เจ้าของ: Chalalai.Y
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับ By คุณหมอชัยรัตน์ BB You

[คัดลอกลิงก์]
ปากกระจับสวยจริงๆคะ น่ารักเข้ากับใบหน้ามากๆ
สวยๆนะคะปาก ดูดีไม่บางไป
คุณหมอทำสวยคะ เท่าไหร่ค่ะ
คุณหมอทำสวยคะ เท่าไหร่ค่ะ
ทำมาเป็นกระจับสวยจิงๆ
ปากเป็นกระจับ ดูดีขึ้นคะ
สวยคะ ที่บีบีทำไม่บางจนเกินไป ดูดีมาก
เป็นกระจับสวยมากจิงๆคะ
ไม่บางเกินไปดีคะ สวยกำลังดีเลย
ปากกระจับ ทำมาเท่าไหร่
สวยจังคะ แผลเนียนดูดีมาก
ปากทำมาได้สวยมากจ้า
ทำออกมาได้สวย ไม่บางเกินไปไม่หนาเกินไป
ไม่บางเกินไป เป็นกระจับสวยดีคะ
สวยดีคะ ปากไม่บางจนเกินไป
สวยค่ะ ราคาก็โอ ไม่แพงมาก
อยากจะทำเหมือนกันค่ะ จขกท ทำแค่ปากบนหรอ
ดูเป็นกระจับ ดูสมกับราคา
ทำแค่ด้านบนก็ดูสวยแล้วค่ะ
ปากเป็นกระจับ อยากเห็นรูปอีกเยอะๆจ้า
รวมๆแล้วปากดูสวยดีนะค่ะ ทำมาเท่าไหร่
สวยมากเลยค่ะ
ทรงกับราคาดูคุ้มค่าดีค่ะ
ดูแล้วคุ้มค่ากับราคาดีนะค่ะ ชอบ บีบี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้