12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: mameawlove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ใครเคยขูดสิลิโคลนที่คางมาแล้วบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราอยู่ต่างจังหวัดค่ะ แพงมากไหมค่ะ หมอวรวิทย์ จุฬาเวช เป็นโรงบาล หรือคลีนิกค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย หวานใจ. เมื่อ 2013-5-10 13:13
เราไปที่ณพลักษณ์ คุณเฟียตไม่รับทำ เราเสียใจมาก หมด ...

ขอเบอร์โทรหน่อยค่ะ
ณพลักษณ์ คลีนิคค่ะเอาออกหมดค่ะที่เดียวจบ. แพงเวอร์นะคะแต่เอาออกได้จริงๆค่ะเราก็แก้ไบโอที่นี้ 85,000 ครั้งเดียว ก่อนหน้าก็ไปโดนหลายที่บอกว่าเอาออกได้เจ็บตัวเสียเงินเสียความรู้สึกด้วย
เเราก็หาข้อมูลอยู่เมือนกันหล่ะ  หัวอกเดียวกันเยย.....  
เราว้า ใจเย็น ๆ ค่อย ๆ ศึกษาหาข้อมูลให้ได้มากที่สุด หลาย ๆ ปัจจัยจากคนที่มีประสบการแล้ว ต้องมีสักที่น๊ะที่รับทำ   เพราะเรือ่ง งานแก้ขอบอกที่ไหน ๆ ก็แพงเผลอ ๆ หลักแสนขึ้นด้วย   เราว่าแพงก็ต้องยอม อย่าเห็นแต่ราคาถูก เพราะเห็นแก่ราคาถูก เราถึงได้ถูกหลอกงัย... เพราะฉนั้นตั้งสติอยาเพิ่งรีบร้อน ถ้ามันยังไม่เกิดการเจ็บปวดแบบเร่งด่วนอะไร.. เดินหน้าหาข้อมูล เก็บตังค์..make money $$$$$$...  และที่หมอเขาไม่รับทำ ก็จงดีใจคิดซะว่า  หมอเขาอาจจะความสามารถไม่ถึง.วิธีของเขาอาจจะไม่เหมาะ .หรือาจจะไม่กล้าทำกลัวพลาด  เพราะที่หน้าเส้นประสาทเยอะ เป็นรูปเส้นใบไม้.ซึ่งถ้าพลาดไปโดนก็จะทำให้เราหน้าเบี้ยวปากเบี้ยวถาวรได้น๊ะ..สมัยนี้น๊ะเรื่องการผ่าตัดของหมอแต่ละที่มีหลายแบบหลายวิธีที่ล้ำสมัย มาก เวลาปรักษาคุณหมอให้เลือกปรึกษาที่คณหมอที่มีชื่อเสียง ทางด้านศัลแพทย์ หรือ หาข้อมูลได้จาก สมาคมศัลแพทย์แห่งประเทศไทย  ที่เราพอดรู้บ้าง   ก็ที่นพลักษณ์ เท่าที่รุ้ จมูกกับคาง แก้มไม่รับ หมอฉันทัส หมอวีหรือพิชาญศักดิ์ แห่งวี-พลัส คลินิคบางแสนที่นี้ ก็มีคนรีวิวกันหลายคนน๊้ะ คุณหมอเขามีเทคนิคที่ไม่เหมือนใคร ลองเข้าไปปรึกษาดูซิ  หมอใจดี แต่ คิวเยอะน่าดู สู้ ๆ น๊ะเอาใจช่วย  ระหว่างนี้ก็ต้องใช้กฏ 3 ตไปก่อนคือ เตรียมตังค์  เตรียมร่างกาย เตรียมใจให้พร้อม
ตัวเองลองไปปรึกษหมอ ที่ วี-พลัสคลินิคดดูซิ  เผื่อหมอเขาทำได้น๊ะ  คลินิคอยู่บางแสนค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย narakaa เมื่อ 2013-6-18 13:37
ตัวเองลองไปปรึกษหมอ ที่ วี-พลัสคลินิคดดูซิ  เผื่อหมอ ...

ขอบคุณมากค่ะ จะลองไปปรึกษาคุณหมอดูตอนนี้อยู่อุบล  ไม่รู้จะได้ไปเมื่อไหร่ค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้