เจ้าของ: dermalink
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรเสริมหน้าอก] ฉีดเสริมหน้าอก ฉีดฟิลเลอร์เสริมสะโพก โดยไม่ต้องผ่าตัด ทางเลือกใหม่สำหรับสาวๆ

[คัดลอกลิงก์]
ตามลายแทงจากกระทู้น้องเอ๋มา เจอแล้วพี่พีทตอนนี้ยังีโปรโมชั่นอยู่ไหมคะสนใจฉีดจมูกกับ botox ลดกรามค่ะ  อยากหน้าเรียวแบบวีเชฟเลยอ่ะ
152#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-25 15:23:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โปรโมชั่นยังมีอยู่ครับสำหรับเดือนนี้ ส่วนทำหน้าเรียวก็เลือกได้สองแบบครับ มีร้อยไหมกับBotoxลดกรามนะครับ
ฉีดเสริมหน้าอกนี่รอยแผลใหญ่มากไหมคะ ประมาณไหนอ่ะพี่
ต้นฉบับโพสต์โดย สั้น เมื่อ 2011-6-14 01:11
ผ่าน อย. หรือยังคะ และจดทะเบียนเป็นทางการของการศัลยก ...

ยังไม่ผ่านอย.แน่นอนครับ

โฆษณาโจ่งแจ้งขนาดนี้ ระวังด้วยนะครับ !  

คลินิกดังๆถูกอย.บุกจับมาหลายคลินิกแล้ว
เลือกทำกับคุณหมอดีๆนะคะเพื่อนๆ ระวังพวกหมอเถื่อนกับพวกพ่อค้าเห็นแก่ได้นะ ก่อนทำต้องศึกษาดีๆเลยค่ะ จะได้ไม่มีปัญหาทีหลังอย่าเห็นแก่ของถูกเลยค่ะ ถูกและดีมันไม่ค่อยมีในโลกหรอกนะ ฝากถึงพี่พีทช่วยลงข้อมูลเรื่องฟิลเลอร์ปลอมหน่อยนะคะ เผื่อเพื่อนๆคนอื่นมาอ่าน จะได้รู้ทั่วๆกันค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เอาใจไปเลยค่ะ คุณbenefit พูดตรงใจเรามาก เกลียดที่สุดพ่อค้าพวกนี้ปลวกจริงๆๆ
ใครจะทำอะไร ก็อยู่ที่วิจารณญานของตัวเองนะคะ โตๆกันแล้วไม่ใช่เด็ก ก่อนจะตัดสินใจทำอะไรก็ศึกษาข้อมูลมากๆนะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จริงค่ะ บางคนพอพลาดมาก็มาโทษแต่สิ่งรอบข้าง ทั้งๆที่คนที่ตัดสินใจคือตัวคุณเองทั้งนั้น มีเงินต้องฉลาดด้วยนะคะ
ลังเลจังเลยค่ะ ไม่รู้ว่าจะเสริมแบบไหนดี แบบซิลิโคนก็สนใจ ฟิลเลอร์ก็สนใจ แงๆเพื่อนๆว่าไงมั่งคะช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
ถ้าถามความเห็นส่วนตัวผมนะ ลองฉีดฟิลเลอร์ก่อนดีไหมคับ จะได้ไม่มีรอยแผลผ่าตัดด้วยคับ เพื่อนผมฉีดมา ไม่เห็นรอยเลยคับ เหนบอกบางคนมีรอยเข็ม 2-3 วันก็หายแล้ว ลองดูข้อมูลที่อื่นก่อนก็ได้คับ ของแบบนี้ผมว่าแล้วแต่คนชอบจริงๆ
161#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-11 18:48:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับที่ตอบช้า  เดี๋ยวผมกำลังรวบรวมข้อมูลเรื่องฟิลเลอร์ปลอมแล้วจะออกมาชี้แจงอีกทีนะครับ ว่าการดู การเลือกใช้บริการ ฉีดฟิลเลอร์ที่ถูกต้องปลอดภัยมีรายละเอียดอย่างไรบ้างครับ เพราะตอนนี้มีเพื่อนๆสงสัยถามกันมาเยอะมากเลยครับ
รอชมค่ะพี่พีท เข้ามาอ่านกระทู้พี่พีทได้ความรู้เพิ่มเยอะเลยค่ะ เราฉีดฟิลเลอร์ยกกระชับแก้มมาเหมือนกันและมีแนวโน้มว่าจะไปเติม อิอิ
แฉเลยๆๆเราชอบ ฮ่าๆๆๆ เกาะติดขอบเวทีเลยงานนี้
อย่าลืม!!! ทำกับคุณหมอที่มีจรรยาบรรณ และน่าเชื่อถือนะคะ ที่เราสามารถตรวจสอบได้ค่ะ อย่ไาปทำกับพวกพ่อค้าในเนต หรือเดี๋ยวนี้ฮิตกันมาก ที่ขายฟิลเลอร์ราคาถูกแล้วให้ลูกค้าไปหาหมอฉีดกันเอาเอง ของปลอมเกลือนค่ะ จะเสียเงินทำหน้าทั้งที คิดดีๆรอบคอบนะคะ  อย่ามัวเห็นกับของราคาถูก ของถูกมากๆแล้วดีมันไม่ค่อยมีในโลกหรอกค่ะ ไม่งั้นจะเสียรู้เหมือนเพื่่อนเราได้ ขอเตือนด้วยความหวังดีจริงๆนะคะ
อยากได้รายเอียด อ่ะค่ะ อยากทำหน้าอก สนใจมากๆ ราคาอยู่ราวๆเท่าไหร่ค่ะ
ขอตอบแทนได้ไหมเอ่ย โทรไปหาพี่พีทเลยจ้า เราก็โทรไปมาแล้วค่ะ เหนว่าเริ่มต้นคร่าวๆ cc ละ 550 มังคะ
พี่พีทงานยุ่งเกรงว่าอีกนานจะมาตอบจ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย benefit20 เมื่อ 2012-7-17 16:36
ขอตอบแทนได้ไหมเอ่ย โทรไปหาพี่พีทเลยจ้า เราก็โทรไปมา ...

