เจ้าของ: MISSR
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากจมูกที่น่ากลัวมากกกกกกก มีปัญหาเยอะมากกกกก แก้ใขโดยหมอยุทธพงษ์ ดีแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-3-16 02:10
น้องแพม ตื่นเต้นแทนเลยคะ ต้องออกมาสวยแน่คะ จะเปลี่ย ...

ความโด่งชอบประมาณนี้หละค่ะพี่อาร์ เเต่อยากปรับให้ตรงเเล้วตัดปีกออกนิดหนึ่ง วันนี้เห็นรีวิวน้องคนหนึ่ง หมอตัดปีกสวยค่ะไม่เห็นเเผลเป็นเลย ซ่อนรอยเย็บได้ดีเลยค่ะ
รอชมภาพนะค่ะ พี่หน้าเด็กมากๆเลย หน้าไสด้วยอ่ะ
จมูกก้อดูสโลปสวยอ่า อิฉาๆๆๆ  
แวะมาหาพี่สาวคนสวยค่ะ  ยุบเยอะแล้วนะคะ หน้าเด็กได้อีกนี่ขนาดไม่ได้แต่งนะ เห็นแล้วอยากแก้บ้างเร็วๆ จัง  คิดถึงนะคะ อย่าลืมมารีวิวบ่อยๆนะ
ตอบกระทู้ MISSR ตั้งกระทู้

จมูกตรงหัวตาสูงๆแบบนี้เข้ากับหน้าพี่อาร์มากๆคะ สวย เหมือนลูกครึ่ง ที่ไม่ใช่ไทยแท้ๆคะ แบบสวย บรรยายคำพูดไม่ถูก
สรุปสวยคะ หน้าเด็กอีก
หายไว ๆ นะค๊ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคะสาวสวยที่แวะมาคะ  โพสต์ 2011-3-16 20:45
พี่อาร์หนูชื่อจอยค่ะ ติดตามกระทู้พี่และพี่ปอ น้องกวางและมิ้ง ชอบจมูกของทุกคนที่ทำมาสวยมากๆค่ะ เลยตัดสินใจไปแก้มาเมื่อวันที่ 14 ที่ผ่านมา แต่ไม่ค่อยอยากรีวิวเท่าไหร่เพราะทำมาแล้วไม่สวยเหมือนคนอื่นๆ (เพราะหนังหน้าเดิมมันก็ไม่สวยอยู่แล้วค่ะ 55+) อีกอย่างตอนนี้หน้าบวมเป็นตุ๊เท่ง (รู้จักใหมค่ะตุ๊เท่ง ฮ่าๆ) รูจมูกแอบเบี่ยวด้วยรึเปล่าไม่รู้ หรือเป็นเพราะสก็อตเทปที่คุณหมอแปะให้ มันเลยทำให้จมูกเชิดและรูมันเบี้ยวๆ ทำครั้งแรกกับแก้นี่มันต่างกันเลยนะค่ะ เจ็บสุดๆ นานมากๆด้วยกว่าคุณหมอจะทำเสร็จ แต่ยังไงก็ขอพรให้ออกมาสวยสมใจแหละค่ะ (ถึงไม่สวยขึ้นก็อย่าให้ขี้เหร่กว่าเดิมก็พอ)
282#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 20:49:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mai_kanyapat
ของน้องใหม่ก็สวยคะ พี่ชอบตรงหัวตาขอฃน้องมาแต่แรกแล้วคะ แต่ของพี่ตอนนี้รอดูปลายตอนมันยุบคะ ยังสรุปไม่ได้เลยว่ามันจะออกมาเป็นที่พอใจเต็มร้อยหรือไม่คะ น้องหนึ่งบอกว่าพี่อาร์โกงอายุ แน่ๆๆ ฮ๋าฮ่าฮ่า อยากโกงเหมือนกัน อยากยี่สิบหกตลอดไปคะ คนอื่นแอ๊บแบ๊ว พี่อาร์ แอบ แด็ก เด็ก คะ
สวัสดีคะพี่อาร์ นู๋เปนสมาชิกใหม่ พี่ยังโชคดีกว่านู๋นะคือปลายแดงอย่างเดียว แต่ของนู๋ทะลุ แล้วจมูกก้อเสียทรงเรย พอมีคำแนะนำหมอท่านไหนที่แก้ไขดีๆๆ บ้างคะ กุ้มใจมากๆๆๆอ่ะคะ
284#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 20:56:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
joycandy น้องจอยจ๋า อย่าเพิ่งนอยด์ นะคะ รอแกะเทปกาวออกรับรองไม่เบี้ยวไม่เชิดนะคะ พี่เป็นมาก่อนหมอติดเทปตรงปลายเพื่อยึดให้โคนตรงและติดแน่นในสามวัน พอเอาเทปออกมันจะไม่เชิดหรอกคะ เชื่อพี่น้องแมนก็ก็เคยเป็นแบบนี้ และทุกๆคนเป็นเหมือนกันคะ แล้วน้องจอยได้ทำไรบ้างคะกับหมอยุทธ เสริมอย่าเดียวหรอคะ
พี่อาร์ แก้มาแล้วหรอค่ะ ได้กี่วัน ไม่ได้คุยกันเรยน่ะค่ะ ค่าแก้เท่าไรค่ะ
ดูจากรูปแล้วได้ยาว และได้ปลายด้วยน่ะค่ะ แก้ใส่ซิลิโคนใหม่เรยไม๊คะพี่อาร์
286#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 21:13:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
makiny_346
ไปทำมาแล้วคะน้องบี ของเก่าทำลายผิวย่นเลยคะ มันตึงจนเกือบแตกจากกันแดงตลอดเวลาคะน้องรอยย่นก็ยังไม่คอยจางเลยหมอฝากผลงานใว้บนใบหน้าพี่เยอะเกินคะ

