เจ้าของ: Chanuphorn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยปลอดภัย สวยอย่างมั่นใจ ไว้ใจดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่ะ วันก่อนเพิ่งขับรถผ่านสาขาโคราช อลังการมากค่ะ
สวยมาก อยากได้ทรงนี้
ละมุนชนะเลิศค่ะ อยากเห็นรูปปัจจุบันเลยค่ะ
ดูมาหลายคลินิก ที่นี้จมูกไม่โป๊ะเลย อยากจองคิวต้องทำยังไงค่ะ
สวยมาก ทรงดูมีมิติ แบบนี้เนื้อน้อยทำได้ไหมค่ะ
มีรูปอีกไหมคร้าา ติดตามนะคร้าา สนใจอยากทำจมูก
อก้จมูกแล้วหน้าเปลี่ยนมากค่ะ สุดยอด
ทรงธรรมชาติมากเลยค่ะ มีชื่อทรงไหมค่ะ แล้วเข้าไปปรึกษาต้องทำอย่างไรค่ะ
สวยมากเลย ราคาเท่าไหร่ค่ะ
แก้จมูกแล้วปังมากค่ะ
พอแก้จมูกแล้วลงตัวเลยค่ะ
สวยมาก สวยธรรมชาติสุดๆ รอคิวนานไหมค่ะ
ทรงจมูกสวยหวาน ละมุนมากๆๆเลยค่ะ ติดต่อคลีนิคช่องทางไหนได้บ้างนะคร้าา
ทรงสวยมากกก อยากได้แบบนี้เลย แก้นี้ช้ำกว่าเสริมไหมค่ะ
ทรงสวยมาก อยากบอกหมอว่าเอาทรงนี้เลย5555 เสียดายเป็นคนเนื้อน้อยจะได้แบบนี้ไหมค่ะ
สวยมากกกกก ต่างจากเดิมมากกกก หมอเก่งสุดๆ เคสนี้ราคาทั้งหมดเท่าไหร่ค่ะ
ดูดีมากเลย อยากทำออกมาแล้วดูดีแบบนี้บ้างจัง เราเนื้อน้อยจะได้แบบนี้ไหมอ่า
แก้จมูกแล้วหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
เห็นในเพจบ่อยๆ น่ารักมากค่ะ ชอบทรงจมูก
ชอบรีวิวมากค่ะ เปลี่ยนเยอะมาก จองคิวนานไหมคะ
สวยมาก  ตัดสินใจนานไหมค่ะ
มีราคาไหมค่ะ สนใจมาก ข้อมูลดีมาก
วันนี้เพิ่งเห็นลงเพจ สวยมากเลย น่ารัก
สวยเนียนมากก ดูธรรมชาตมากเลย อันนี้หมอใช้เวลาทำนานไหมค่ะ
ดีใจตามเลยนะคะ เพราะจมูกเสริมออกมาสวยมากๆคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้