เจ้าของ: yonan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] Review เสริมคาง แก้จมูก ขอบคุณ หมอนพรัตน์ รัตนวราห (รูปล่าสุด 128,130) ครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกลับ 2# yonan

ว้าว...พระเอกเกาหลีชัดๆๆขอข้อมูลคุนหมอหน่อยคะส่งมาที่เมลนี้นะคะkuu-aom-aom@hotmail.com

แสดงความคิดเห็น

ถามได้นะ นี่ เฟสโย yo_sweetzking@hotmail.com  โพสต์ 2011-1-19 14:28
มีรูปใหม่ๆมาอีกไหมคะ  อยู่หน้าไหนอะคะ  

ทำกระทู้ ใหม่แล้วจ้า  โพสต์ 2011-1-19 14:28
ทำแล้ว ดูดี  หน้าเปลี่ยนเลย โอมากๆ ค่ะ  เห็นแล้วอยากทำ มั่งจัง ต้องรีบเมคมันนี่ เร็ว ๆ ซ่ะแล้ว

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อยากทำจมูกกะคุนหมอนพเหมือนกันอ่ะคะ โทไปถามหลายรอบแระแต่ก็กล้าๆกลัวๆ 55
อยากฉีดโบทอกด้วยแต่แฟนไม่ให้ ไปๆมาๆแฟนไม่ให้ทำไรเลย เด่วกะปิดเทอมต้องเข้าไปหาหมอนพซะแระ
ปล.หน้าเหมือนเกาหลีมั่กๆอ่ะคะ

คะแนน

1

โด่งสมใจมากค๊า  หน้าเปลี่ยนเลย  ชอบจังเลยอะคิ้วนายเนี่ย อิอิ

คะแนน

1

เหมือนคนละคนเลยค่ะ..เข้ามาหาข้อมูลติดตามคุณแย้คุณนกมานานแล้วแต่อยู่ในช่วงตัดสินใจ(ดูสาวกหลายๆคนอยู่)ไม่แน่ใจว่าหมอนพท่านทำที่โรงพยาบาลปทุมเวชแถวรังสิตด้วยไหมเหมือนได้ยินมาถ้าใช่ก็อยากทำเพราะใกล้บ้าน(จะไดขับรถกลับเองได้)

สมิติเวช กับ เวชธานี เท่านั้นครับ  โพสต์ 2011-1-19 14:27
หล่อขึ้นเปงกองเลย เราก้อนัดคิวทำกะหมดนพgs,nvodyo

อ่านกระทู้นี้เเล้วมั่นใจขึ้น ไม่ต้องหาหมอสำรองไว้หละ ^^

คะแนน

1

เจ้าของกระทู้ทำมาละเป้นคนละคนเลย หล่อขึ้นมากมายค่ะ
ขอเข้ามาปรึกษานะคะ เราไปทำจมูกกะหมอนพมาเหมือนกัน ได ...
ต้นฉบับโพสต์โดย rainbow66 เมื่อ 2010-9-1 15:12

เหมือนกันของเรา 5 วันแล้ว บวมมากมาย บวมทั้งหน้า อิอิ

รออีกสักนิดนะค่ะ ต้องยุบและสวยแน่นอนค่ะ เป็นกำลังใจให้

คะแนน

1

ขอเข้ามาปรึกษานะคะ เราไปทำจมูกกะหมอนพมาเหมือนกัน ได้ 2 อาทิตแล้วอ่ะ แต่มันยังบวมมากๆเลย ยังไม่เห็นเป็นสันเลยอ่ะคะ มีวิธีไหนให้มันยุบเร็วๆ บ้างคะ 12 วันแล้วง่ะ  เครียดมากๆๆอ่ะคะ  

นี่ก็รอวันที่คุณหมอนัด แต่ร้อนใจ เห็นคนอื่นเค้า 3-4 วันก็หายแล้วอ่ะ ฮือออออ : ( คิดผิดที่ทำแน่เลยย

สามสี่วันหายไม่มีหรอกจ้า ต้อง เป็นเดือนๆจะสวย  โพสต์ 2011-1-19 14:26
แล้ว เรื่อง ราคา ตอนนี้ ทำจมูก เนีย ราคา เท่าไหร่ คะ