มาตอบน้องดีกว่า เย้ เย้ ปลายยาวเลยคะ หมอยุทธ เลาะกระดูกออ่นตรงปีกมาเติมปลายให้ยาวคะ ของเก่าหมอบอกสิลิลอยมากเกินไปคะ ค่าแก้ พร้อมแต่งปลาย หมื่นห้าคะ ถูกมาก หมอใจดีคะ แต่ไม่ค่อยพูด แก้แล้วใส่สิลิใหม่คะ และหมอเล็มกระดูกอ่อนที่โดนสิลิอันเก่าดันออกไปคะ เลยหายใจโล่งเลยฟรีด้วย หุหุ หมอใสสิลิใหม่คะ พี่ไม่ไปทำกับหมอศคะเพราะมีน้องๆออกมาเตือนกันเยอะว่าแก แก้เบี้ยวกว่าเดิม หลายๆคนโดนมาคะ หมอยุทธดีกว่าสิลิแน่นเลยคะตอนนี้
หน้าเดกไปอีก 10 ปีคะ
288#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 15:46:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mam6009
ขอบคุณคะน้องแหม่ม และครบครัวกันสบายดีนะคะ
289#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 16:09:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หลังจากเริ่มนอยด์กับการบวม เจอภาพและข้อมูลที่ดีอันนี้ไว้บอกตัวเองและน้องๆว่า ทุกอย่างใช้เวลาในการรักษา การผ่าตัดก็เหมือนกันคะ
จะให้หานในเพียงเวลาช่วงข้าคืนมันเป็นไปไม่ได้แน่นอนคะ ดูจากภาพทั้งหมอก็บอกได้คะ
เป็นภาพ ก่อน สามเดือน และหนึ่งปี เปลี่ยนแปลงอย่างสวยงามจริงๆคะน้องลองดูนะคะ

ข้อมูลอ้างอิงมาจากเว๊บที่นี่คะ ลองเข้าไปดูกันนะคะ จากหมอที่ดังจากอเมริกาคะ  Beverlyhills .
http://www.rhinoplastyinbeverlyhills.com/

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

290#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 16:14:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนไทยอยากให้จมูกโด่งๆยาว
แต่ฝรั่งอยากให้มันสั้นลง และเตี้ยลงคะ นานาจิตตัง เฮ้อ
พี่อาร์จอยทำรีวิวไว้แล้วนะค่ะ ว่างๆเค้าไปทักทายเยี่ยมเยียนกันบ้างนะค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1
สวยดีน่ะคร้า
293#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 21:12:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MISSR เมื่อ 2011-3-17 21:17

วันนี้ดูปลายยาวตอนยิ้มๆคะ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

294#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 21:18:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยี่สิบเจ็ดวันแล้วคะ ชอบคะ
แวะมาทีไร ก้องามได้ทุกทีสิน่าคุณอาร์เนี่ย แฮปปี้กับจมูกใหม่มากๆแล้วใช่ไหมคะ
miss u ja แผลทุกอย่างต้องให้เวลากะมัลจิงจิงด้วยค่ะ แต่ตาหมูกพี่อาร์ตอนนี้ก้อสวยแหล่มแล้วอ่ะ
แวะเข้ามาเยี่ยมชมค่ะมีปัญหาเหมือนกันค่ะอยากจะแก้แต่ไม่รู้จะแก้กับหมอไหนดีดูจมูกคุณอาร์พอแก้แล้วสวยดีนะค่ะ
พี่อาร์ช่วงนี้อากาศหนาวๆจมูกก็เลยตึงๆไปด้วยเลย 555
หยดน้ำสวยกำลังดีเลยค่ะพี่อาร์ สวยกว่าอันเก่าเยอะเลยค่ะ หนูดีใจด้วย
จมูกสวยจังเลยค่ะ....อิจฉา:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้