะสวยกว่านั้น และรวยกว่านั้น จะจัดฟัน ทำผิวให้ขาว ทำหน้าให้ใส เสริมจมูก ลดหุ่น ออกกำลังกายดูแลตัวเองทำทุกอย่างเพื่อให้ตัวเองมั่นใจและดูดีขึ้นและเชื่อว่าถ้าเราดูดีแล้วเดี๋ยวสิ่งดีๆก็จะเข่ามาเอง
จากนั้นตั้งใจเรียนให้จบและหางานดีๆทำเพื่ออนาคตที่ดีของตัวเราเองและเพื่อพ่อกับแม่จ้าาา

รางวัลที่อยากได้คือ"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท
รางวัลที่อยากได้

1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง

ปีใหม่ สิ่งที่จะเริ่มทำเป็นอย่างแรกคือ "ยิ้ม" ยิ้มให้กับคนอื่นให้มากๆเป็นการให้ความสุขกับคนอื่น
และสิ่งที่อยากทำมากที่สุดคือ "การศัลยกรรมจมูก"
เพราะจะเป็นการศัลยกรรม ครั้งแรกในชีวิต และ ครั้งแรกในรอบปี เลยค่ะ
จากนั้นคงเป็นการตั้งสติเริ่มต้นใช้ชีวิตในปีใหม่โดยปรับเปลี่ยนพฤติกรรมให้ดีขึ้นในทุกๆด้าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Beamiizz เมื่อ 2013-12-28 19:01

อยากได้รางวัล"Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี" ค่ะ

..ปีใหม่นี้อยากทำดั้งค่ะ อยากได้ดั้งใหม่ ^^ เผื่อจะมีสิ่งดีๆ เข้ามาในปี 2557
อยากได้รางวัลGift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้น เพราะว่าเป็นคนที่ตาสองชั้นหลบในมาก เวลายิ้มแล้วตาหยีไปเลย

และสิ่งที่จะทำในปีใหม่ 2557 นี้คือ จะดูแลตัวเองในเรื่องของความสวยความงามให้ดูดียิ่งขึ้น เพราะความสวยจะทำให้เรามีโอกาสมากกว่า ในหลายๆด้าน ขอบคุณค่ะ
อยากได้รางวัลGift Voucher  Hi-End Aesthetic Program ค่ะ อยากเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเองเป็นของขวัญปีใหม่ เพื่อเป็นต้นทุนในเรื่องการงาน ยังมีความหวังเล็กๆว่าความสวยสามารถทำให้ชีวิตเราดีขึ้นได้ ปีใหม่นี้สิ่งหนึ่งที่ตั้งใจอยากมีอนาคตที่ดี อยากทำให้พ่อแม่สบายมากขึ้น อยากให้ฝันของท่านเป็นจริงค่ะ
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

