ดู: 5389|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คำชมใดที่คุณอยากได้หลังทำศัลยกรรม?

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด Ubi เมื่อ 2009-10-31 11:58

............
.........
.......
.....
....
...
..
.
การทำศัลยกรรม แม้ว่าเราจะบอกว่าเราทำเพื่อความพอใจส่วนตัว
แต่เราก็ย่อมอยากให้คนรอบข้างชื่นชม
เราอยากรู้ว่า คำชมใดที่ทุกคนในdungdongอยากได้ยินที่สุดเอ่ย

: )
เลือกได้เพียง 1 ตัวเลือกโพล, จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 116 คน
63.79% (74)
11.21% (13)
3.45% (4)
18.10% (21)
3.45% (4)
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต
ของโรส ที่บ้าน แล้วก็เพื่อนๆ จะบอกว่า หน้าฝรั่งขึ้นเลย...แหม น่าจะเหมือนเกาหลีเนอะ 55
มีการบังคับให้ไปใส่คอนเทคเลนส์ สีฟ้า (ทุกทีโรสจะใส่สีน้ำตาลไงคะ)
แล้ว จะ ได้ คำ ชม อย่าง ที่ ตั้ง ใจ หรือ ป่าว หว่าาา
แค่ชมก็ดีใจแล้วค่ะ
เพื่อนบอกว่าทำแล้วหรอหมอทำธรรมชาติดี ฮือๆๆ  เศร้าแท้
เบื่อหน้าตัวเองอยากเปลี่ยนเป็นหน้าอั้ม
ข้อ 1
ทำแล้วเหรอนึกว่ายังไม่ทำ...แต่ก็เข้ากับหน้าดีนะ........................ดูหน้ายาวขึ้นนะ
เอาให้ดูดีไปเลยยยยยย
สำหรับไม่สนใจ ว่าเค้าจะดูรู้หรือไม่ครับ แค่ให้มีคนชมก้ดีใจแล้วครับ
ข้อ 1 ค่ะ
ถ้าคำชมนั้นมาจากใจเขาจริงๆก็ดีเนอะ...
เลือกข้อสอง เพราะเจอบ่อย 5555
ชมว่าหน้าเรียวขึ้น ชอบมากเพราะหน้าแป้น (ไม่ชมจมูกแต่ชมรูปหน้า)
ชมว่าพี่สาวขึ้นก้อพอ
แต่ถ้าจะดีมากๆอย่าชมเลย
อยากมีคนมาจีบช่วยพาพี่ลงจากคานทองสักทีจะดีมาก

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยจ้า ขอที่ว่างเกาะลงจากคานด้วยคนดิ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-5-19 23:36
โหวตๆๆข้อ 1
"ต่างจากคนเดิมลิบลับเลย ดูดีขึ้นมาก จำแทบไม่ได้"

อันนี้เพื่อนเก่าทักบ่อย  บางทีเค้าจำเราไม่ได้เลยก็มี

เพราะเราเปลี่ยนจากตอนมัธยมไปมาก
สวยขึ้นเป็นกองเลย  จากเดิมก็สวยอยู่แล้วเนาะ..........อิอิ
ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด คือหล่อแท้

ชอบคำนี้ครับ
...นี่ ไปทำไรมา สวยขึ้นน่ะ อะไรประมาณนี้
ของเราไม่มีคนชมเพราะไม่มีใครดูออกเลยว่าเราไปทำมา
คิดแล้วทุกวันนี้ยังเสียดายตังค์ ว่าจะไปทำใหม่อีกรอบ
คราวนี้จะเอาให้แตะตาอย่างแรงเลยล่ะ
......สวยจัง หน้าเรียวขึ้นนะ ไปทำศัลยกรรมมาหรือป่าวเนี่ย

..............ไม่ได้ทำค่ะ ผอมลงเฉยๆ

ประมาณนั้น อิอิอิ:)
ดูหน้าตาดีขึ้นนะ ดูคมขึ้น ไปทำไรมาป่าวเนี่ย

.................... ป่าว ไม่ได้ทำไร แค่กินน้ำเยอะๆ 555+
ตั้งแต่ทำมาทุกคนจะพูดว่า ดูดีขึ้นมาก น่าจะไปทำตั้งนานแล้ว :)
แต่คนแรก(คุณแม่)และคำพูดแรกที่ผมได้รับ หลังจากเสริมจมูกคือ นี่ทำมาแล้วหรอ 55555555

แสดงความคิดเห็น

ช่ายค้าบ ทำเหมือนไม่ทำ  โพสต์ 2011-8-30 15:32
ดีแล้ว แสดงว่าเป็นธรรมชาติค่ะ ^^  โพสต์ 2011-8-30 13:10
ห้าๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-6-5 18:03
เหมือนกันเลย คะ คำแรกที่ได้ยิน (คุณสามี)อยากได้จมูกเดิมนะคุณ ดูแก่ไปนะ 5  โพสต์ 2011-6-5 17:26
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้