17000 ครับผม ถ้าไม่ผิดพลาดอะไรนะ  โพสต์ 2011-1-19 14:26
เสริมจมูกราคาเท่าไหร่เหรอคะ ตอนนี้กำลังมองหาที่ทำอยู่ค่ะ กำลังสับสนมาก รบกวนคุณโยตอบกลับด่วนค่ะ
เหมือนคนละคนกันเลยอ่ะ  แตกต่างโดยสิ้นเชิง *0*  ทำแล้วหล่อขึ้นเยอะเลยค่า

คะแนน

1

หล่อเหมือนดาราเลย ^^
หวัดดีค่ะคุณโยแวะมาเยี่ยมจำกานได้ไหม ตอนนี้จมูก 6 เดือนแระ แต่ 19 สิหานี้ ก้อกำลังจะตามไปเป็นลูกศิษย์หมอนพรัตน์เหมือนคุณโย (สรุปแก้จมูก + ตัดปีกด้วย ) ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำแนะนำนะคะ
ดีคะ..พี่โย ปัญหาเดียวกับคุณ pleapple เลยคะ ไปแก้จมูกมาอ่ะ บวมมากมายย ไม่เห็นดั้งจริง ๆ ด้วยอ่ะคะ ต้องทำไงถึงจะหายเร็วๆ ละคะ เมื่อวานก้อไปรีดเลือดกับหมอนพมาคะ หมอใจดีมากกก พูดดีมาก อยากจะละลาย อิอิ
ดูดีมากกกกกกกกกกกก

เราเพิ่งทำจมูกค่ะ แวะมาเยี่ยมกันมั่งนะคะ
ช่วยด้วยอยากสวยมั้ง แนะนำหน่อยคะ
พี่โยจมูกรอบแรกทำได้กี่ปีอ่าค่ะ ถึงตัดสินใจแก้จมูกรอบสอง ของพี่โยมีขูดเนื้อเยื่อไหมค่ะ หลังจากเอาซิลิโคนอันเก่าออก บวมมากไหมค่ะ อาทิตย์กว่าๆ จมูกพี่โยเข้าที่สวยงามมากค่ะ ดูกลมกลืนดี แต่ของหนูมันบวมแบบน่าตกใจเลยนะคะ พี่โยช่วยแนะนำหน่อยนะคะ เพราะตอนนี้เครียดมากๆเลยค่ะ อยากได้จมูกเดิมๆถึงจะเบี้ยวแต่ก็รู้สึกดีกว่าเยอะเลยค่ะ
พี่โยค่ะ ตอนนั้นหนูทำจมูกกับยันฮีมานะคะ รูปทรงสวยเข้าหน้ามาก แต่มันเบี้ยวนะคะ ถ้าสังเกตดีๆ ทำมาได้ 7 ปีแล้วค่ะ
พอดีมาศึกษาเลยไปแก้กับหมอนพรัตน์มาได้ สี่วันแล้วค่ะ แกะพลาสเตอร์ออกมา มันบวมมากเลยค่ะ มันบวมแบบหาดั้งจมูกไม่ได้เลยค่ะ มันหนาและใหญ่ เหมือนสิงโตมากๆค่ะ ตอนนี้กลุ้มใจมากๆเลยค่ะ อยากจะร้องไห้มากๆเลยค่ะ พี่โยช่วยลงรูปตอนบวมได้ไหมค่ะ อยากเห็นว่าเป็นเหมือนกันหรือเปล่า ตอนนี้เล่นเอานอนไม่หลับ ต้องเอาพลาสเตอร์กลับมาแปะใหม่ รับไม่ได้จริงๆค่ะ รบกวนพี่โยด้วยนะคะ
พี่โยค่ะ รบกวนลงรูปตอนทำได้ไหมค่ะ อยากเห็นอาการของจมูกเคสแก้อ่าค่ะ
ต้องทำข้างตา ให้มันต่ำกว่านี้
สวัดดีคะคุณโย เห็นคุณโยบอกว่าหมอพีระคนที่ทำเจอปัญหาเยอะ ยังไงบ่งค่ะ อยากรู้จัง เพราะกำลังจะไปทำกะคุงหมอ ตอบมาที่ tuk.took@yahoo.com ช่ายตอบด้วยนะค่ะ
ฝากดวงดาวเห่กล่อม...คนดี
ขอให้คืนนี้...จง หลับฝัน
ฝากสายลม...โอบอุ้มคนดีพลัน
จงหลับฝัน...ฝันดีนะคนดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้