ดู: 3331|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] แก้คาง

[คัดลอกลิงก์]
เสริมคางมาได้ 10 วัน ถ้าอยากเอาออก สามารถเอาออกเลยได้มั้ยคะ ไม่ใช่ไม่สวยแต่รู้สึกยังไม่ใช่กับหน้าเราอ่ะค่ะ รู้สึกแปลกจนไม่มั่นใจ
ไปทำมาเหมือนกัน วันนี้เป็นวันที่ 5 แล้ว รู้สึกว่ามันไม่ใช่หน้าเรา มันเหมือนมีหน้ากากมาใส่ช่วงปาก แต่ก่อนคางสั้น แต่หน้าจาเรียวๆ แต่ไมทำแล้วมีเนื้อคาง แต่หน้าเหลี่ยมเฉยเลย ไม่มั่นใจมากเลย แอบร้องไห้ด้วย วันนี้เลยไปถามคุณหมอ คุณหมอบอกว่าจาเอาออกก้อได้ แต่อยากให้รอยุบก่อนดีไหม แล้วค่อยดีอีกครั้ง ลังเลมากเลย ฮือๆๆๆ
แง่วๆๆ ผมว่ารอให้ยุบตัวก่อนดีกว่ามั๊ยครับ ค่อยไปเอาออก ตอนนี้ที่รู้สึกแปลกๆ ไม่เข้ากะหน้าอาจเป็นเพราะบวมอยู่นะ
ทำที่ไหนหรอคะ  มีรูปไหมคะจะได้ช่วยดู
รอก่อน ๆ นะคร๊า  รอให้มันยุบกว่านี้ก่อนดีกว่า ตอนนี้เพิ่ง 5 วัน 10 วันเอง มันอาจจะรู้สึกแปลก ๆ อ่ะค่ะ
พี่ก็ทำคางมาเหมือนกัน ตอนแรก ๆ ก็รู้สึกแปลก ๆ เหมือนกัน  ไม่ค่อยคุ้นกะคางเท่าไหร่
แต่เผอิญว่าพี่ไม่ได้เสริมเยอะไง  หน้ามันก็เลยไม่ได้ดูเปลี่ยนไปมาก
อยากเห็นรูปอ่าค่ะ  ลงรูปให้ดูหน่อยได้ไม๊คะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-9-16 17:45:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 2# pap01983

ของเราเอาออกแล้วอ่ะค่ะ อิอิ คิดถึงคางเดิมของตัวเองเลย เราก็หน้าเล็กยาว แต่คางเดิมมันมนๆอ่ะ อยากให้หน้ามันจิกๆ พอเสริมมาแล้วรับตอนบวมไม่ค่อยได้ ประกอบกับเราจัดฟันอ่ะ เวลายิ้มคางมันจะยื่น อยู่แล้ว พอใส่เข้าไปมันยิ่งยื่นเป็นแม่มดเลยอ่ะ  ตอนที่เอาออกประมาณวันที่ 19 หลังจากวันที่ทำค่ะ หรือจะลองลงรูปให้ดูดีมั้ย เผื่อจะได้ช่วยดูว่ามันเป็นยังงัย
เราก้เหมือนกัน หมอใส่ซิลิโคนรุปถั่วผ่าครึ่ง (เขาบอก) ดุจากที่คางเคยมนๆๆ มันกลับดุ แหลมๆๆ คือเราอยากได้มนมากกว่า ทำได้ 1 เดือน เวลาผ่านไปทุกวินาทีเหมือนนรก เพราะคิดแต่เรือ่งคางทุกวินาที เซ็งหว่ะ ถ้า 3 เดือนแล้วรับไม่ได้จิรง ๆ  จะโพสชื่อหมอ ให้ดุ
น่าจะลงรูปให้เพื่อนๆช่วยกันดูค่ะ บางทีคนอื่นอาจจะมองว่าสวยแต่ตัวเราเองไม่ถูกใจอ่ะค่ะ
ดิฉันก็ไปทำมาต้องรอเปงเดือนนะค่ะกว่าจายุบเดี๋ยวจาอัพรูปมาให้ดูใจเย็นๆๆค่ะ
จริง ๆ ถ้าคิดดีแล้วว่าอยากเอาออกแน่ ๆ ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอที่ทำให้เลยนะคะ
น่าจะเอาออกได้เลย ให้เหตุผลกับคุณหมอว่าเราไม่ต้องการแล้วจริง ๆ
ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจช่วยนะคะ
รูปปปปป  อยากเห็นครับบ
รอดูรูปกันเป็นเสี่ยว
อยากเห็นรูปเหมือนกันค่ะ เพราะคิดจะทำอยู่เหมือนกันหน้าสั้นไปหน่อยอ่ะ
อยากเห็นรูปจัง
ลงรูปให้ดูหน่อยจ้า อยากเห็นมากกายเลย
ยุบแล้วสวยเริ่ดค่ะ เพราะมันบวมมากกกกกกกกกกกกขอบอกต้องามใจแล้วมานจะเรียวเล็กอย่างไม่น่าเชื่อ
คางนี่ รอสักเดือนแล้วค่อยตัดสินนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้