ปีใหม่2557 จะทำอะไรใหม่ๆในชีวิต: จะลืมเรื่องเก่าๆเพื่อเริ่มต้นใหม่ ปรับเปลี่ยนบุคลิกให้ดีขึ้น เพื่ออนาคตและ คนที่เรารักครับ
ปีใหม่นี้ ท่านอยากได้รางวัลอะไร ใน 6 รางวัลนี้ (เลือกได้เพียง 1 รางวัล)
ตอบ "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ตอบคำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง ?
ตอบ อย่างแรกเลยคือเราต้องเริ่มที่นิสัยเราก่อน ถือว่าปีใหม่คือการเริ่มต้นใหม่ ด้วยการลด ละ เลิก ในสิ่งที่ไม่ดี เลิกนิสัยแย่ๆ เช่นว การใช้เงิน นอนดึก ตื่นสาย ทานเยอะ ต่อมาทำบุญรับปีใหม่ สวดมนต์ข้ามปีที่วัดใกล้บ้าน อยากไปหลายปีแล้วแต่ไม่มีโอกาส ปีนี้ไปแน่ ทำดีกับพ่อแม่ให้บ่อยๆ ไม่ดื้อ และจะหางานทำ จะรบกวนเงินแม่ให้น้อยที่สุด เพื่อจะได้เจอแต่สิ่งดีๆตลอดปี2557 และสุดท้ายจะเปลี่ยนแปลงภายนอกด้วยการศัลยกรรม เพื่อความสวย เราจะได้มั่นใจในตัวเองสักที
ปีใหม่นี้ ท่านอยากได้รางวัลอะไร ใน 6 รางวัลนี้ (เลือกได้เพียง 1 รางวัล)
ตอบ "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ตอบคำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง ?
ปีนี้ก็เป็นปีที่ผมอายุ22ปีแล้วและเป็นปีที่ผมเรียนจบพอดีสิ่งที่ผมคาดหวังไว้กับปีนี้มีมากมายเพราะในปีนี้จะเป็นการเริ่มต้นชีวิตจริงของผมในในริเริ่มที่จะทำอะไรหลายๆในชีวิต อันดับแรกก่อนเรียนจบผมอยากทำเกรดให้ดี จบด้วยเกรด3.00ขึ้นเป็นไปถึงแม้ว่ามันเป็นเรื่องที่ยากละท้าทาย แต่ถ้าทำสำเร็จก็ถือเป็นความภาคภุมิใจที่เราทำได้ ต่อมาเมื่อผมเรียนจบแล้วผมอยากไปสมัครเป็นพนักงานต้อนรับบินเครื่องบิน(สจ๊วต) แต่การจะได้เป็นนั้นก็ต้องมีบุคลิกภาพและใบหน้าที่ดูดี และสิ่งหนึ่งที่สร้างสมารถสร้างความมั่นใจให้กับหลายๆคนได้นั้นก็คือการมีจมูกที่สวยงามได้รุป เพราะจมูกถือเป็นจุดเด่นของใบหน้าที่สามารถเห็นได้อย่างชัดเจนที่สุด เรียกว่าจุดโฟกัสเลยทีเดียว แต่โดยพื้นฐานคนเอเชียแล้วมันมีจมูกที่ไม่ได้รูปสวยอย่าง(ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น) แต่การมีวิธีทางการแพทย์ต่างๆที่สามารถทำให้จมูกเราสวยได้ ผมเองก็อยากที่จะทำ เพราะถ้าทำออกมาแล้วดูดี มันยิ่งเพิ่มเสน่ห์ให้เราทำให้เรามีความมั่นใจในตัวเองมากๆ เมื่อถึงวันนั้นถ้าผมได้มีงานที่ดีทำแล้วจะอยากที่จะตอบแทนพระคุณพ่อแม่ที่ได้เลี้ยงดูส่งเสียเรามาด้วยการแบ่งเบาภาระค่าใช่จ่ายต่างๆที่สามารถช่วยด้วย Happy New Year 2014.Happy New Nose.
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท สำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

ตอบค่ะ ปีใหม่นี้หนูอยากเปลี่ยนตัวเองใหม่ค่ะหนูอยากสวยค่ะ หนูเชื่อว่าคงไม่มีใครที่อยากได้ยินแม่กับพี่สาวตัวเองพูดกันว่า "ไม่กล้าออกไปเที่ยวไหนด้วยเลย เวลาคนมองมาแล้วรู้สึกอายยังไงก็ไม่รู้" เจ็บนะคะเวลาได้ยินคำพูดเหล่านี้ออกมา แม่เสียเงินให้ตัวเองและพี่สาวได้เสริมจมูกแต่สิ่งนี้ยกเว้นหนู หนูเป็นเพียงนักศึกษาปริญญาตรียังหารายได้อะไรไม่ได้มากมายเท่าไหร่นัก คงหาเงินมาเพิ่มเติมความสวยให้ตัวเองตอนนี้ยังไม่ได้ หนูอยากไปไหนมาไหนกับแม่กับพี่สาวโดยที่พวกเขาไม่ต้องอายค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้