เจ้าของ: valilice
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] [รีวิว] จมูกโด่งธรรมชาติกับคุณหมอตุ๊ก Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวยน่ารักมากเลยคับ
โดยรวมเเล้วเข้ากับหน้ามากเลยคะ
ทำกับคุณหมออะไรหรอค่ะ
สวยเข้ากับหน้ามากๆเลยค่ะ
เเล้วถ้าเราทำจมูกเเล้วใช้กระดูอ่อนหลังหูด้วยต้องจ่ายเพิ่มหรือป่าวคะ
ชอบทรงเเบบนี้คะ ธรรมชาติดี
คุณหมอเก่งมากๆเลยนะคะ
ดูสวยและมั่นใจมากขึ้นด้วยนะคะ
อยากสวยเเบบนี้จังเลย
มีโปรไหมคร้าช่วงนี้
สวยๆๆคะ ชอบๆๆ
อยากเข้าไปทำกับคุณหมอตุ๊กมากๆเลยค่าาาา
สวยงามพระรามแปด อ่านแล้วอยากทำบ้างงงจัง
ชอบทรงมากเลยคะ คุณหมอรับประกัน3 ปีเลยสุดยอดมากกก
มีเเพลนจะทำกลางปีนี้ อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมคะ

จมูกคมมากค่ะ อยากได้จมูกเเบบนี้

ใช้ซิลิโคนอะไรคะ สวยจังเลยค่ะ
อยากเข้าไปปรึกษาต้องจองคิวไหมคะ
จมูกดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ
มีโปรไหมจ้ะตอนนี้ อยากทำบ้าง
สวัสดีปีใหม่คร่า จมูกสวยมากๆเลยนะคะ
หมอใช้ซิลิโคนไรอ่าาคะ สวยเนียนมากเรยย
ชอบฝีมือคุณหมอท่านนี้จัง จมูกสวยเยอะมาก ทำจมูก ธรรมชาติมากเลยนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fiom เมื่อ 2017-11-25 17:17

ที่คลินิกนี้ คุณหมอใช้เทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูกจมูกทุกคนเลยรึป่าวคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้