123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: armanoyes
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกมา หุหุ ฟินอะ

[คัดลอกลิงก์]
ทรงสวยดีค่ะ
อยากเข้าไปปรึกษา จะเสียค่าใช้จ่ายมั้ยอ่ะ เพราะเคยเข้าไปที่หนึ่งแค่ปรึกษาก็เสียตังด้วย
จมูกทรงสวยจังค่ะ ต้องบอกคุณหมอว่าทรงแบบไหนค่ะถึงจะได้แบบนี้อ่ะค่ะ พอดีน้องชายเราจะไปทำจมูกอาทิตย์หน้าอ่ะค่ะ เสียดายจังวางมัดจำที่อื่นไว้แล้ว
อยากได้ทรงนี้มั้งจังแต่เราเป็นผู้หญิงไม่รู้จะเข้ากับหน้าหรือเปล่า จะทำเดือนหน้าอ่ะค่ะ อยากทราบว่าคลินิคอยู่ตรงไหนค่ะ
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนว่าโอเคมั้ย
น่าเปลี่ยนเรยนะครับ ดูมีมิติมากขึ้น ถ้าจมูกเข้าที่ดีแร้ว จขกท มาอัพให้ดูหน่อยนะครับ กำลังหาที่จะทำอ่ะครับ
ขอบคุนคับ
สวยมากเลยค่ะ ทรงเข้ากับรูปหน้ามากเลย ตอนนี้คลินิกยังจัดโปรอยู่มั้ยอ่ะค่ะ มีแพลนว่าจะทำอยู่
คลินิกอยู่ตรงไหนค่ะ
ตอนนี่ราคาเต็มแล้วหรอ คั อิอิ ราคาเท่าไรคะ ของคุณสวยมากเลยหล่อขึ้นค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-28 10:42:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลืมตอบอันนึง 5555

ทำตอนช่วงราคาโปรของคลินิกเค้า 9,900 อะ คุ้มโคดๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-28 10:41:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดทนิดนึง

- ใช้ซิลิโคนแบบนิ่ม เกรดเอ ของเกาหลีคร้าบบบบบ

- คลินิกอยู่แถวลาดพร้าวซอย4 ติดถนนใหญ่ ตรงข้ามยูเนียน มอลล์เลยคร้าบบบบบบ
ทรงสวยจังเลยค่ะ ว่าจะพาแฟนไปทำอยู่พอดีเรยค่ะ คลินิคอยู่แถวลาดพร้าวตรงไหนค่ะ
ทรงเข้ากับรูปน่ามากเรยคะ ถ้าเข้าที่แร้วจะสวยกว่านี้คะ  
รอชมนะคร่ะ ไงก้เข้ามาอัพให้ดูด้วยน๊าาาาาาา
ราคาเท่าไหร่ ซิลิโคนอะไรคับ ทรงสวยมากคับ
ถ้ายุบแล้วคงสวย รอดูตอนยุบนะคับ ^^
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้