ดู: 4331|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] กะลังจะทำคางกับหมอนพรัตน์คะ แอบกลัว..ใครเคยทำช่วยมาแชร์ประสปการณ์หน่อยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
ใกล้จะถึงคิวผ่าตัดแล้วค่ะ ไม่เคยทำคางมาก่อน แอบกลัวเจ็บ กลัวพูดไม่ชัด กลัวรู้สึกแปลกๆ กลัวแหลมเกินไป ฯฯฯฯ

ใครเคยทำแล้วรู้สึกยังงัย มาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ   

แล้วทำคางกับทำจมูก อันไหนเจ็บกว่ากันค่ะ
คืนแรกทรมาณสุดๆคะ  สู้ตายคะ

แสดงความคิดเห็น

เจ็บพอกันคะ แต่คางมากกว่า เพราเนื้อที่เยอะกว่าค่ะ  โพสต์ 2011-4-8 17:07
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 17:30:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ คุณ nongyam จะสู้สู้คร้า
โอ้ว เราก็จะทำแต่ทำกับหมอคม มารีวิวด้วยนะ มีคนบอกว่าเจ็บแล้วง่ะเอายังไงดี
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-12 16:57:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ snack ตั้งกระทู้

เราทำแล้วเมื่อวานคะ ไม่ค่อยเจ็บนะ โอเคเลย แค่รู้สึกตึงๆ กับเจ็บแผลในปากนิดหน่อยเองคะ

สู้สู้นะคะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หาข้อมูลเยอะๆนะคะถ้าคิดจะทำกับหมอท่านนี้ สู้ๆๆคะ
ตอนนี้เปนยังังยบ้างคะ กำลังจะไปแก้ กับหมอนพรัตน์ค่ะ เกบเงินอยุ่
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-6 15:07:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Guzz ตั้งกระทู้

โอเคเลยคะ ของเราเป็นไซส์ s (จริงๆ อยากได้คางยื่นๆ กว่านี้) ตอนจะทำบอกหมอว่าไม่เอาแหลม ก้อได้คางใหม่ที่ไม่แหลมเฟี้ยว ก้อพอใจเลยนะ มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น แต่ไม่รู้ว่าไปทำรัยมา (อิอิอิ)
เรานอนเอาหมอนล็อคไว้ประมาณ 3 อาทิตย์ ไม่นอนตะแคงหน้าเลย เพราะกลัวเบี้ยวอ่ะ แต่หมอบอกว่านอนได้ไม่เกี่ยว คางเราตรงดีไม่เบี้ยว ดูเป็นธรรมชาติดีอ่ะจ้ะ
ไม่ค่อยเจ็บนะ แต่แรกๆ จะตึง พูดไม่ชัด เพราะมีแผลในปากนะ สักเดือนนึงก้อเริ่มเข้าที่ล่ะ ยังงัยโชคดีนะ ขอใหห้สวยสวยเลยนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Brit เมื่อ 2011-10-6 15:07

โอเคเลยคะ ของเราเป็นไซส์ s (จ ...

อยากเหนรูปจังค้ะ ถ่ายแต่คางมาก้อได้จ้ะ เราทำ M กับหมอภู มัน ก้อโอเคแต่ไม่ค่อยสวยอ่ะ
ตอนเราทำจะบอกว่าไม่เจ็บเลย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-6 15:36:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ส่งเมลล์มาสิ เด๋วส่งรูปให้ดู
ต้นฉบับโพสต์โดย Brit เมื่อ 2011-10-6 15:36

ส่งเมลล์มาสิ เด๋วส่งรูปให้ด ...

ส่งเมล์ให้แล้วค้ะ ใน in box นะจ้ะ
แล้วประมานวันที่2-3 มีรอยช้ำเขียวๆป่าวคะ
อยากเห็นรูปจังค่ะ สนใจทำอยู่
สอบถามเรื่องราคาด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้