เจ้าของ: tee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมาหมอบอกว่าทำให้เป็นจมูกฝาแฝดโอเปิลเลยนะ

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 16:20:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่อวานนี้เจอพวกพี่น้องชาวดั้งโด่งนี้ จมูกนี่โด่งๆสวยเนียนกันทั้งนั้น
เห็นยังตี้ ตอนน้เธอกำลังจะป็นไอดอลของหลายๆคนนะ

เชื่อหมอแล้วดีเอง ตี้หล่อขึ้นมากจริงๆเทียบกะรูปเก่า ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-9 16:20

เออ กั้ง แล้วทูหล่ะ เงียบเลย
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 16:39:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เออ กั้ง แล้วทูหล่ะ เงียบเลย
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-7-9 16:26

รอดูเหมือนกัน ผมเห็นเค้าตอนทำเสร็จนะโด่งขึ้นเยอะเหมือนกัน แต่ดูท่ากำลังงงหน้าใหม่เหมืนกับผมเลย
อ้าวเหรอ แล้วตอนนี้เปงงัยบ้างครับ  อาการดีขึ้นป่าววววว
จมูกโด่งสวยค๊าฟผม
หายเร็วๆ น่ะครับตี้

แบบโอเปิ้ลรุ่นๆ หลังๆ นี่โด่งดีจังเลยค๊าฟ ...  กิวทำได้ม่ะถึง 9 มิลน่า  คุณหมอบอกว่าเอาแค่ 3 มิลก็หรูแล้ว ...
ลงรูปให้ดู บ่อยๆ นะครับ
ลงรูปให้ดู บ่อยๆ นะครับ
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-7-9 17:03

ต้องหายไปไหนมาครับ  เงียบไปเลย  

สบายดีป่าวครับ งานยุ่งป่าว
จมูกสวยจังครับ
เมื่อไหร่จะถึงวันของผมเนี่ยยยยย

แวะมาเก็บข้อมูล
เปนงัยบ้างตี้
ชอบแล้วอ่าดิ อิอิ
จัยเย็น ๆ ล่ะ ตอนนี้ก้อ
ทานอาหารและยาหั้ยตรงเวลา
จะได้ยุบ ๆ ตามเวลา ขอบอกว่า ตี้ ห ล่ อ เ จ ง ๆ
เพิ่งจะเข้ามาเม้นท์ครับ ไม่รู้จะเม้นท์อะไรแล้วอ่ะ คนอื่นแย่งเม้นท์ไปหมดแล้ว

เอาเป็นว่า ก่อนแก้ น้องหน้าตาธรรมดามาก ไม่มีจุดไหนสะดุดตาเลย

แต่พอลุกขึ้นจากเตียง แล้วหันมามองพี่

ใจละลายเลยครับ

พี่แอบหันไปมองหมอแล้วค้อนนิดๆ ในใจคิด...

คุณหมอ... ทีคนอื่นอ่ะ ทำแล้วหล่อเป็นดาราไปเลยอ่ะ
อย่างที่น้องเค๊าบอกแหละน้องเอ หน้าบานก็หล่อได้ พี่เห็นด้วยจริงๆ หล่อแบบมีคาเร็คเตอร์เป็นของตัวเอง แบบว่าหน้าน้องหล่อแบบมี symbol มากๆ
โอ๊ย อยากเหนมั่งๆๆๆๆ
โด่งได้ใจมากมายค่ะ สวยดี
หายบวมเร็วๆนะค้า เอาใจช่วย
อย่างที่น้องเค๊าบอกแหละน้องเอ หน้าบานก็หล่อได้ พี่เห็นด้วยจริงๆ หล่อแบบมีคาเร็คเตอร์เป็นของตัวเอง แบบว ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-7-9 21:30

พี่บีพูดถูกต้องน้าคัฟ
เอาน่า พี่บีก้อมี symbol เหมือนกัลล์นั่นแหละคัฟ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 23:04:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่งจะเข้ามาเม้นท์ครับ ไม่รู้จะเม้นท์อะไรแล้วอ่ะ คนอื่นแย่งเม้นท์ไปหมดแล้ว

เอาเป็นว่า ก่อนแก้ น้องหน้ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-9 21:27

เหมืนดาราจรองอะพี่เอ ขอบคุณพี่เอมากที่เอายาที่ผมลืมมาหั้ยนะครับ แบบว่าได้จมูกหม่แล้วมึนลืมทุกอย่างเลยอะ
ถ้าไม่ได้พี่เอนี่กลับบ้านแล้วไม่มียากินเลย
อย่าลืมอัพภาพนะตี้

เพื่อนๆ รอติดตามแบบ ทุกนาทีที่เปลี่ยนแปลงเรย

หุหุ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 23:09:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เปนงัยบ้างตี้
ชอบแล้วอ่าดิ อิอิ
จัยเย็น ๆ ล่ะ ตอนนี้ก้อ
ทานอาหารและยาหั้ยตรงเวลา
จะได้ยุบ ๆ ตามเวลา ขอบอก ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-9 19:35

นี่ถ้าพี่โอเปิลไม่เข้าไปช่วยดูเสร็จเลยเอาเตี้ยกว่านี้แน่นอนตอนนี้เริ่มยุบแล้ว ชอบ นึกไปเสียดายตอนแรกเหมืนกันที่หมอใส่หั้ย 9 มิลอะ ถ้าไม่เอาออกนี่สงสัยกลับบ้านมาสงสัยแม่ต้องถามว่า WHO ARE U ?
  ตอนพี่โอเปิลเห็นตอนกำลังใส่นี่น่ากลัวป่ะ
เหมืนดาราจรองอะพี่เอ ขอบคุณพี่เอมากที่เอายาที่ผมลืมมาหั้ยนะครับ แบบว่าได้จมูกหม่แล้วมึนลืมทุกอย่างเล ...
ต้นฉบับโพสโดย tee เมื่อ 2009-7-9 23:04

อิอิ ตกลงขนมได้ไปกล่องเดียวใช่ป่ะ ที่เหลือพวกพี่ฟฟาดกันเรียบ โดยเฉพาะโอเปิ้ลกับพี่โอม อิอิ
พี่บีพูดถูกต้องน้าคัฟ
เอาน่า พี่บีก้อมี symbol เหมือนกัลล์นั่นแหละคัฟ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-9 23:03

แต่โอเปิ้ลก็เป็น "Nose Symbol" ของหลายๆคนนะ รวมถึงพี่ด้วย ว่าแต่โอเปิ้ลเป็น "Sex Symbol" ของใครหว่า คริคริคริ
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 23:20:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เริ่มจายุบแล้ว โด่งดี ตอนนี้รอ ฮัมพ์ กับหยดน้ำมา คิดว่าถ้ามาแล้วคงดูดีกว่านี้นะ
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 23:23:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทษทีโหลดรูปผิด เอาใหม่ update คืนที่ 2 ครบ 24 ชม.พอดี

DSCN2637.jpg (24.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ปิงปองเองนะ เห็นแล้วอิจฉาอ่ะ อยากทำต่อจากนายหรือไม่ก็เอาจมูกนายมาแป๊ะบนหน้าเราเลย ยังไงให้หายไวๆ นะ แล้วก็เอารูปมาลงเป็นระยะล่ะ สู้ๆๆๆๆๆ
ไม่อยากจะคิดตอนก่อนเหลาทิ้งเลยว่าจะโด่งขนาดไหน เพราะแค่นี้ก็โด่งสวยละค้าบบบ มาอัพรูปเรื่อยๆๆนะครับรอชม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้