ดู: 4102|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ศัลยกรรมคาง

[คัดลอกลิงก์]
กลุ้มใจมากๆเลยคะ ตอนนี้ักำลังหาข้อมูลทำคางอยู่คะ ไม่ทราบว่าที่ไหนทำคางสวยบ้างคะ
มาแชร์ประสบการณ์รีวิว ก่อนทำหลังทำให้ดูกันบ้างนะคะ
ตอนนี้สนใจ หมอพีระ เอสพีคลีนิค ที่เพื่อนๆ รีวิวไปบ้างบางส่วน
ไม่ทราบว่ามีใครพอจะรุ้ เบอร์ติดต่อ กับที่อยู่คุณหมอบ้างคะ
พอดี เสริ์ชหา แล้วค้นหาแล้วไม่เจออะคะ ยังไงขอบคุณล่วงหน้านะคะ
ดูในรูปก็มีคางอยู่แล้วนะค้ะ เราเห็นรีวิวภูนิศาราคา 12000 ค่ะ นัดแล้วจร้า ลองศึกษา หมอนพรัตนืก็ทำสวยนะค้ะ แต่ราคาก็ โหดนิดนึง อิอิ
หมอไพศาล พุฒิรัตน์วงศ์ รพ.บำรุงราษฎร์ 8,200-
              "              คลินิกหมอเองแถวบางแค 10,000-
อ่านกระทู้เราได้นะ วท.04 ธันวาคม 2553 ประมาณ 14.50 น.
เค้าทำพรุ่งนี้ที่ภูนิศาค่า
ทำไมถึงจะไปทำล่ะคับ เท่าที่ดูจากรูปดิสเนี๊ยะ ผมว่าคางก็สวยดีแ้ล้วนะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-7 16:20:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่ให้คำแนะนำนะคะ
ไปปรึกษาหมอมาสามหมอแล้วคะ หมอกมล หมอหลุยส์ และหมอคมกริช
ผลที่ได้คือ คางมีอยู่แล้ว ถ้าเสริมก็ได้นิดเดียว
แต่ก็อยากทำอะคะ เหมือนเป็นโรคไม่พอใจในตัวเอง
วันนั้นกะจะแวะไปภูนิศาคลีนิค เมื่อวันเสาร์
แต่หาไม่เจออะคะ ลืมไปว่าไมไ่ด้เมมเบอร์
อดคุยกะหมอภุเลยคะ
คุณกัส อย่าลืมมารีวิวนะคะ เดี่ยวแวะไปชมคะ ขอบคุณคะ
สู้ค่ะ ต้องออกมาสวยแน่นอนเลย
อยากทำเหมือนกานบอกหน่อยที่ไหนสวยอ่ะ
คางสวยแล้วคะไม่ต้องทำแล้วเดี่ยวยาวเป็นดาวมยุรีนะคะ
สวยแล้วคะจริงๆถามคนอื่นๆได้คะ
อยาก ทำคางมั่ง อ่ะ ><"
คางสวยอยู่แล้วนะคะ...ไม่น่าจะทำอ่ะ กลัวว่าจะยาวเป็นแม่มดน่ะคะ
แต่เราก็กำลังจะทำเหมือนกัน อิอิ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-21 14:10:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ ไว้ถ้่าไปทำมาแล้วจะมารีวิวให้ดูนะคะ
จ้า รอดูอยู่นะคะ
มาปูเสื่อรอฟังด้วยคนจ้า
http://stmstyle.blogspot.com/2010/12/by-stm-style_4348.html

ลองเข้าไปศึกษาข้อมูลดูได้นะค่ะ
คางสวยแล้วนะคะ..  หน้าอย่างเราเนี่ย ควรจะไปทำ... แต่ยังไม่รุ้ข้อมูล เลยปล่อยไว้ก่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้