เจ้าของ: Chanuphorn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยปลอดภัย สวยอย่างมั่นใจ ไว้ใจดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ทรงอะไรค่า
เสริมมาเท่าไหร่ค่ะ
ดีมอร์ ดีอีกเสียงค่ะ เคยทักไลน์ไปปรึกษา พี่เลขาโทรมาให้คำแนะนำละเอียดมากเลย หายากมากคลินิกแบบนี้ที่จะให้ข้อมูลโดยไม่สนว่าเราจะทำหรือเปล่า
ทรงเด่นสวยดี
จมูกสวยเด็ดมาก
ทรงสวยถูกใจเว่อร์
ตามคร้าาา ทรงนี้งานดีมากเลย ถ้าเสริมใหม่จะได้แบบนี้ไหมคะ
น่ารักมากเลย มีหลายลุคด้วย มีเคล็ดลับดูแลตัวเองไหมค่า
สวยมากเลยคร้า ถ้าตะไบฮัมด้วย ราคาเท่าไหร่คร้า
ดูดีมีเสน่ห์มากเลย
ชอบทรงนี้ มีชื่อทรงไหมคร้าา
ทรงสวย ดูดีเลย
ว้าว แก้มาแล้วสวยมากเลย มีชื่อทรงไหมคร้าอยากได้ทรงนี้
ต้องจองคิวก่อนไหมค่ะ หรือเข้าไปที่คลินิกได้เลย
สวยธรรมชาติสมกับดีมอร์เลยคร้า
น่ารักมาก รีวิวดีมากเลย
สวยดูเป็นธรรมชาติสุดๆ
สวยมากกก โดนใจมากเลย ถ้าเราไปแก้จมูกจะได้ทรงแบบนี้ไหมค่ะ
เสริมจากไหนมาก่อนบอกได้ไหมคร้า
ก่อนและหลังต่างกันเลย สังเกตได้เลยว่าหลังแก้ ถ่ายรูปแล้วดูมีความมั่นใจขึ้น เคสนี้ราคาเท่าไหร่คะ
น่ารักจังเลย ทรงจมูกไม่เหมือนใครเลย ธรรมชาติมาก คลินิกมีสาขาเชียงใหม่ไหมค่ะ
สวยมากเลยคร้า
สวยธรรมชาติมากเลย มีรายละเอียดไหมคร้า
สวยเลยค่ะ หมอใช้ยาชาหรอค่ะ
แก้จมูกเจ็บกว่าตอนทำจมูกไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้