เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จากใจแอดมิน(เกือบ)ทั้งหมด ถึง แอดมินที่กำลังยึดอำนาจอยู่ตอนนี้

[คัดลอกลิงก์]
มาช่วยดัน
บ้านนี้ไม่อบอุ่นเหมือนเดิมแล้วเน้ออออออ

แสดงความคิดเห็น

อ่าคุงตี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 5555+  โพสต์ 2011-6-7 08:32
เรื่องผลประโยชน์  ไม่เข้าใครออกใครจิงๆอะ      รู้สึกไม่ดีเลย งะ   ทำไมทำแบบนี้นะ       เราก้เป็นคนนึง  ที่ตั้งแต่สมัคมา ก็เข้า   เวป ทุกวันเลย    พอ เจอแบบนี้   รู้สึก มะค่อยดี แล้ว  อ่านะ

เข้าทุกวันออนแทบทุกเวลาเหมือนกัน เฮ้อออออออออออออ  โพสต์ 2011-6-7 03:22
ดรีมก้อไม่สามารถให้ข้อมูลอะไรได้แล้ว มาแอ๊บๆ ไม่รู้ จะมาล้วงอะไร  โพสต์ 2011-6-7 02:28
แล้วแบบนี้  คนที่มาหาข้อมูล    จะได้ข้อมูล  ที่มีความเป็นกลางและความจริง   มั้ยอะ     เห่อๆๆ นอย อะ

ทุกข้อมูลทุกที่ ต้องใช้วิจารณญาณอย่างมากค่ะ ไม่ว่าเวปไหนก้อตามนะจ๊ะ  โพสต์ 2011-6-7 08:33
มีเเต่ข้อมูลเท็จไง เซงจิต  โพสต์ 2011-6-7 02:29
รายงาน ณ เวลา 2.23 น. กระทู้ยังอยู่ดี และยังไม่มีใครเข้ามาชี้แจง แต่คนเข้ามาอ่าน แล้ว 3,863 คลิก ตอบไปแล้ว 228 คอมเม๊นท์ ..และมีผู้สังเกตการณ์จากหลายสำนักหลายเวบเค้ามารอ คำชี้แจง ..

รอกันต่อไปค่ะ ... ความจริงก้อคือความจริงค่ะ ถ้าเก็บกระทู้หนีอีก ก้อแสดงว่ายอมรับ ใช่มั้ยค้า

เห็นชัดเจนแล้วอะ ว่าเผื่อผลประโยชน์ที่ได้แต่เพียงผู้เดียว ทำได้ทุกอย  โพสต์ 2011-6-7 02:36
เร่เข้ามาเร่เข้ามา พี่น้องชาวไทย จะรับข้อมูลข่าวสารอะไรอย่ารับเเค่ด้านเดียวครับ
อ่านให้ครบ อ่านให้ถี่ถ้วนจะได้รู้ว่าอะไรเป็นอะไร ไม่ใช่หลับหูหลับตามองเเต่สิ่งสวยๆงามๆ จนลืมว่าจริงๆเเล้วเข้ามาดูอะไรในนี้ เเละอยากได้อะไร
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dreamjung1234 เมื่อ 2011-6-7 03:20

บอกได้คำเดียวว่า สงสารเด็กรุ่นใหม่ ที่ตั้งใจมาหาข้อมูล

ช่ายเห็นด้วยอย่างแรง เพราะมันมีแต่ผลประโยชน์แอบแฝงมาด้วยอะ  โพสต์ 2011-6-7 03:52

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ช่างมันครับ
เด็กหน้าตาใสซื่อ ทำหน้าเเบ๊ว ปากจู๋ไปวันๆ ทำเนียนมาตีสนิท มาล้วงความลับฃ
เชอะ เอาได้ก็เอาไปไปโลด
ไม่ว่าบ้านไหน มีเรื่องเงินเข้ามา แล้วก็...... ทุกที่สิน่า

เงินมันก้อเป็นปัจจัย 4 แต่ต้องใช้ปัจจัย 4 ให้ถูกต้องค่ะ  โพสต์ 2011-6-7 08:37
รอฟังคำตอบเช่นกัน ชี้แจงด่วนนะคะ มิน่าเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเจอเพื่ออนเก่าๆบ้างเลย
รู้สึกแปลกๆว้ามีอะไรเกิดขึ้นกับเวบเนี้ย
เป็นกำลังใจให้ค๊าา ไม่ค่อยรู้เร่ื่องหรอก เพิ่งมาสิงได้ไม่ถึงปี แต่ก็พอจะเข้าใจอะไรบ้าง
รอคำชี้แจงด้วยๆ ๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย sebastaan เมื่อ 2011-6-7 01:48
เฮ้ย อย่าพึ่งทิ้งกันไปนะ คืนนี้จะอยู่เฝ้าหน้าจอคอม
...

