ดู: 10932|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่กับเอเซียคลินิก หมอทนงศักดิ์ มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จมูกเก่าก่อนแก้ค่ะ

นี่ค่ะจมูกใหม่ที่แก้มาค่ะ

โอกว่าเดิมค่ะ เพื่อนๆพี่ๆเราบอกแก้แล้วหายใจคล่องกว่าเดิมค่ะ ยังไงก็ขอบคุณที่ให้คำแนะนำนะเพื่อน  ^-^

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

เสริมมาเท่าไรเหรอค่ะ นานไหมค่ะกว่าจะเข้าทรง
จมูกสวยมากเลย
ดูสวยขึ้นค่ะ ใช้ซิลิโคนของอะไรหรือค่ะ ดูเหมือนมีหยดน้ำด้วยไหมค่ะ
จมูกเก่านี่ทำกับหมอท่านไหนค่ะ แล้วจมูกทำนี่ใส่ซิลฺโคนของอะไรเหรอค่ะ ทรงสวยดี
สวยนะค่ะ ทำมาเท่าไรเหรอค่ะ และรอคิวนานไหมอะ
สวยค่ะเราคิดว่าจะไปแก้ที่นี่เหมือนกัน
ทรงนี้สวยดีค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
หน้าหวานขึ้นเลยค่ะน่ารักดี
จมูกสวยจังค่ะ
สวยจังเลยค่ะ ทำมาได้กี่เดือนแล้วค่ะ
5หมื่นทำอะไรบ้างค่ะ สวยมากเลยค่ะ
ทรงสวยดีค่ะ ทำที่ไหนคะ
ทรงสวยดีค่ะ
เสริมของอะรไค่ะสวยมากเลยหน้าหวานเลยค่ะ
ทำมาเท่าไรค่ะ สวยมากเลยจ้า
สวยเลยๆ เป๊ะ มากคะ
หน้าเด็กลง สวยขึ้นมากเลย
สวยกว่าเดิมเยอะเลยค่ะเราว่านะ เป๊ะมากค่ะ
เสริมมาแล้วหน้าดูเด็กลงค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-26 11:13:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bbboa เมื่อ 2014-7-22 19:20
ราคาเท่าไรครับ

ห้าหมื่นค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-26 11:13:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย alct เมื่อ 2014-7-22 16:45
สวยมากๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้