12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: max-thai
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ช่วยผมหน่อยครับ ปัญหาของผม ตอนนี้ไม่มั่นใจเลยไม่รู้จะทำไงดี ช่วยแนะนำผมหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
ของเดิมทำกับหมออะไรคะ เราก็อ่านมาจากเว็ปดั้งโด่งนี่แหละ จำได้บ้างไม่ได้บ้าง ดูรีวิวแทบทุกวันเลย
ที่เห็นเขาไปแก้แล้วสวยก็เยอะ แก้แล้วแย่ก็มี แนะนำรีวิวคุณ fickamakeup ที่ไปแก้กับหมอสมปอง
ราคาแก้15,000 ถ้าซิลิโคนอเมริกา20,000-25,000 เบอร์โทรหมอสมปอง081-5136121
ลองโืีทรปรึกษาดู ส่วนอีกหมอนึงหมอจำนงค์รังสิต ราคาแก้+ปลายหยดน้ำ25,000 หมอบุญถิ่นก็คงไม่เกิน
20,000 แต่ไม่แนะนำเพราะเห็นบางคนทำแล้วมีปัญหาเบี้ยวมั่ง ลอยมั่ง ทำสั้นด้วย ลองหาข้อมูลหมอคนอื่นๆดูนะ
ที่แพงก็ใช่ว่าจะไม่มีปัญหา สู้ๆ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-13 23:48:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย andamon เมื่อ 2014-1-12 23:45
ของเดิมทำกับหมออะไรคะ เราก็อ่านมาจากเว็ปดั้งโด่งนี ...

ขอบคุณครับ ผมว่าจะไปเอาซิลิโคน ออกก่อนเพราะมีปัญหาเรื่องเงินนี้หละคับ ผมต้องเอาเงินเก็บไว้ฝึกงานก่อนผมเลยยังไม่มีเงินไปแก้แต่ผมจะเอามันออกก่อน พักจมูก ฝึกงานเส่ดถึงจะเอาใหม่แล้วถ้าเราเอาออก จมูกเราจะเหมือนเดิมป่าวครบผิวมันจะย้นป่าวครับ ขอบคุณมากๆครับ
แก้หมอเดิมก็แพงหรอค่ะ
หมอไรอ่า
ลองสอบถามคุณหมอสำรวย รัตนโกสินทร์ คลินิก การแพทย์ดูนะคะ ค่าถอดซิลิโคนประมาณ 1500 พักจมูกสักระยะแล้วค่อยเสริมใหม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้