เหอๆๆ เผลอหลับไปวูบนึง ตื่นมาอีกที...ยังมะ่โดนอุ้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แบบว่าผูกพันกะที่นี่มากอ่ะค๊าบบบบบบบบ เลยม่ะอยากหนีไปไหน  โพสต์ 2011-6-7 08:23
ตะเอง เก๊าไปอาบน้ำก่อนนะเด๋วมาช่วยเฝ้าต่อ ^^  โพสต์ 2011-6-7 03:38
สมัครเป็นน้องใหม่ค่ะ ชื่อเก่าจำไม่ได้แล้ว  โพสต์ 2011-6-7 03:38
คุณ kurama ไม่หนีไปไหนเนอะ ไม่เข้ามานานเป็นปีคุณก็ยังอยู่ เหนียวแน่นจริงๆ  โพสต์ 2011-6-7 03:36
เหอๆๆ เค้าดันมาแต่หัวค่ำแล้ววววววว เริ่มง่วง  โพสต์ 2011-6-7 03:26
ต้นฉบับโพสต์โดย sebastaan เมื่อ 2011-6-7 02:35
เร่เข้ามาเร่เข้ามา พี่น้องชาวไทย จะรับข้อมูลข่าวสาร ...

เหอๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เข้ามาเสพย์กันให้พอ เบื้องหลังเบื้องลึกของความเปลี่ยนแปลง
ขณะนี้เวลา 03.25
กระทู้ยังอยู่ครับ
มาดันให้น๊า    ก่อนนอน  
อุดมการณ์ แ้พ้ มหาอำนาจเงิน...........พี่ๆแอดมินคนอื่นๆที่ยังยึดมั่นอุดมการณ์อยู่ ของให้ทำต่อไปเถอะครับ ผมเชื่อว่า สมาชิกทุกคนอยากอยู่บ้านที่มีอุดมการณ์มากกว่าบ้านที่เห็นแก่ผลประโยชน์เป็นหลัก  ขอให้ทุกอย่างเป็นไปตาม กรรม

สาธุๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-6-7 08:38

คะแนน

2

ยังอยู่ครบ เหอะๆๆๆ
ถ้าคุณลบผมจะตั้งใหม่ 100 กระทู้
..ฮึ่บฮึ่บ...ดันคะดัน
ขณะนี้เวลา 03.54 กระทู้ยังไม่โดนอุ้มไปนั่งยาง แต่ก็ยังเงียบฉี่....ไร้การชี้แจงใดๆ  รอลุ้นกันต่อไป

5555555555+ นั่งยางเรยหรอคะเนี่ย  โพสต์ 2011-6-7 08:40
จะไหวไม๊เนี่ย พรุ่งนี้ทำงานเช้า ยังเฝ้าดูอยู่อ่ะ
เงียบกริ๊บ
ใครที่ยังไม่นอน หรือพึ่งตื่นช่วยกันเฝ้ากระทู้นะครับ
อะไร crop ได้ crop ไว้เลย เผื่อว่าข้อมูลหายเพราะโดนอุ้ม
เข้ามาให้กำลังใจคุณ หนึ่ง และแอดมินทุกคนนะครับ ผมเข้ามาเว็บนี้ได้ก็เพราะคุณหนึ่ง ทำให้ผมได้ศึกษาข้อมูลและกล้าที่จะเปลี่ยนตัวเอง มารู้ข่าวแบบนี้ก็รู้สึกเสียใจแทน เมื่อก่อนต้องเข้าเว็บทุกวัน แต่พักหลังเว็บมันดูแปลกๆไป เลยไม่ค่อยได้เข้า ผมว่า น่าจะออกมาเคลียกันนะ อย่างน้อยก็นึกถึงความเป็นเพื่อนหรือความรู้สึกดีๆที่เคยมีให้กันและกัน
เข้ามาให้กำลังใจคุณ หนึ่ง และแอดมินทุกคนนะครับ ผมเข้ามาเว็บนี้ได้ก็เพราะคุณหนึ่ง ทำให้ผมได้ศึกษาข้อมูลและกล้าที่จะเปลี่ยนตัวเอง มารู้ข่าวแบบนี้ก็รู้สึกเสียใจแทน เมื่อก่อนต้องเข้าเว็บทุกวัน แต่พักหลังเว็บมันดูแปลกๆไป เลยไม่ค่อยได้เข้า ผมว่า น่าจะออกมาเคลียกันนะ อย่างน้อยก็นึกถึงความเป็นเพื่อนหรือความรู้สึกดีๆที่เคยมีให้กันและกัน

คะแนน

2

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้