ดู: 2703|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Vaser/ดูดไขมัน] ปรึกษาขอเงินคืนจาก การดูดไขมันแล้วไม่ได้ผล

[คัดลอกลิงก์]
พี่ไปดูดไขมันหน้าท้อง (บอดี้ไทด์) ที่สถานเสริมความงามแถวสยาม เค้าโฆษณาในนิตยสารสำหรับผู้หญิง การันตี กำจัดไขมันถาวรได้ 2 ลิตรใน 1-2 ชม. ภายใน 2-3 สัปดาห์ หน้าท้องแบนราบ พี่ไปดูดมาตอนนี้ 2 เดือนแล้ว แต่หน้าท้องพี่ยังคงป่องเหมือนเดิม พี่สามารถของเงินคืนได้มั๊ยค่ะ และพี่ต้องทำอย่างไร

พี่เสียดายเงินมากค่ะ ช่วยให้คำปรึกษาและชี้แนะพี่ด้วยนะค่ะ /ขอบคุณมากเลยค่ะ
น่าจะไม่สามารถคืนได้น่ะค่ะ เพราะไม่ได้มีสัญญา หรือ เอกสาร รับรอง นอกจากไปหาที่คลีนิคแล้วถามหมอว่าเป็นเพราะอะไร น่าจะโอเคกว่าค่ะ  เข้าไปที่คลีนิคเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-12 12:23:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะค่ะ /เข้าไปหาคุณหมอแล้วค่ะ หมอบอกว่าให้รออีก 1 เดือน จนครบ 3 เดือน และให้นวด rf  1 ครั้ง (ฟรี) ดูดไขมันยังไม่ลงเลย แล้วนวด rf แค่หนึ่งครั้ง พี่คิดว่าไม่น่าจะลง (คิดเอง) แต่เค้าโฆษณาว่า "หน้าท้องจะแบนราบภายใน 3 สัปดาห์ แล้วมันไม่เป็นตามที่โฆษณา ถือว่า เป็นการ โฆษณา เกินจริงหรือเปล่าค่ะ
ดูดที่ไหนคะ ขอหลังไมค์ก็ได้ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-27 16:04:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เข้ามาซะนาน โทดทีนะค่ะถ้าตอบช้าไป ไปดูดมาที่ มาร์เวลลัส คลีนิค ค่ะ สยามซอย 1
เสียดายเงินมากเลยค่ะ ตอนนี้ใส่ชุดกระชับตลอดทั้งวันเลย ผ่านมาก็หลายเดือนแล้ว ดูดตั้งแต่ประมาณช่วง วันที่ 10 สค.56 ก็ลงไปได้บ้าง แต่ก็น้อยค่ะ  (ดูดหน้าท้องค่ะ)
จริงๆฟ้องร้องได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้