ขอบคุณคร๊า
168#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-20 17:26:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกท่านที่มาให้ข้อมูลแทนนะครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ตอบล่าช้า
แวะมาบอกข่าวดีเพิ่มเติมให้ครับว่าได้โควต้าส่วนลด 30%มานะครับ คนไหนสนใจโทรมาปรึกษาพี่พีทได้เลยครับ
สนใจค่ะ ตอนแรกจะใช้วิธีลดความอ้วนเอง เผื่อจมูกจะชัด หน้าจะเรียวขึ้นบ้าง ลดมาจะสามเดือนแล้วไม่ไหวเลยค่ะ สนใจโปรนี้ต้องทำไงคะพี่
รอกระทู้แฉอยู่นะคะพี่ เพื่อนของเอ๋ไปฉีดมาเจอของปลอมตอนนี้อักเสบอย่างรุนแรงเลยคะ น่ากัวมากๆๆ เค้าเหนเอ๋ฉีดเลยไปทำมั่งค่ะแต่ทำกะเอเจนซี่พ่อค้าในเนต เอ๋ส่งข้อความไปบอกชื่อเว็บแล้วนะคะ รบกวนพี่ช่วงลงชื่อเวบประจานมันหน่อย ฝากเตือนเพื่อนคนอื่นด้วยค่ะ
หง่ะ น่ากลัวจัง หน้าอกด้วยรึเปล่า
สงสารเพื่อนคุณเอ๋จัง ต้องเจ็บมากแน่ๆๆ
ขอชื่อเวบด้วย มันปิดหนีไปยังคะพ่อค้า
ผมไม่ได้เข้ามานาน แวะมาทักทาย สวัสดีพี่พีทครับ
เสริมหน้าอกปกติให้สวยๆส่วนมากเขาฉีดกันข้างละกี่ ซีซีอ่ะพี่
พี่พีทช่วงนี้งานยุ่งหรอคะ ไม่ค่อยเห็นเข้าบอร์ดมาคุยเล่นกับน้องๆเลยค่ะ
175#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-1 19:02:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับผม ช่วงนี้จะวุ่นๆสักหน่อย ฟิลเลอร์ปลอมระบาด หาทางช่วยร้องๆอยู่ครับ กำลังรวมข้อมูล
เดี๋ยวจะมาตั้งกระทู้ชี้แจงรอบเดียวเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้