เจ้าของ: busza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เตือนใจ สำหรับคนที่อยากได้โด่งมากๆ จงมีความพอดีในตัวเอง

[คัดลอกลิงก์]
ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้หายเร็วๆนะคะ ขอให้หายเป็นปรกติเลยคะ ขออย่าให้มีแผลเป็นเลยสาธุ. สู้สู้นะคะ
ตอนที่เราไปเสริมเราก็บอกหมอว่า อยากได้โด่งๆ แต่หมอไม่ตามใจเราค่ะ หมอบอกว่าตาเราเล็ก  เอาโด่งมากไม่ได้ ตามันจะรั้ง พอทำเสร็จ รอเวลาที่มันหายบวมแล้ว เราก็ดูจมูกตัวเอง เออ มันโด่งนิดเดียว แต่ก้คิดว่าไม่เป็นไร เป้นกำลังใจให้ค่ะ ^^
ผมกลัวมากเลยเพราะตอนนี้หยดน้ำปลายจมูกผมเริ่มใสแล้วแล้วซิลิโคนผมเป็นแบบเข็งด้วยผมกลัวมากกลัวจะเกิดกับผมด้วย แล้วตอนนี้คุนเป็นยังไงบ้างครับ
น่ากลัวมากอ่ะค๊ เหงพี่บ่นยุเหมือนกันว่าปลายไม่เชิ่ดพอดีเลยเอาอันนี้ให้อกดูจาได้เตือนสติแกนิส
เห็นแล้วจะเป็นลม
น่ากลัวมากค่ะ ตอนแรกว่าจะแก้  ไม่กลาแระ  อิอิ
อย่างกะรูปโฟโต้ชอปเลยเนอะ น่ากัวๆอะ หายไวๆนะคับ
ขนลุก น่ากลัวจัง
ขอให้หายไวๆนะคะสู้ๆ
ถามหน่อยสิ ดูว่าเนื้อตัวเองน้อยหรือเยอะดูที่ไหนอะ ดูที่ปลายหรอครับ ไครรู้ช่วยตอบทีนะ
น่ากลัวจังค่ะ..เพราะว่ากำลังจะไปทำวันศุกร์นี้แร้ว
น่ากลัวจังค่ะ
ขุดๆๆ เตือนใจคนที่อยากได้โด่งๆ
น่ากลัวจังเราพึ่่งทำมาได้3วันก่อนเสริมบอกหมอว่าเอาโด่งเท่าที่มันจะโด่งได้ค่ะแต่ก็แอบกลัวเหมือนกัน
เหนแล้วเบาหวายขึ้นตาเรย
เป็นกำลังใจให้นะครับ
โอ้ววววววว น่ากลัวจังค่ะ เป็นกำลังจัยให้นะค่ะ ขอหั้ยหายไวๆแล้วกลับมาสวยไว้ สู้ๆ
ขอบคุณเจ้าของกระทู้ค่ะกำลังจะไปแก้จมูกตอนนี้ต้องคิดอีกทีแระ
เปงกำลังใจให้นะครับ สู้ๆนะครับ
พี่เขาปล่อยไว้นานด้วยหรือป่าว เพือนเราก้เป้น แต่เพื่อนเราไม่ปล่อยไว้นาน

พอเริ่ม เจ้บแป้บๆที่ปลายจมุก ปลายจมุกแดงเป้นบางวันบวมเป้นบางวัน เขาก้ไปไห้หมอดูแล้ว

หมอก้นัดเอาออกไห้
น่ากลัวสุดๆเลยค่ะ  เตือนใจได้เป็นเลิศเลยค่ะ   

เป้นกำลังใจให้หายไวๆนะคะ  กลับมาสวยเหมือนเดิมค่ะ
หายเร็วๆนะค่ะ. ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้